Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    55

Hỏi cách xài Diego buonanotte

Ai xài thằng này rồi thỉ chỉ mình xếp nó đá ở đâu và chỉnh Player Instructions như thế nào ?

Mình mua thằng này về mà thấy nó đá dở ẹt phong độ lúc nào củng poor->very poor

Trong topic giới thiệu Wonderkid có tên thằng này rồi còn thêm ngón tay cái chỉ lên trời nửa thế mà đá đấm chán quá

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    669
    Att Mid để full cre Những cái khác tùy theo sự điểu chỉnh của bạn nhưng chú này hơi yếu nên k nên để dẫn bóng quá nhiều

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    3,560
    Mình để nó đá AMC, set Advance Playmaker Support mọi thứ tự nhiên hết, mùa đầu thỉnh thoảng mới đá do thể lực ko bền, nhưng cứ vào đá chính cái là 8 điểm, thỉnh thoảng còn ăn cả chức Man of the match.
    Chắc vì nó có cái Flair 20 nên chơi kiến tạo tốt.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    55
    Mình chỉnh tac theo kiểu classic thì set Advance playmarket support như nào vậy bạn ?

Số bài viết
    2,864
    Nếu mình ko nhầm classic thì set Advance Playmaker dc mà . Với lại chú này đá cánh cũng dc

Số bài viết
    2,202
    Thằng này đá ơ EPL ko hợp đâu chỉ ở mức tròn vai thỉnh thoảng điên điên thì làm được mấy trận bùng nổ . Thằng này hợp nhất là ở TBN.

Về cach set theo mình thằng này đá cánh là ổn nhất . Nếu bạn có 1 target man cao to có thể cho nó đá AML set Winger vì thằng này Cross cũng khá tốt. Còn ko thì có thể set Inside Forward Duty Attack

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới