Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 40
    Số bài viết
    152
    Mod chí phở,có gì up cái team lên đây Cuong Xếp cho,1 mùa bét cũng 120 bàn

Số bài viết
    484
    Có 4 thằng SUperman ấy thì việc 7 thằng còn lại ko mấy quan trọng. Theo mình bạn nên chơi thứ sexy football. Đá 3 AMC. Ro đú dạt ra cánh trái; messi cánh phải và Kaka đá dẫn dắt lối chơi. Mà bạn phãi nói rõ Ro đú là ai? CR7 hay ronaldinhov..v Vì ronaldinho hay CR7 đều rất đú
    P/s: Bạn nên thay đỗi cách nói chuyện. Ở đây bạn đang nhờ và ng` ta đang giúp. Thế thôi!

Số bài viết
    457
    Rô đú là Cr9 chứ còn là ai thế mà cũng phải hỏi
    còn bạn set ibra complete kaka lên tiền đạo set poacher 2 cánh là messi và Cr9 xem

Ký gì mà ký

Số bài viết
    320
    Post cái đội hình lên là giải quyết đc ngay mà bạn ><"

Số bài viết
    338
    - Hầu hết các sơ đồ nổi tiếng như 4-4-2, 4-3-1-2, 4-3-3, 4-2-3-1,vvv được sử dụng nhiều ở ngoài đời thì vào trong game đều có khả năng hoạt động tốt, nhưng làm được điều này không phải đơn giản. Ví dụ cái tac 4-1-2-1-2 dominace nổi tiếng phải set rất phức tạp chứ không phải cứ bê nguyên cái sơ đồ 4-1-2-1-2 vào là được đâu.
    - Trên tinh thần trên ban đầu bạn cần xác định sơ đồ sẽ định chơi, từ đó tích cực nghiên cứu để hoàn thiện tactic cho bạn. Mỗi 1 người chơi cũng như HLV ngoài đời chỉ xoay quanh một vài chiến thuật sở trường thôi, họ mua cầu thủ cho phù hợp với tactic chứ ít khi mua cầu thủ linh tinh lắm.
    -Nếu gặp khó khăn hoặc lười thì bạn vào box tactics để down một chiến thuật có sẵn và sử dụng. Sử dụng luôn tactics mặc định của game cũng tốt vì cầu thủ quá khủng rồi.
    - Với bộ tứ trên thì có thể đá 4-4-2 với biến thể 4-2-4, hoặc 4-2-3-1.
    -Mình nghĩ tốt nhất bạn nên đá với hàng công gồm 3 cầu thủ được hỗ trợ bởi các cầu thủ lên công về thủ khác, với chỉ 4 cầu thủ chia sẻ 3 vị trí thậm chí bạn cần mua thêm 1 2 người nữa mới đủ nhân sự để chinh chiến liên tục trên nhiều mặt trận.

Số bài viết
    4
    Chuan4 (Man Utd, Sep 2015).tac

Cho yêu cầu của bạn! 4-1-1-2-2 . 2 cánh thì cho Ro đú và messi, MC thì cho Kaka, 1 tiền đạo là ibra còn lại thì ai cũng được nhưng nhanh lẹ thì tốt. Hy vọng giúp được bạn.

Số bài viết
    152
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của redmember Bài viết
    Chuan4 (Man Utd, Sep 2015).tac

Cho yêu cầu của bạn! 4-1-1-2-2 . 2 cánh thì cho Ro đú và messi, MC thì cho Kaka, 1 tiền đạo là ibra còn lại thì ai cũng được nhưng nhanh lẹ thì tốt. Hy vọng giúp được bạn.
    Cho xin chuan1,2,3 đi bác

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Có 4 thằng SUperman ấy thì việc 7 thằng còn lại ko mấy quan trọng. Theo mình bạn nên chơi thứ sexy football. Đá 3 AMC. Ro đú dạt ra cánh trái; messi cánh phải và Kaka đá dẫn dắt lối chơi. Mà bạn phãi nói rõ Ro đú là ai? CR7 hay ronaldinhov..v Vì ronaldinho hay CR7 đều rất đú
    P/s: Bạn nên thay đỗi cách nói chuyện. Ở đây bạn đang nhờ và ng` ta đang giúp. Thế thôi!
    Chả chắc, đang đá LAN vs ông anh cùng lớp, mình Real, lão Barca, cũng bộ 5 Ibra,Villa,Messi, Xavi, Iniesta. Kết quả thì 9 vòng đấu Real đã hơn Barca 10 điểm , mọi mặt trận Xavi của ông ấy assist 2, villa 2 goals, ibra 3 goals...., 7 thằng ở dưới ko đơn giản đâu, bỏ đi 4 hậu vệ, 1 thủ môn vẫn còn 2 thằng chuyên thu hồi bóng, đánh chặn đấy, 2 thằng đấy tối quan trọng, thậm chí quan trọng hơn bọn kia, có được bóng rồi mới tính đến tấn công được

Số bài viết
    4

Icon1

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Khắc Cường Bài viết
    Cho xin chuan1,2,3 đi bác
    Không có bạn ơi. Mình xài lần đầu thấy ok nên đặt tên là Chuan để biết đây là tac chủ đạo còn lại al2 kham khảo. Sử dụng thời gian chình sửa thì được cái này .
    Mà mình đang thắc mắc 2 thằng MC:
    +Thằng DMC để Deep Lying Player-D, MC để Central Midfielder-A.
    + Hay như hiện tại là Anchor Man -D và Advanced Playmarker -A như hiện tại.
    Ai xài rùi thì góp ý giùm mình nha!

Số bài viết
    1,047
    mình là mod box này và cách post bài của bạn chủ topic ko phù hợp với box mình quản lý, do đó mình sẽ close topic !
    nhập gia thì tùy tục, nếu bạn ko thay đổi cách post bài thì mời bạn đi sang 4rum khác, vậy thôi !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới