Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 40
    Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của markrun Bài viết
    Ý là forum dùng để chém nhau?(Nói thế đấy), Lượn thế nào hả bạn thread mình lập mà^^.
    @DNV: Bạn bó tay hả? Mình đã nói từ đầu thread rồi(FOR PRO ONLY)
    Có 2 người pro nhất Forum chỉ cho bạn rồi đấy nhưng bạn có tiếp nhận đâu .

Đọc kỹ các bài rồi hãy hỏi lại nhé

...Legend...

Số bài viết
    27
    Cho Ibra complete,đú với mẹc cho ra AML-R set 1 thằg inside 1 thằg wide còn kaka thì để trequis thế là

Số bài viết
    420
    Thiệt tình bạn chủ topic cần tiếp thu đi. Bạn phải cho mọi người biết tactic bạn đang sử dụng như thế nào và bạn định hướng lối đá cho đội bóng như thế nào thì set mới hiệu quả được.
    Vả lại,hiểu quả không đến 1 sớm 1 chiều,bạn cần kiên nhẫn chút. Với bộ 4 CA toàn > 185 thế kia mà ko hay nổi thì bó tay

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Có 2 người pro nhất Forum chỉ cho bạn rồi đấy nhưng bạn có tiếp nhận đâu .

Đọc kỹ các bài rồi hãy hỏi lại nhé
    Có nhiều reply nhưng mình chỉ chọn và tiếp thu những cái đúng, nếu là bull shit thì phải nghe làm gì

Số bài viết
    120
    thật tình mình thấy hơi ngứa mắt với bạn chủ topic nên mới reply đấy , vì trước h mình reg nick chỉ để lấy link xem trực tuyến ... blah blah ...

Thứ nhất : bạn muốn set 4 thằng CR7 - Messi - Kaka - Ibra .
    Điều đầu tiên : bạn muốn chơi đội hình gì ? và liệu bạn có muốn tấn công CHỈ VỚI 4 thằng này hay k ? hay còn muốn có sự hỗ trợ khác ( vd như 2 HV biên , hoặc 1 tiền vệ khác ... ? )
    => ở đây : mình sẽ gợi ý bạn nên dùng 4-2-2-2 theo Brazil như WC2010 . hoặc là 4-2-3-1 ( với 2 MC chuyên về đánh chặn và thủ , 3 thằng Messi - R7 - Kaka sẽ đá AMC và thường hoán chuyển vị trí cho nhau )

Cái cuối cùng , quan trọng nhất , điều cốt yếu để có thể làm nên thành công cho đội bóng : bạn cần biết TRẢ LỜI CHO CHÍNH BẢN THÂN BẠN những câu hỏi sau đây nếu muốn làm 1 tactics tốt :
    Điểm mạnh của từng cầu thủ là gì ? bạn muốn đá theo kiểu gì ? Bạn muốn ai ghi bàn? bạn muốn ai truyền cảm hứng ? Đối thủ của bạn là ai ? Hàng tiền vệ của bạn là ai ? Bạn thích sút ra hay đánh đầu cận thành ? Bạn thích đá Very Rigid hay Very Fiuld ? bạn thích bóng ngắn hay bóng dài ? Bạn thích áp sát hay không ? bạn thích chơi rắn hay không ?
    Có thể câu này làm mích lòng bạn , nhưng thật sự khi bạn lập 1 topic để hỏi cách chỉnh về tactics , mọi người góp ý sẽ có những ý kiến trái nhau , và có thể là trái với bạn nghĩ .
    Nếu tôi là bạn trong trường hợp này , tôi sẽ đánh giá rất cao những ý kiến trái ngược quan điểm của mình , vì nếu nhận được những ý kiến giống mình , thì việc gì phải vất vả lập topic để tham khảo những điều mình đã nghĩ ra ? !!!

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Nói thẳng ra là thế này, các cậu vô đây góp ý mà ko hiểu ý của chủ topic, mà chủ topic giấu dốt nên cũng éo dám nói ra.
    Chủ topic nói đúng ra là gà, chỉ biết tung tiền ra mua cầu thủ, giờ thì có 4 thằng siêu nhân thì vứt lên đây nhờ các bác chỉ dẫn, thậm chí là làm luôn hộ cái tac là đẹp nhất. Nhưng chủ topic cũng gà nên là ko hiểu rằng, muốn set tac thì cần 11 thằng chứ éo thế xếp chỉ riêng 4 thằng đc.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    2,202
    Mình cũng ko hay chê bai ai trên diễn đàn nhưng đến mức thế này thì mình đành phải nói câu này

Đã không biết còn tỏ ra nguy hiêm

...Legend...

Số bài viết
    420
    Thôi thôi gạch đá vừa vừa thôi các bác,nguy hiểm thì nguy hiểm thật nhưng ngu hay không thì chưa biết,vì ngu là bản chất,còn không biết gọi là dốt .Ban ấy ko biết là bình thường mà,ai chả từng dốt

Số bài viết
    6,093
    Bản thân mình không thích ai gọi người khác là ngu đâu, sau bài này ai còn dùng từ này chỉ người khác mình sẽ phạt cảnh cáo..

Chủ topic đơn thuần chỉ hỏi cách set 4 cầu thủ trên thôi, nhưng có lẽ bài của mình hơi nặng .

Markrun cứ post đội hình lên rồi mọi người tham khảo đóng góp ý kiến cách xây đội hình . Việc kết hợp 4 con khủng long cho xuất sắc cũng là 1 vấn đề đấy .

Số bài viết
    777
    4 2 4 Mặc định của Game mà chiến
    Vỡi những cầu thủ chất lượng nhất nhì ở vị trí của mình trong game thì cứ tactic mặc định của game mà làm

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới