Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 78
    Số bài viết
    12
    em thích Arse hồi còn bergkam thôi về sau không thích làm Fan của Mu mat rồi

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thang.nguyen Bài viết
    Chia sẻ với anh em một chút. Vì mình cũng là fan của Arsenal. Mình thấy Denilson và Diaby đá rất tốt đó chứ ! Đặc biệt kết hợp sử dụng Fabregas (Advanded) với Denilson (Deep Lying) hoặc Diaby (Box to box) hoặc Song (Ball winning) => có cặp tiền vệ trung tâm khá ổn. Nên mùa đầu tiên tiền vệ trung tâm mình không phải mua thêm thằng nào cả. Đấy là còn chưa kể Ramsey ở tuyến trẻ và Rosicky hồi phục chấn thương. Mình mua thêm Di Maria bố sung cho khả năng đánh biên, vì Ars có mỗi Arshavin và Walcott. Nasri chấn thương dài còn Wilshere vẫn còn phát triển nhiều. Một điểm nữa là cánh phải của Arsenal khá yếu. đôi khi mình phải xếp Van Persie vào AMR để cải thiện cánh phải. Còn hàng hậu vệ thì có tậu thêm Mathias Jorgensen (CB) để backup cho Gallas mùa sau. Thế là ổn ! Hiện tại đang xếp thứ 2 tại PRL kém thằng thiếu gia MC 1 điểm. Thằng ôn dịch này đá ghê vãi chưởng ! Nhất là ku Tevez, lập hat-trick trong trận hòa 3-3 với Arsenal khi mà Eduardo, Van Persie liên tiếp lập công trc đó. Thủ môn mình mới mua đc Lung jr (Romania) khá rẻ - 400k để backup cho Fabianski. Nói chung mình thấy đội hình của Arsenal lực lượng có thể xoay vòng tốt vì có tuyến trẻ chất lượng khá. Với lại mình muốn sử dụng giống với lực lượng ngoài thực tế, chi tiêu hợp lý và tính toán cẩn thận, không cần phải bổ sung nhiều cầu thủ trong cùng 1 vị trí để tranh hùng với các đại gia và giành Cup. hehe..
    Thánh Fabianski của bạn có những pha xuất thần như ngoài đời không

Số bài viết
    20
    anh em cho hỏi chút. mình search chơi được bản có em Wilshere PA: 200 còn Ramsay PA: 174. Với 2 chú này không biết cho theo học anh nào trong đội để mau tiến bộ và học PPM nào cho chuẩn, set vị trí nữa. hâm mộ nhất em wilshere mà chưa rõ về mấy vấn đề này. anh em giúp với

Số bài viết
    420
    Wilshere học Nasri ( can learn nhé ) còn Ramsey học Fabregas ( benefit )
    Nếu có thể thì cho Wilshere học luôn Fabregas,vì Fabregas có 2 skill mà Wilshere học được là killer ball offen và come deep to get ball
    Mình đã thử bắt W học tất cả các skill thì thấy anh này học được hết các skill Run with ball, thêm killer ball,come deep . Chú này học sút vô ích,không kiếm được PPM nào đâu.Get foward hình như cũng ko học được
    Ặc ặc mà bạn chơi bản nào mà Wilshere PA -10 thế. Mềnh chơi 10.1 PA cả 2 có -9 . Wilshere có chỉ số Important match 17 nên đá các trận lớn rất hay đó

Số bài viết
    2,202
    Wilshere mình thích học Arshavin hơn

Ramsey thì là Ces ver 2 rồi còn gì

...Legend...

Số bài viết
    420
    Wilshere theo Arshavin cũng học được cái Run with ball offen . Tốt nhất dùng can learn vì tính cách của Arsha cũng không ngon lắm

Số bài viết
    20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Ặc ặc mà bạn chơi bản nào mà Wilshere PA -10 thế. Mềnh chơi 10.1 PA cả 2 có -9 . Wilshere có chỉ số Important match 17 nên đá các trận lớn rất hay đó
    Mình chơi 10.3 vừa mới down. load mấy lần mới được như thế nên chơi luôn. mà mình hỏi chút. mấy chú PA dưới 170 ví dụ : denilson, squillaci, djoarou thì bán quách đi được không. PA tầm bao nhiêu thì nên giữ lại? tầm nào thì thải? để đỡ nuối tiếc

Số bài viết
    21
    Đây Why_Not đây . Báo danh cái .

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Why_Not Bài viết
    Đây Why_Not đây . Báo danh cái .
    Giờ mới thấy mẹt
    Mình chơi 10.3 vừa mới down. load mấy lần mới được như thế nên chơi luôn. mà mình hỏi chút. mấy chú PA dưới 170 ví dụ : denilson, squillaci, djoarou thì bán quách đi được không. PA tầm bao nhiêu thì nên giữ lại? tầm nào thì thải? để đỡ nuối tiếc
    PA tầm 16x dùng ngon rồi,đem xoay vòng cũng được. Mình là mình ghét Denilson,Fabianski nên new game nào cũng bán bằng được,còn đâu anh em giữ hết.

Số bài viết
    403
    PA bao nhiêu không quan trọng đâu,quan trọng là chỉ số cần thiết cho vị trí thi đấu như thế nào thôi.
    Ramsey là Cesc version 2 thật nhưng phải newgame cho học ngay,để lâu mới cho học rất dễ gây Unhappy cả hai thằng trên dù Ramsey học cả PPM lẫn Deter của Cesc,mình gặp vụ này 2 lần rồi.
    Denilson,Diaby,Fabianski,... thì không quá tệ nhưng tinh thần tệ quá nên phải bán tống bán tháo thôi,phong độ cũng không ổn định.
    Trong lò trẻ nhà mình ngoài hai siêu nhân Wilshere với Nordtveit đã nổi rồi thì còn Barazite,Afobe rất triển vọng nên giữ lại backup nếu PA ~ 160.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới