Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 22 trong tổng số 22
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhoxzippy Bài viết
    tình hình có phải mấy bác đang nói cái hình này phải hem.
    mình cũng chẳng hiểu cái này là cái gì.
    Oài, là cái này à, các bạn dịch thật là vãi cả hà, cái này là hỏi mình có muốn nhận thông tin từ các CLB con, các cúp, quốc gia liên quan đến mình, cầu thủ mình quan tâm...ko mà, khi kick vào manage subscriptiop sẽ ra 1 danh sách cho mình tick, tick vào đâu thì các thông tin về phần đó sẽ được gửi cho mình thôi

Số bài viết
    50
    Mấy bố kia chỉ có vớ vẩn, ai để cho các ông quyền chọn feeder thế mình đá ở EURO cup, thế thì loạn hết à, còn gì là tính tổ chứac và chất lượng của giải đấu. Việc một đội dật thành tích không cao (thậm chí là xuống hạng - hơi hiếm) nhưng vẫn đc tham dự EURO cup là vì nó được suất đặc cách, dành cho các đội fair play, chon như thế nào thì tôi chịu. Còn nếu Club nào được đá cả CL lẫn EURO cup thì chọn 1 (chắc chắn là CL), suất còn lại dành cho đội bóng có thành tích tốt nhất ngay sau nó (đội thua ở bán kết 1 Cup được ưu tiên lựa chọn so với các đội ở trong top của BXH). Trường hợp thằng The Pompey năm trước về mặt lý thuyết thì dù có xuống hạng nhưng nó đã vào trung kết FA cup, trong khi đó Chel lại đoạt cú đúp nên nó có quyền thay thế ở EURO cup. Nhưng mà nó lại xuống hạng nên các bác FA sợ mất mặt, ai lại cử đại diện là thằng cùn rỉ như thế đi => đề xuất cho chú có thành tích tốt ở PL thay thế cho đỡ mất mặt quê hương bóng đá.
    Dù sao thì cũng "mang chuông đi dánh xứ người, không kêu thì đánh vài hồi cho kêu!!!!"
    Còn cái ảnh ông kia up lên thì như bác JM nói đó, mấy ông kia chỉ được cái đoán già đoán non!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới