Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 678
Hiển thị kết quả từ 71 tói 78 trong tổng số 78
    Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của design41u Bài viết
    thanks meotom 88. mình xếp nó ở AMC ngay sau tiền đạo thử,nhưng đá sup hay att đều không trên 7 được.chắc em này còn nhỏ quá, mới 17 tuổi. có lẽ cho đi mượn là thươngj sách. 1 năm sau thì kéo về lúc đấy mới chiến được
    cũng chả cần cho mượn, để nó ở nhà train, tut tăng chỉ số ẩn, học PPM này nọ sẽ khủng hơn

Số bài viết
    420
    Mùa đầu mình đá rate nó thấp lắm,2 lần đều thế. Với lại Arsenal có Nasri và Arshavin nên chú này mùa đầu không có suất đá chính. Mùa sau cho Fabregas tut xong là đem mượn ngay

Số bài viết
    20
    cho nó vào danh sách cho cho mượn mà không thấy thằng nào hỏi mượn mới đau chứ. cả ramsay cũng cho vào loan mà chẳng ma nào hỏi.
    mùa thứ 2 mình mua được LUKAKU PA 184. ALEXIS SÁNCHEZ ---> có anh em nào biết set 2 chú này thế nào không với persie, chamakh. vela.
    anh em chỉ dùm cách set VELA nữa.

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lyhaininh Bài viết
    em thích Arse hồi còn bergkam thôi về sau không thích làm Fan của Mu mat rồi
    Hehe .. chưa thấy có bạn ạ ! chú này hơi kém trong khoản ra vào bóng bổng chút xíu, chứ phản xạ cũng khá yên tâm ! But bây giờ dần bị thay thế = Lung jr rồi ! hehe..

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Thì bác cứ tăng cột physical lên 19 điểm,các cột còn lại 11 điểm,bỏ hết phòng thủ và set piece đi
    Pin nói đúng đó. Nhieu thằng PA 18x nhưng chỉ số cho vị trí không quá cao thì đá không hay bằng vài chú 16x đâu
    Wilshere của mình CA 168 mà best position đã 82% rồi,bác cố train cho em nó lên ~90 % nhé,rút hết cột defence và set pieces đi ( chú này không đá phạt được ) nhét bớt vào cột attack và ball control,chắc năm 23,24 tuổi sẽ có 1 siêu nhân dribble,passing,crea,tech 20 ;kk;
    Nếu mà bỏ hết cột defend và set pieces đi thì mình thấy bọn nó bị giảm 1 số lực như concentration và điểm số không lên đều. Không có set pieces mà bạn gặp trận nào căng thẳng cần giải quyết 11m thì sẽ đá toàn trượt

Số bài viết
    1,783
    chả rõ ntn nhưng ném tạm topic này sang box thể thao ... chờ bư ca xử lý

Thân stif

Số bài viết
    2,470
    Đừng xử lý topic về ARS thân yêu của anh nhé súp lơ
    Thua Chelsea tức quá...nhưng mà đá yếu hơn nên thua...híc...may mắn hơn đã có thể hòa ...

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    1
    Tớ là fan Arsenal, có tham gia AFCVN nhưng chủ yếu dịch tin cho www.Arsenal.vn có được tham gia ko?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới