Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo bạn ai là cầu thủ xuất sắc nhất thế giới trong vòng 20 năm qua

Người đã bình chọn
99. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Zinedine Zidane

34 34.34%
  • Ronaldo

35 35.35%
  • Ronaldinho

8 8.08%
  • Kaka

0 0%
  • Messi

7 7.07%
  • Rivaldo

3 3.03%
  • Cristiano Ronaldo

5 5.05%
  • Dennis Bergkamp

6 6.06%
  • Pavel Nedved

0 0%
  • Fabio Cannavaro

1 1.01%
Trang thứ 19 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu ... 917181920 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 181 tói 190 trong tổng số 193
    Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Ông bị làm sao đấy, 21 mùa ghi bàn thì có cái vẹo gì, ghi được 1 bàn cũng tính là đã ghi bàn . Ông mới là loại cãi chày cãi cối, toàn lôi mấy thứ thuộc về độ ổn định ra để nói về chuyện xuất sắc
    poll này là xét trong 20 năm đấy.còn nếu ko thì xét trong mấy năm đỉnh cao nhất của sự nghiệp đi.xét trong 20 năm thì sao ko xét 1 là rất xuẩt sắc trong vài năm rồi tèo 2 là xuất sắc rồi xuống giỏi trong 1 thời gian dài

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dohajnam Bài viết
    poll này là xét trong 20 năm đấy.còn nếu ko thì xét trong mấy năm đỉnh cao nhất của sự nghiệp đi.xét trong 20 năm thì sao ko xét 1 là rất xuẩt sắc trong vài năm rồi tèo 2 là xuất sắc rồi xuống giỏi trong 1 thời gian dài
    Ôi trời có hiểu ý của 20 năm là gì ko, là các cầu thủ có khoảng thời gian đỉnh cao trong 20 năm đấy, chứ đá cả 20 năm thì chắc chỉ có Scholes vs Gigg rồi, mấy anh kia chỉ đuợc khoảng 6,7 năm đá giỏi + 3,4 năm trên đỉnh thế giới thôi, có ai suốt 20 năm trời luôn luôn khá và giỏi chứ ko thể ngoi lên xuất sắc được như Scholes vs Gigg đâu

Số bài viết
    162
    Có hai thằng ngu và cuồng MU, em ko nói ra nhưng chắc các bác cũng nhân thấy nhỉ. Có kẻ ảo tưởng đem paul schole đi so với Figo, đem Giggs đi so với Rivaldo mới chết chứ. Lại còn nói Rivaldo là tiền đạo nữa chứ, rồi Riquelme đá cho Sevilla. Thật ra G11 và P18 chỉ là những học sinh có điểm trung bình ổn định thôi. Giống như chị em mình ngày xưa đi học năm nào cũng được tiên tiến ấy.
    Rồi mấy đứa ăn phải củ gì mà ngứa mồm, đem những siêu sao của Juve ra để so với bọn xe ôm bên Man. Chắc kưng cũng chỉ mới xem đá bóng từ sau calciopoli thôi nhỉ. vậy thì về học hỏi thêm đi. "Dân ta phải biết sử ta, cho tường gốc tích............. "

Số bài viết
    199
    cũng có 1 chú cún (k pek là chú hay con, có khi là chú nhưng thix làm con mới chết ) thix ăn gạch vào đầu lắm nên hay gâu gâu bậy nhỉ
    mà công nhận cầu thủ Juve đá cũng khủng đấy chứ khủng đến nỗi phải bỏ tiền ra dàn xếp tỷ số thì mới vô địch dc

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Amauri Bài viết
    Rồi mấy đứa ăn phải củ gì mà ngứa mồm, đem những siêu sao của Juve ra để so với bọn xe ôm bên Man. Chắc kưng cũng chỉ mới xem đá bóng từ sau calciopoli thôi nhỉ. vậy thì về học hỏi thêm đi. "Dân ta phải biết sử ta, cho tường gốc tích............. "
    còn cái loại mở mồm ra là chửi MU cũng là loại đần độn óc thối thôi

Số bài viết
    162
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhoxzippy Bài viết
    cũng có 1 chú cún (k pek là chú hay con, có khi là chú nhưng thix làm con mới chết ) thix ăn gạch vào đầu lắm nên hay gâu gâu bậy nhỉ
    mà công nhận cầu thủ Juve đá cũng khủng đấy chứ khủng đến nỗi phải bỏ tiền ra dàn xếp tỷ số thì mới vô địch dc
    vì có những kẻ ngu dốt chỉ biết juve qua điều đó thôi mà, cả đời úp mặt vào cái ao làng PL. chỉ biết mỗi Paul Schole với Giggs, ếch ngồi đáy giếng, ko chấp. Mà chị tưởng kưng tịt ngòi rồi, tự nhiên bây giờ lại quay lại, càng nói càng lòi dốt ra thôi.

Số bài viết
    199
    vì có những kẻ ngu dốt chỉ biết juve qua điều đó thôi mà, cả đời úp mặt vào cái ao làng PL. chỉ biết mỗi Paul Schole với Giggs, ếch ngồi đáy giếng, ko chấp. Mà chị tưởng kưng tịt ngòi rồi, tự nhiên bây giờ lại quay lại, càng nói càng lòi dốt ra thôi.
    ai dốt thi tự pek ah hết thời rùi mới dùng tiền để mua danh hiệu
    vết nhơ của lịch sử bóng đá
    còn hỏi ở forum này ai hỏi ai mất dạy nhất thì pek rùi đó
    chẳng muốn cãi nhau làm j nhưng cái loại mở miệng ra là đi chửi ng khác thì cũng chỉ là kẻ ít học thôi hoặc là có học mà k hiểu

Số bài viết
    13
    Có hai thằng ngu và cuồng MU, em ko nói ra nhưng chắc các bác cũng nhân thấy nhỉ. Có kẻ ảo tưởng đem paul schole đi so với Figo, đem Giggs đi so với Rivaldo mới chết chứ. Lại còn nói Rivaldo là tiền đạo nữa chứ, rồi Riquelme đá cho Sevilla. Thật ra G11 và P18 chỉ là những học sinh có điểm trung bình ổn định thôi. Giống như chị em mình ngày xưa đi học năm nào cũng được tiên tiến ấy.
    cái con mõm thối. cha mẹ mày k dạy mày đâu là tôn trọng người khác àh. cái ngữ mày chắc suốt ngày ăn shit uống nước pee hay sao vậy. về nhà đi học lại môn đạo đức của lớp 1 đi. càng nói càng thấy mày chỉ là loại call girl thui

Số bài viết
    484
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thuylinhpth Bài viết
    bạn so sánh ronaldo sút pen trượt để so sánh với messi ko có tiếng nói khi gặp chel à
    nếu bạn muốn so sánh như vậy thì xem lại 2 trận bán kết năm kia của barca với chel nhé. xem kĩ đi xem alves của bạn công siêu thế nào và thủ vô đối cỡ nào nhá
    à nếu về đọc báo hả. maicon luôn là số 1 nếu ko biết báo nào tìm google nhé
    Chỉ có 2 trận thôi sao? Sao ko ss nhiều thêm? Mà mình nói rồi. SS giữa CR7 và M10 thì ko bao h dứt cả. Nhận xét riêng mình thì mình thấy M10 hay hơn thôi Và bạn ss vậy cũng đừng quên alves cả mùa giải chứ. Tạt bóng;sút phạt; chọc khe có thua gì Maicon của bạn đâu Google ko có đâu bạn ơi :-< Maicon hơn alves ko thễ xét được; chứ còn ramos hơn alves thì
    p/s: Các bạn nên tranh cãi trong hoà bình Không nên chữi nhau như thế. Và bác Amauri nên xem lại cách n.c của mình dùm. Juve của bạn cũng chả hơn ai đâu mà nói thế

Số bài viết
    896
    ko war nữa wa Dota đi
    hãy bình tĩnh nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới