Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 41
    Số bài viết
    2,107
    Quên không dặn bác 1 câu,tránh tình trạng thay máu,Arsenal toàn hàng ngon thôi đấy bác,Newgame không mua gì cũng được,cùng lắm mua một hai thằng thôi

Mình nhớ có lần có bác nói trong đội trẻ Arsenal có ku gì đó mà sau này đá hay,kiến tạo tốt như Cesc đấy,newgame nó mới 16 tuổi thì phải

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    128
    1. Mình thường xuyên để 1 GK người Anh dự bị, Tiện 1 phát home Grown ^^. Vậy mình chọn Hart
    2. Sau vài mùa dùng cả Hamsik và Pastore thì thấy thích dùng pastore hơn vì nhỉnh hơn ở khoản đột biến. Hơn nữa Hamsik khá phù hợp với tiền vệ giữa.
    3. Mình công nhận là cả Sandro và Veloso đều k phải là đô vật ở tuyến giữa. Bản thân mình hay dùng Fernando, thiên về phòng ngự hơn Sandro.
    4. Zapata >>>> otamendi
    5. Hàng công mơ ước
    6. Silva = giấc mơ cánh trái
    7. HV cánh thì trước giờ mình chỉ tin đc chú azpilicueta bên phải
    Nhìn đi nhìn lại chả nhận ra Arsenal nữa

Số bài viết
    152
    1. Chắc chắn là Hart
    2. Chắc chắn là Hamsik
    3. Rodwell (HG) - Annan đá rất máu lửa, nhưng thẻ vàng nên thay ra ngay.
    4. Zapata -> super defender
    5. Ko cần phải mua thêm ai nữa, đã quá khủng
    6. Dĩ nhiên là Silva rồi
    7. Bocchetti hoặc Criscito cánh trái, Mathias Jorgensen cánh phải

Số bài viết
    162
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của louisvo Bài viết
    Chờ mãi vẫn chưa có fm11 nên vẫn tiếp tục arsenal của mình hehe, có những câu hỏi sau đây mong các anh em giúp đỡ trả lời góp ý cho về các cầu thủ - MAXIMUM 26 tuổi thôi, sách lược của em kg chơi hàng quá 27

1. Nên để Joe Hart hay Ochoa dự bị cho Adler ( hiện em có 3 em này muốn bán 1)

2. Nên để Hamsik hay Pastore đá chính vị trí AMC ( em đang đá mùa 2011-2012)

3. Em đang có 2 DMC : Veloso / Sandro (Internacional) .. cả 2 em này thấy kg chắc chắn lắm mong các bro chỉ em nào chuẩn hơn kg ?

4. Nên để Otamendi hay Zappata đá cặp với Chiellini ?

5. Cặp tiền đạo của em là DZeko và Hulk , mong các anh em giới thiệu cho các em dự bị chuẩn ( dự bị của em là Van Persie/ Walcott/ Vela )

6. Nên để David Silva ( nãy em ghi nhầm dasilva hehe) Hay Angel De Maria đá chính MCL (AMCL)

7. Anh em giới thiệu cho em thằng nào có thể thay thế được Clichy và Barcary Sagna của em kg ?

Và cuối cùng là cảm ơn các anh em đã giúp em trả lời các câu hỏi trên,

Thân mến và mong tin anh em
    Ý kiến riêng của em thôi nhé.
    1.Joe Hart hay hơn, với cả vì chơi ARS nên ưu tiên dùng người Anh chứ

2.Hamsik hay Pastore thì phải phụ thuộc vào đội hình bác dùng. Nếu đá với 4 tiền vệ xếp hình kim cương, thì cho Pastore đá hộ công, Hamsik đá MC, Hai anh này giữ nhịp và sáng tạo, còn thu hồi bóng và cầu nối thì để dành cho DMC và một MC có cơ bắp và thiên về phòng ngự ( Cỡ Melo, Mikel hoặc Marchisio cũng được). Còn nếu đá có 2 tiền vệ cánh thì dùng Hamsik cặp với 1 tiền vệ có xu hướng phòng ngự.

3. Bác dùng thử Sami Khedira đi, em thấy cũng được lắm.

4. Vote cho Ottamendi

5. Hix cỡ Van Persie mà bác để dự bị à? Cần thì sing Luis Suarez ( em rất kết tên này)

6. Hình như David Silva ở FM 10 vị trí sở trường là AMC mà, nhưng nếu đá ở AML thì Silva vẫn hơn Di Maria vì AMC bác đã có Pastore rồi.

7. Hai cánh thì Gareth Bale, Azpilicueta, Andreas Beck, Jerome Boateng, Criscito, Santon, Paolo De Ceglie...............

Số bài viết
    5,684
    Khedira thì vứt khẩn trương, ko mửa được thằng này , đá trụ cần thể lực mà Natural fitness 10, injury proness 15, chấn thương liên tục, đá 1 trận nghỉ 2 trận

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    trấn thương là gì JM

Essien cũng hay chấn thương mà, Khedira mới về Real mà cũng ghét bỏ àh

mình chỉ tiếc thằng này Accelaration & Agility thấp quá, nếu ko thì chả thua gì Mas

Số bài viết
    14
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Quên không dặn bác 1 câu,tránh tình trạng thay máu,Arsenal toàn hàng ngon thôi đấy bác,Newgame không mua gì cũng được,cùng lắm mua một hai thằng thôi

Mình nhớ có lần có bác nói trong đội trẻ Arsenal có ku gì đó mà sau này đá hay,kiến tạo tốt như Cesc đấy,newgame nó mới 16 tuổi thì phải
    chẳng em nào hết bác chắc dùng data huge đó (em large ah) , còn tương lai như C4 chỉ có em Nacer Barazite toàn ông lớn dòm ngó , em cũng issue hand off hết hehehe

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    trấn thương là gì JM

Essien cũng hay chấn thương mà, Khedira mới về Real mà cũng ghét bỏ àh

mình chỉ tiếc thằng này Accelaration & Agility thấp quá, nếu ko thì chả thua gì Mas
    Essien injury proness có 4 thôi, natural fitness 20, ở đâu ra hay chấn thương, thằng ôn khedira này mới về, vào cái dính cho quả 5,6 tháng gì đấy, đến lúc khỏe vào đá được 1 trận lại 1 tháng nữa, khỏe tiếp cho vào thì đá 1 trận là thể lực tụt còn có 8x % cho trận tiếp theo, phải nghỉ 2 trận mới đủ thể lực đá ko đỡ được, chưa kể trận CK C1 mới phút thứ 3 nó biếu Barca 1 quả pen xong bị đuổi làm mình thua

Số bài viết
    14
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LeeKhoaitay Bài viết
    1. Mình thường xuyên để 1 GK người Anh dự bị, Tiện 1 phát home Grown ^^. Vậy mình chọn Hart
    2. Sau vài mùa dùng cả Hamsik và Pastore thì thấy thích dùng pastore hơn vì nhỉnh hơn ở khoản đột biến. Hơn nữa Hamsik khá phù hợp với tiền vệ giữa.
    3. Mình công nhận là cả Sandro và Veloso đều k phải là đô vật ở tuyến giữa. Bản thân mình hay dùng Fernando, thiên về phòng ngự hơn Sandro.
    4. Zapata >>>> otamendi
    5. Hàng công mơ ước
    6. Silva = giấc mơ cánh trái
    7. HV cánh thì trước giờ mình chỉ tin đc chú azpilicueta bên phải
    Nhìn đi nhìn lại chả nhận ra Arsenal nữa
    Bác ơi em hỏi phải fernando của Porto kg bác?

Azpilicueta thằng này composure với flair thấp đá đỉnh cao có bị hụt hơi kg bác ( vd đá với chelsea ? )

Số bài viết
    14
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của happy_fogvn Bài viết
    1. Chắc chắn là Hart
    2. Chắc chắn là Hamsik
    3. Rodwell (HG) - Annan đá rất máu lửa, nhưng thẻ vàng nên thay ra ngay.
    4. Zapata -> super defender
    5. Ko cần phải mua thêm ai nữa, đã quá khủng
    6. Dĩ nhiên là Silva rồi
    7. Bocchetti hoặc Criscito cánh trái, Mathias Jorgensen cánh phải
    Annan mùa đầu em mua về để đá chính cho lên vèo rồi bán lấy giá rồi bác ! Rodwell chảnh quá hét 24mils còn hơn Veloso

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới