Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 33
    Số bài viết
    152
    2 thằng đó vứt đi là vừa roài, để dành đất cho dàn AMC khủng ko sướng à

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    robben, marin mà vứt sao ko vứt torres đi để dành chỗ cho dàn AMRLC khủng Trong FM này đc mấy thằng có khả năng đi bóng & nhanh nhẹn cho robben & marin

Số bài viết
    152
    Mùa 3 rồi DNV ơi, lúc này Robben đã băm rồi, Marin thì hy sinh cũng chả sao hết, dành chỗ cho AMC âu cũng là hợp lý, với lại tùy chiến thuật thôi

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    robben mùa 3 thì cũng khoảng 29-30 tuổi, băm cái mắm gì mà băm Hòi ông nhé, năm nay Lampard bn tuổi Gerrard năm nay bao nhiêu Eto'o ngoài đời 29t vẫn làm mưa làm gió đấy thôi Drogba 32t rồi đấy, thấy trâu ko

Suy nghĩ sai lệch thật, ngoài đời 32-33 tuổi vẫn thi đấu đc đỉnh cao mà trong game mấy ông này cứ phán "băm băm" Mấy ông nay chắc chơi chelsea là đẩy đi hết sạch Drog3, Lampard, Anelka, Ballack quá Buồn cười.

Dù cho có già quá đi chăng nữa thì thi đấu nhiều chỉ số nó cũng lâu tụt lắm chứ đâu phải là tụt vèo vèo đâu

Số bài viết
    152
    Trong game khác, ngoài đời khác chứ. Trong game cầu thủ quá 30 bán sẽ ko đc giá thì tội gì để nó già mất giá, bán đi lấy tiền mua tài năng trẻ, có thể ko giỏi bằng nhưng gần bằng thì nhiều. Game cũng chỉ là game thui, tương đối thôi, chứ ko thể so với ngoài đời đc. Với lại mình cũng nói rồi, tùy chiến thuật thôi, mình thích dùng 4-1-2-2-1 nên Winger cỡ nào đối với mình cũng vô dụng

Số bài viết
    2,107
    Thôi,khuyên chân thành là Newgame đi bác,nhiều sao thế này nó toàn đánh nhau thôi,không đá đầu,có bóng chả chịu chuyền

Cầu thủ càng gắn bó với CLB lâu đá càng hiểu ý nhau,hay lắm
    Nhưng riêng cái tay Robben,mình thì chưa đá bao giờ,còn trẻ nhưng nhìn Stamina có 10,nản vãi

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    162
    Hi! Trước hết là em thanks các bác đã góp ý nhiệt tình cho topic của em.
    Thứ nhất em ko biết hack hay add manager gì cả, chẳng qua là mua khôn bán khéo, cộng với may mắn, cho nên mua được hàng tương đối rẻ, trả lương thấp, cộng với thành tích năm nào cũng ăn 6 cho nên cũng có đồng ra đồng vào.
    Nói về Robben và Marin, Trần đời này em chưa thấy thằng nào rê bóng với tốc độ cao như Robben, chuyền cũng chính xác, năm nào Robben cũng là cầu thủ kiến tạo hay nhất Serie A cả Robben chỉ có nhược điểm là thỉnh thoảng dính chấn thương và thể lực ko đảm bảo, cộng với sút kém nên hơi ít ghi bàn. Còn Marin thi đấu bên cánh phải cũng rất tốt, tuy chưa thể so với Messi, CR7 hay Ribery nhưng đối với Juve của em thế cũng ngon lắm rồi.

Và nữa là em rất ngại bán cầu thủ người Ý, vì Juve là nòng cốt của đội tuyển quốc gia cho nên em chỉ mua thêm vào chứ ngại bán ra lắm.

Mà sao thằng De Ceglie em thấy điểm đều nhưng ko cao, đá cũng bình thường thế mà ở games của em hắn là tiền vệ cánh trái chính thức ở đội tuyển QG đấy. Mà ĐTQG Italia mới vô địch WC 2010

Em giờ chỉ ước FIFA cho ra quân với đội hình 15 hay 17 người gì đó thì tốt quá.

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của happy_fogvn Bài viết
    Trong game khác, ngoài đời khác chứ. Trong game cầu thủ quá 30 bán sẽ ko đc giá thì tội gì để nó già mất giá, bán đi lấy tiền mua tài năng trẻ, có thể ko giỏi bằng nhưng gần bằng thì nhiều.
    những thằng giỏi như cậu nói thì sau này nó cũng thành sao nên có mua đc cũng mất bộn tiền + thời gian
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Nhưng riêng cái tay Robben,mình thì chưa đá bao giờ,còn trẻ nhưng nhìn Stamina có 10,nản vãi
    Thế cậu nên cầm thử đội nào có Robben đi mà thử
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Amauri Bài viết
    Em giờ chỉ ước FIFA cho ra quân với đội hình 15 hay 17 người gì đó thì tốt quá.
    ý kiến này mình thấy

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    1,180
    Deceglie đá cánh hay lắm đó bạn, điểm không cao nhưng đều, không hề có điểm yếu nào chính là điểm mạnh nhất của anh. Đá cũng rất ổn định nữa. Mình thường cho đá ML với nhiệm vụ máy tạt và tranh cướp bóng, ít ghi bàn nhưng là nhân tố quan trọng trong lối chơi vì sự cần cù của anh bên cánh trái ^^. Good player!

Số bài viết
    162
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giovinco2386 Bài viết
    Deceglie đá cánh hay lắm đó bạn, điểm không cao nhưng đều, không hề có điểm yếu nào chính là điểm mạnh nhất của anh. Đá cũng rất ổn định nữa. Mình thường cho đá ML với nhiệm vụ máy tạt và tranh cướp bóng, ít ghi bàn nhưng là nhân tố quan trọng trong lối chơi vì sự cần cù của anh bên cánh trái ^^. Good player!
    Thích pm này của bác, điểm mạnh của anh ta là ko hề có điểm yêu.
    Cái đẹp nhất của Amauri là ko có chỗ nào xấu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới