Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 16
    Số bài viết
    162

Xin các bác chỉ cách thành lập đội hình hai đi thi đấu các giải thấp hơn

Số là em đang chơi Juventus, đội hình một quá mạnh, và thừa mứa ngôi sao khiến cho các cầu thủ trẻ có khả năng ko được thi đấu, dẫn đến thui chột tài năng, cho mượn thì một vài mùa rồi cũng thôi, chẳng lẽ mượn mãi, mà bán đứt thì em ko đành, thế chẳng khác gì bán lúa non, xót lắm.
    Nhìn sang em thấy như Real vẫn có đội hình hai là Castila đi thi đấu giải hạng hai, em cũng muốn juve của em thành lập một đội như vậy cho thi đấu ở serie C2 rồi thăng hạng dần dần,
    Vậy xin các bác chỉ cho cách để thành lập đội hai và mình được quyền sắp xếp đội hình, đôn cầu thủ, cho tập luyện, nhưng ko trực tiếp cầm quân thi đấu.
    Mong các bác chỉ giáo kỹ lượng, vì em ko quá rành lắm, và cũng ko quá giỏi tiếng anh.
    Nóng lòng chờ cao kiến của các bác, xin cám ơn và hậu tạ.

Số bài viết
    84
    chỉ ở tây ban nha mới có thôi bạn ạ

Số bài viết
    669
    Đội hình 2 đi thi đấu rồi thăng hạng ở TBN mới có còn các nc khác cũng có giải đấu cho các đội hình 2 đấy thôi bạn vào phần team setting chỉnh nắm quyền điều hành đội hình 2 là cũng có thể đá đc mà

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    giải TBN thì cho các đội B đá giải hạng dưới, giải Anh có giải cho các đội Reserves, giải Ý thì chịu rồi

Số bài viết
    162
    Hix thế là bó tay à các bác. Vậy còn giải pháp nào cho các cầu thủ trẻ của em mà ko phải bán lúa non ko ạ?

Số bài viết
    2,864
    Bán hết sao cho nó đá vậy thôi

Số bài viết
    5,684
    Chọn những em ngon nhất mà đưa lên đội 1 hoặc đưa đi loan thôi. Ngoài ra nếu bạn đủ kiên trì thì sắp xếp lịch giao hữu cho bọn nó cũng được, cứ 5,6 ngày 1 trận, làm khoảng chục trận 1 lần, hết lại làm tiếp

Số bài viết
    162
    À đúng rồi bây giờ em mới nhớ, hình như có những đội là sân sau của mình được đánh dấu màu khác, như em chơi Juve thấy có Bari, Siena..... vậy mình được gì khi có những đội như thế, và làm sao để nhận thêm những đội kiểu như vậy ạ?
    Và mình có thể chỉ định cho những đội đó nhận cầu thủ của mình cho mượn như bản 2009 ko ạ? và làm ntn vậy các bác?

Số bài viết
    2,864
    Cái đó là feeder club. Muốn có thêm feeder club thì xin board ấy. Tùy theo loại feeder club nữa,dùng để đá giao hữu,quảng bá hình ảnh,cho mượn cầu thủ để có WP... Đưa cầu thủ xuống feeder club thì transfer --> move to feeder club. Thế thôi

Số bài viết
    162
    Hii thanks bác nhiều nhiều. À mà bác có thể dịch chính xác cho em feeder club là gì ko ạ.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới