Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo bạn ai là cầu thủ xuất sắc nhất thế giới trong vòng 20 năm qua

Người đã bình chọn
99. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Zinedine Zidane

34 34.34%
  • Ronaldo

35 35.35%
  • Ronaldinho

8 8.08%
  • Kaka

0 0%
  • Messi

7 7.07%
  • Rivaldo

3 3.03%
  • Cristiano Ronaldo

5 5.05%
  • Dennis Bergkamp

6 6.06%
  • Pavel Nedved

0 0%
  • Fabio Cannavaro

1 1.01%
Trang thứ 20 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu ... 10181920
Hiển thị kết quả từ 191 tói 193 trong tổng số 193
    Số bài viết
    339
    ko biết bạn Âmuri trình độ tới đâu nhưng bạn xếp Robben vào lớp dự bị của Poll thì mình đã thấy buồn cười ...nếu xét trong 20 năm thì Robben còn phải thua Giggs....bạn có xem G11 thời đỉnh cao ko nhỉ ? Mình ko nói Giggs xứng đáng vào danh sách này nhưng việc bạn đưa vào những cái tên có phần hơi cảm tính thì bạn sẽ ko thể thuyết phục đc ai về kiến thức của bạn cả...

P/s :còn nhớ mình ko...topic về Van der Vaart này

Số bài viết
    162
    Các bạn lại nóng rồi, thôi tớ đi ngủ cái đã, mai war tiếp, khuya rồi.

Số bài viết
    30
    chời ơi cái topic này vẫn còn cãi ầm lên à.....................Mới đọc qua vài trang thì thấy mấy bạn fan MU đang tâng giggs và scholes lên poll..hì hì
    Mình cũng là fan MU lâu năm kể từ cái hồi eric khoác ao mu, nhưng thực sự là mình thấy giggs và scholes vẫn thiếu cái tố chất để trở thành một global star mà trong game fm hay gọi là1 world class. Các anh là những cầu thủ siêu hạng, ai cũng công nhận nhưng có lẽ vẫn còn chưa dủ để đưa hai anh lên trên danh sách các hảo thủ trong poll kìa (trừ nedved, cana)
    Bonus: Bạn amauri vẫn vậy, vẫn cái giọng đó...............................haizzzz

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới