Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 44
    Số bài viết
    420
    Đúng là thằng này thành siêu hậu vệ cánh được Bản mình có 1 thằng HV cánh người Pháp PA 186 rate 85% bị Aletico cuỗm rồi,phải trả > 35M pound nó mới thèm bán
    @ JM :Nếu nó đá Winger hay Wide Midfield thì Tacking và Marking cũng cần thiết đấy chứ.Như Beckham đá cánh phải mà cũng đầy khiếm khuyết đầy chỗ đó thôi đấy thôi. Nói chung đã là hàng random thì hầu như thằng nào cũng khiếm khuyết 1 tí,save load to tay cả ngày may ra được đôi chú thật sự khủng,nên 1 con hàng như thế này cũng ko phải dễ kiếm

Số bài viết
    95
    Cái thằng đầu thuộc vào loại thi đấu thông minh, Anticipation với Decision cao kết hợp tạt bóng tốt thì chắc chắn sẽ tạo ra những đường tạt bóng như đặt vào đầu tiền đạo . Nói chung thế là ngon rồi, ko nhanh thì cứ set nó crossing from là mixed cho nó đứng tạt bóng từ mọi vị trí, tránh phải thường xuyên đua tốc độ với hậu vệ cánh đối phương, chứ ko gặp mấy chú thủ ngon chạy nhanh kiểu Criscito chắc ko lại được.
    Tuy nhiên cái giá phải nói là quá chát, ko xứng để vung từng ấy tiền mua .

Thằng sau thì khủng rồi, ko cần phải bàn cãi .

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Đúng là thằng này thành siêu hậu vệ cánh được Bản mình có 1 thằng HV cánh người Pháp PA 186 rate 85% bị Aletico cuỗm rồi,phải trả > 35M pound nó mới thèm bán
    @ JM :Nếu nó đá Winger hay Wide Midfield thì Tacking và Marking cũng cần thiết đấy chứ.Như Beckham đá cánh phải mà cũng đầy khiếm khuyết đầy chỗ đó thôi đấy thôi. Nói chung đã là hàng random thì hầu như thằng nào cũng khiếm khuyết 1 tí,save load to tay cả ngày may ra được đôi chú thật sự khủng,nên 1 con hàng như thế này cũng ko phải dễ kiếm
    Nhưng mà beckham passing, creativity của nó cũng vô đối nữa cơ, dạng beckham là cầu thủ kiến tạo chứ ko phải chạy cánh, tốc độ beckham cực cùi ko thể chạy nổi, còn thằng kia ko phải là ko hay, nhưng vs cái giá đó mà chỉ để tạt cánh vs sút phạt thì

Số bài viết
    1,783
    nhìn kỹ lại thì đem bé random trên vào đá DMC ổn ra phết còn bé thứ 2 kô bàn cãi Dr chính cống rồi

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    nhìn kỹ lại thì đem bé random trên vào đá DMC ổn ra phết còn bé thứ 2 kô bàn cãi Dr chính cống rồi
    dirtiness nó 19 thế kia cho đá DMC thì bao nhiêu thẻ cho vừa

Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    dirtiness nó 19 thế kia cho đá DMC thì bao nhiêu thẻ cho vừa
    Các hậu vệ cánh em lại rất thích Dirtiness cao mới chết chứ ( tầm 10~16 ) , nó đá nhiệt , mấy thằng chạy nhanh mà Inury thấp của đội bạn cứ xác định đi là vừa

Tiện thể các bác đánh giá hộ em con hàng này với ạ , đúng là hàng random gần như chả có con nào toàn diện , em đá Lan với bạn lại ko save load rình random đc

Số bài viết
    420
    Nhìn đẹp phết,train chuẩn tí nữa tăng tập tactic cho nó lên anti và position thì có 1 RB hoàn hảo
    Mà sao bạn có thằng regen bravery 19 vậy. Mình chơi gặp toàn thằng đụt,nhát chết không chịu nổi

Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Nhìn đẹp phết,train chuẩn tí nữa tăng tập tactic cho nó lên anti và position thì có 1 RB hoàn hảo
    Mà sao bạn có thằng regen bravery 19 vậy. Mình chơi gặp toàn thằng đụt,nhát chết không chịu nổi
    Em cũng chả biết sao , đá với bạn 1 thằng đá Hull , em đá Wol sang mùa 2 thiếu hậu vệ cánh trầm trọng thì thấy ông này xuất hiên , chỉ số lúc đầu ngon phết CA 138 / 185 rồi , lực dùng tạm tầm 14~15 , thế là mua về đá chính luôn thay hết mấy thằng cánh ngu của Wol chuyên phạm lỗi Penalty vớ vẩn , có điều lạ là Imp.Matches thấp nhưng đá những trận quan trọng gặp các đội Ngũ Đại Gia chả bao giờ mắc sai lầm hay lặn mất , thông minh và bề bỉ , cánh phải của em có thằng này gần như an toàn cả trận luôn , yếu cái Balance nhưng đc cái nhanh nhẹn , kỹ thuật bổ sung
    Hơi tiếc là Dirtiness thấp quá , thường em thích cái này cao cao để xoạc chấn thương cầu thủ đội bạn

Số bài viết
    95
    Mình không bao giờ xài những ku Consistency + Imp Match thấp, trừ khi có sẵn trong đội . Bình thường nó đá vẫn ngon, nhưng tới lúc nó xịt thì đừng chửi em nó tội nghiêp .
    Còn đá nhiệt hay ko thì là do mấy cái bravery, agression với work rate chứ liên quan gì tới Dirtiness .

Số bài viết
    120
    Các bác cho e ý kiến ku dưới nên train sao ạk

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới