Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 84
    Số bài viết
    5,684
    Phải bảo là Valencia tuổi gì so sánh vs Navas chứ , valencia cũng chỉ giống Walcott, lợi dụng tốc độ cao cắm đầu hùng hục mà chạy, còn chả có vẹo gì, tốc độ tốt mà dribb cũng cùi

Số bài viết
    371
    Camoranesi, già mà gân !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    Ai lại đi so sánh cầu thủ máy cầm với mình cầm bao giờ .

MC kiến tạo với dẫn dắt lỗi chơi bạn có thể dùng Defour giá khá mềm kiến tạo rất tốt.
    Thế mấy bạn không đá với máy sao? Chắc đá với ma à? Gma FM này chủ yếu đá với máy,mà bởi vậy nhà thiết kế đã thiết lập trí thông minh của máy cao sẵn rùi,nếu không sao game này được yêu thích như thế,nhiều lần đá với máy bị nó hạ hoài,load đi load lại vẫn thua,hix nói vậy cũng nghe được

TRAI CÓ VỢ
    MỘT THẰNG CON TRAI

Số bài viết
    403
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huynhhuy21 Bài viết
    Thế mấy bạn không đá với máy sao? Chắc đá với ma à? Gma FM này chủ yếu đá với máy,mà bởi vậy nhà thiết kế đã thiết lập trí thông minh của máy cao sẵn rùi,nếu không sao game này được yêu thích như thế,nhiều lần đá với máy bị nó hạ hoài,load đi load lại vẫn thua,hix nói vậy cũng nghe được
    Vâng,AI của com cao,đến mức đội nào người chơi cầm cũng nhanh chóng ăn 5,6 .
    Nói thật nếu bắt tôi so sánh thì Valencia của cậu chỉ đáng đi lau giày cho Navas thôi,bạn hỏi 10 người ở 4rum này thì đến 8,9 người chọn Navas bạn nhé

Số bài viết
    5,684
    AI của máy cao vs người mới chơi thôi, còn chơi được vài tháng cho đến thâm niên vài năm qua 1 vài phiên bản thì AI là con muỗi bạn ạ

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    AI của máy cao vs người mới chơi thôi, còn chơi được vài tháng cho đến thâm niên vài năm qua 1 vài phiên bản thì AI là con muỗi bạn ạ
    Chỉ là con muỗi vậy bạn thử cầm một đội bóng yếu mà không có ngôi sao nào đối đầu với tứ đại gia Anh xem nào.Hoặc real hay barce ấy nếu đối với bạn là muỗi thì còn chơi làm gì nữa,vô đối trong game không có đối thủ vậy thì chơi làm gì,cho dù bạn có cầm 1 đội trong tứ đại gia thì cũng không thể thắng tất cả,nhất là những đội còn lại của tứ đại gia ấy,như tôi cầm M.U trảm lần lượt Arsenal,chhelsea,Man city mà lượt đi lẫn lượt về,vậy mà gặp liverpool khóc hận trong tất cả các trận trong mùa này.Mới hồi 3 giờ sáng không ngủ được chơi game vào đến chung kết cup C1 gặp Real mà toàn thua,load đi load lại vẫn thua,hết benzema thì higuain,mà trận nào cũng thua 3-2.Tối chắc load nữa mà nghiên cứu cách đánh bại nó,thế nếu bạn giỏi thì chỉ ra điểm yếu của nó xem nào,để tối mình thử nghiệm xem có thành công không haizz cứ đá được vài mùa giải thì chê A.l của máy là muỗi,chơi làm gì nữa

TRAI CÓ VỢ
    MỘT THẰNG CON TRAI

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    Vâng,AI của com cao,đến mức đội nào người chơi cầm cũng nhanh chóng ăn 5,6 .
    Nói thật nếu bắt tôi so sánh thì Valencia của cậu chỉ đáng đi lau giày cho Navas thôi,bạn hỏi 10 người ở 4rum này thì đến 8,9 người chọn Navas bạn nhé
    Thế navas của bạn 1 mùa asissit được bao nhiêu? Có đá được lối chơi Ngoại hạng không?. Có thể navas của bạn chỉ số cao,nhưng hiệu quả bằng valencia chăng? Valencia tuy đơn giản nhưng hiệu quả vô cùng,valencia làm nani dự bị gần hết mùa giải,nani chỉ được đá khi valencia chơi không hiệu quả hoặc mệt thôi,valencia bên cánh phải,bên cánh trái là di maria hoặc martin petrov xoay vòng hiệu quả lắm bạn ạ.

TRAI CÓ VỢ
    MỘT THẰNG CON TRAI

Số bài viết
    5,684
    Thế navas của bạn 1 mùa asissit được bao nhiêu? Có đá được lối chơi Ngoại hạng không?. Có thể navas của bạn chỉ số cao,nhưng hiệu quả bằng valencia chăng? Valencia tuy đơn giản nhưng hiệu quả vô cùng,valencia làm nani dự bị gần hết mùa giải,nani chỉ được đá khi valencia chơi không hiệu quả hoặc mệt thôi,valencia bên cánh phải,bên cánh trái là di maria hoặc martin petrov xoay vòng hiệu quả lắm bạn ạ.
    Trình độ Navas thì mỗi trận đóng góp 1 bàn là bình thường, valencia tuổi tôm đòi so sánh vs nó. Còn bạn bảo cầm đội bé đá vs đại gia thì mình cũng xin chịu, cho ferguson nắm sunderland, cho MU đá ko cần HLV thì Mu vẫn cứ thắng. Nói AI kém là nếu cùng cầm 1 đội, lực lượng tương đương nhau thì AI thua xa, h bạn còn mới chơi thì thế, chơi lâu rồi thì thấy dễ ngay

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Trình độ Navas thì mỗi trận đóng góp 1 bàn là bình thường, valencia tuổi tôm đòi so sánh vs nó. Còn bạn bảo cầm đội bé đá vs đại gia thì mình cũng xin chịu, cho ferguson nắm sunderland, cho MU đá ko cần HLV thì Mu vẫn cứ thắng. Nói AI kém là nếu cùng cầm 1 đội, lực lượng tương đương nhau thì AI thua xa, h bạn còn mới chơi thì thế, chơi lâu rồi thì thấy dễ ngay
    Thế thì bạn hãy cầm Chelsea thử đá với Barce và real xem,đá xong post hình cho mình xem kết quả nhé

TRAI CÓ VỢ
    MỘT THẰNG CON TRAI

Số bài viết
    353
    có thể xài Navas, Sanchez, Gervinho, toàn là hàng chất lượng đã test =P~

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới