Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo bạn ai là cầu thủ xuất sắc nhất thế giới trong vòng 20 năm qua

Người đã bình chọn
99. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Zinedine Zidane

34 34.34%
  • Ronaldo

35 35.35%
  • Ronaldinho

8 8.08%
  • Kaka

0 0%
  • Messi

7 7.07%
  • Rivaldo

3 3.03%
  • Cristiano Ronaldo

5 5.05%
  • Dennis Bergkamp

6 6.06%
  • Pavel Nedved

0 0%
  • Fabio Cannavaro

1 1.01%
Trang thứ 3 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 193
    Số bài viết
    162
    Thứ nhất: Đồng ý quan điểm với bác về Zidane
    Thứ 2: Nói thật trừ Maldini xuất sắc và trung thành ra thì mấy cái thằng xe ôm kia tuổi gì so với Cannavaro, tại sao bác lại có thể đem ba cái loại như Ferdinand vào đây để so sánh nhỉ. Nhưng sở dĩ em chọn Cannavaro vì Fabio có danh hiệu còn Maldini thì ko.
    Thứ 3: Đúng là em thiếu sót khi ko điền tên Luis Figo vào, nhưng còn Ryan Giggs chỉ vĩ đại với cổ động viên MU thôi chứ đi ra biển lớn thì ko có một cái vị gì, Nedved dù sao cũng từng đoạt quả bóng vàng, lại là đại biểu cho nền bóng đá Đông Âu, xứng đáng quá còn gì
    Thứ 4: tiếc rằng chỉ được có 10 poll nếu ko thì ngoài 3 cái tên em bổ sung vào còn có Figo, Henry, Raul, Buffon, Maldini,, Jugen Klinsman..... nữa

Số bài viết
    13
    canavaro chỉ hạng tầm khá thui bạn àh. ở đây là xuat sac trong 20 năm chứ k phải 1 năm nhé còn KingEric mà k xứng có lẽ nên học lại cách xem đá banh đi. tôi nhớ k nhầm là KingEric nằm trong top 10 cầu thủ có ảnh hưởng lớn nhất đến nền bóng đá thế giới . còn đứng hạng 24 trong danh sách 100 cầu thủ hay nhất mọi thời đại nếu King Eric k xứng thì những NedVed và Canavaro đừng mơ mà đòi vào top 20 năm
    đừng có lôi cái quả bóng vàng ra. đó là chỉ xuất sắc 1 năm thui bạn àh
    nên nhớ là 20 năm nhé. tính đến phong độ là điều tiên phong .
    chỉ nổi 1 năm mà chìm như CaNavaro là vứt

Số bài viết
    162
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chicharit0 Bài viết
    canavaro chỉ hạng tầm khá thui bạn àh. ở đây là xuat sac trong 20 năm chứ k phải 1 năm nhé còn KingEric mà k xứng có lẽ nên học lại cách xem đá banh đi. tôi nhớ k nhầm là KingEric nằm trong top 10 cầu thủ có ảnh hưởng lớn nhất đến nền bóng đá thế giới . còn đứng hạng 24 trong danh sách 100 cầu thủ hay nhất mọi thời đại nếu King Eric k xứng thì những NedVed và Canavaro đừng mơ mà đòi vào top 20 năm
    đừng có lôi cái quả bóng vàng ra. đó là chỉ xuất sắc 1 năm thui bạn àh
    nên nhớ là 20 năm nhé. tính đến phong độ là điều tiên phong .
    chỉ nổi 1 năm mà chìm như CaNavaro là vứt
    Chỉ có ai ko biết xem đá bóng mới nói Cannavaro chỉ nổi có một năm 2006, Bóng đá Ý từ trước đến nay luôn nổi tiếng với hàng phòng ngự chắc chắn và từ khoảng năm 1996 Cannavaro là một miếng ghép không thể thiếu của hàng phòng ngự đó cho đến tận bây giờ.
    Còn Cantona nếu giỏi như thế tại sao ko được khoác áo tuyển Pháp? Vẫn biết động đến bọn MU là dại nhưng có khi cũng phải đánh cho xẹp bớt cái ảo tưởng của các bác đi, nói thật cầu thủ MU chỉ vĩ đại với fans MU thôi chứ so với thế giới chẳng là cái đinh gì? Có ai tự hỏi xem có bao nhiêu cầu thủ từng đá cho MU được hôn cúp vàng thế giới, được sờ tay vào cúp bạc Euro, hay được cầm quả bóng vàng với chiếc giày vàng?????????
    Nhìn sang Real, Juve với Barca đi rồi úp mặt vào tường mà tự nhận khuyết điểm

Số bài viết
    199
    tôi thấy bạn trên nói canavaro khá là đúng thử hỏi trước WC2006 có ai nói Cana là hậu vệ xuất sắc nhất TG k. hay chỉ khi WC2006 mới nổi nhưng sau WC thì sao nhỉ qa Real và mất hút
    chắc bạn hiểu biết hơn các chuyên gia nên đánh giá King Eric thua NedVed hay Cana theo tôi King Eric còn xuất sắc hơn 3 4 cái tên có trong poll

Số bài viết
    2,864
    Thôi ko dám đụng đến fan Juve chả bik tí j về đá bóng cả muốn chửi rủa cũng dc

Số bài viết
    1,194
    1 Phiếu cho Ro béo. Còn MU ư? Với mình luôn là no1

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Amauri Bài viết
    Thì đúng là Juve cũng hơi nhiều, đến 3/10 vị, nhưng vẫn ko bằng Barca được. Nhưng ba vị của Juve đều xứng đáng mà, Zidane thì khỏi phải bàn cãi, Cannavaro thì em đã giải thích ở trên rồi, còn Nedved đưa vào cũng có cơ sở chứ ạ, ít ra cũng được quả bóng vàng nếu em nhớ ko nhầm thì năm 2003 thì phải.
    Hơn nữa trước Calciopoli Juve cũng là thần sấm con ma, gieo rắc nỗi kinh hoàng ở khắp châu Âu, cho nên việc có đến 3 cái tên góp mặt cũng xứng đáng chứ ạ.
    Trước Calciopoli Juve cực mạnh,tuyển Italia quá nửa đội hình chính Juve,chưa tính dự bị,trong lịch sử CLB rất nhiều cầu thủ danh tiếng trên thế giới đã kinh qua Juve,nhiều lắm,ví dụ có Inzaghi-Ibrahimovic đấy
    Zidane cũng đã đá ở Juve.

Nedved mình thần tượng,quả bóng vàng Châu Âu 2003,phong độ cực kỳ ổn định,sút xa 2 chân như 1

Chắc do Việt Nam mình lúc giải Ý đá nó vào đêm khuya quá,các bác ít xem,chứ Nedved đá hay lắm ,với lại Việt Nam mình quen với Ngoại hạng hơn,kể cả báo chí lẫn người xem,mà quen với Ngoại Hạng thì phải biết đến Man.Utd,biết Man.Utd thì phải biết lịch sử,lịch sử có vua đấm nhau Eric Cantona vì thế nên có thể Cantona nổi trong tâm trí các bác hơn Nedved ,nhưng mà ai lại so sánh 2 bro này,mỗi người đá 1 vị trí,cách chơi khác hẳn nhau mà

Mỗi cái ngày Cantona còn đá em chả được xem nên chịu

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    35
    @amauri thế nào là bọn MU ở đây vậy ta,đi qua nghe thấy bạn nói vậy nghe có vẻ khinh fan MU quá nhỉ, chả biết bạn là nam hay nữ nhưng ăn nói cũng nên ôn hòa tí, đừng tí lại bọn này bọn nọ không hay chút nào, đôi lời với chủ thớt...

Số bài viết
    176
    Với mình thì trong vòng 20 năm qua có lẽ xuất sắc nhất là Rivaldo, có thể nói 2 danh hiệu La Liga là quá ít so với tài năng và tầm ảnh hưởng của anh đối với clb mà anh thi đấu. Nhưng ở cấp độ ĐTQG thì đã nói hết tài năng của anh rồi.

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    K có Scholes,Giggs,Maldini?????:-o

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới