Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 23
    Số bài viết
    335

Vấn đề phạt cầu thủ??????????????

các pro ơi cho mình hỏi làm sao phạt cầu thủ được vay

Số bài viết
    2,864
    Cái đó chỉ khi nào nó dính thẻ đỏ hoặc bỏ tập thì mình mới phạt dc. Lúc đó các trợ lý sẽ hỏi ý kiến mình

Số bài viết
    101
    Hôm nhời JM nói nên mình biết chút là khi cầu thủ dính thẻ hoặc bỏ tập hay có thể là Poor liên tục thì có thể phạt được
    Thường là ass sẽ cho bạn ý kiến còn không trong giao diện của Player bạn tìm chỗ Interaction ấy có dòng Discipline
    Nếu là No Action là không có lí do để phạt còn nếu mà có lí do gì thì cứ warm chít nó đi
    Chú ý là phạt sao cho nó phục nhé không lại unh dài dài

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của iamkaiser Bài viết
    Hôm nhời JM nói nên mình biết chút là khi cầu thủ dính thẻ hoặc bỏ tập hay có thể là Poor liên tục thì có thể phạt được
    Thường là ass sẽ cho bạn ý kiến còn không trong giao diện của Player bạn tìm chỗ Interaction ấy có dòng Discipline
    Nếu là No Action là không có lí do để phạt còn nếu mà có lí do gì thì cứ warm chít nó đi
    Chú ý là phạt sao cho nó phục nhé không lại unh dài dài
    Bổ sung 1 chút cái phạt này cũng mới được làm chuẩn hơn trong FM9,10 thôi thì phải, trước đó JM nhớ lúc nào cũng phạt được cơ, mà trong mấy cái lí do để phạt có cả no reason mới nhục chứ, "discipline for no reason"

Số bài viết
    354
    tui thích cái phạt "discipline for no reason", vì có trường hợp mình bán mà nó ko chịu đi, sau khi phạt nó ...no reason là nó đi ngay

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Bổ sung 1 chút cái phạt này cũng mới được làm chuẩn hơn trong FM9,10 thôi thì phải, trước đó JM nhớ lúc nào cũng phạt được cơ, mà trong mấy cái lí do để phạt có cả no reason mới nhục chứ, "discipline for no reason"

Số bài viết
    31
    Mình cầm Chealse, bây giò mấy chú có tiếng nói trong đội kêu là : worried ...lack.... discipline ... gì đó? Mình tạm dịch và hiểu là thiếu kỉ luật trong đội không biết có sát nghĩa không?Hay là mình quản mấy thằng ku này lỏng lẻo quá.Thấy trong đội không có chú nào " unh" ,thỉnh thoảng có một vài chú " PR".
    Mà mỗi lần tôi phạt là cắt 1 tuần lương luôn.Kể cả L.Pard, Terry nếu í ó là cho mài đũng quần trên ghế dự bị luôn
    A,E nào có Sách Đắc Nhân Tâm, 36 kế dùng người không? Chia sẻ cho tôi một tí
    Thanks AE

Số bài viết
    424
    thẻ đỏ thì phải nhắc nhở, thằng nào nhiều lần thì phạt lương. kinh nghiệm là mỗi khi phạt lương thì nên save lại cho chắc, ko dễ bị unh lắm

Số bài viết
    346
    Tr khi phạt dùng GS xem chỉ số "professional" nó thế nào , cao thì phạt mái thoải, chứ thằng nào chỉ số đó thấp thì phải xem xét kĩ lưỡng nên phạt hay cảnh cáo
    Bonus + show hàng

Số bài viết
    31
    Oh, thành tích đáng nể quá, thắng 450/514 ( 87,5%) cơ ah.mà ông bạn quản lí cầu thủ thế nào thế. Dùng GS như thế nào vậy, cho xin link với nhes.Thanks

Số bài viết
    346
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Trung Vu Vuong Bài viết
    Oh, thành tích đáng nể quá, thắng 450/514 ( 87,5%) cơ ah.mà ông bạn quản lí cầu thủ thế nào thế. Dùng GS như thế nào vậy, cho xin link với nhes.Thanks
    http://www.mediafire.com/?3n6x72vkoib7suu

Down về rồi cài, nhớ bỏ chọn "Compress save game" rồi Save game lại một lần nữa mới load đc game . Cái này mầy mò tí là biết cách sd ấy mà, k cần hướng dẫn đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới