Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26

Chủ đề: Skins ko hiện

Số bài viết
    127
    bạn cho mình cái linnk down skin của bạn nhé thanks

Số bài viết
    127
    Mình xin nói các bước của mình :
    B1:down trên mạng về folder skins(C:\Documents and Settings\Bo be\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2010 mình dùng window XP)
    B2:mình mở folder skin thì thấy mỗi cái .rar thui và mình kik chuột phải vào file steklo.xml rùi chọn extract file to specified folder rùi chọn folder skin
    B3: mình vào game chọn skin steklo rùi để always reload skins when confirm.(bỏ skin cache)
    Ket quả: mình ấn confỉm nhưng nó chỉ ra 2 skin defualt 1 là tối hai là skin sáng đã có sẵn
    ai hướng dẫn mình đầy đủ nhé bởi vì lúc mình down về nó không tự hiện lun folder(VD: down Steklo thì nó chỉ hiện lên .rar)mình làm đúng theo hướng dẫn của thread hướng dẫn add graphic trên dd rùi nhưng bị như trên ai bít sửa lỗi thì giúp mình nhé thankx thankx thankx

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trungsonpro1998 Bài viết
    B2:mình mở folder skin thì thấy mỗi cái .rar thui và mình kik chuột phải vào file steklo.xml rùi chọn extract file to specified folder rùi chọn folder skin
    Sao lại extract mỗi file steklo.xml , phải giải nén toàn bộ những gì có trong file rar đấy ném vào trong folder skins cơ mà

Số bài viết
    127
    thankx nhìu nha JM mình gà thông cảm mình biết cách rùi thankx

Số bài viết
    176
    Có cái giải nén cũng tiết kiệm ko giải ra hết nên mới có chuyện thế này đây .

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    sacjw, thế này thì lấy đâu ra file để nó load skin

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới