Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 78
    Số bài viết
    96
    Cho mình tham gia với fan ruột The Gunners

Mình thấy Diaby đá Bal Winning cũng OK mà, DM có Song

Đồng ý với Gunner2012 Almunia chụp Good

Arsenal is my love

Số bài viết
    420
    Haha win rồi. Mừng nhất là vòng này MU lại hoà

Số bài viết
    83
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    Trong đây MU là mạnh nhứt
    Ăn nói hàm hồ, MU cùi vkl mới hòa xong

.....one day a gunner.....
    ...FOREVER A GUNNER...

Số bài viết
    20
    không hiểu sao mình đá arsenal sợ nhất là gặp wolves. đội này kị dơ hay sao ấy,đá lần nào cũng thua. thay đủ loại đội hình mà không thắng được. đá trên sân nhà có thắng cũng bị gỡ hoà. anh em nào có cách nào trị cái đội này không

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của design41u Bài viết
    không hiểu sao mình đá arsenal sợ nhất là gặp wolves. đội này kị dơ hay sao ấy,đá lần nào cũng thua. thay đủ loại đội hình mà không thắng được. đá trên sân nhà có thắng cũng bị gỡ hoà. anh em nào có cách nào trị cái đội này không
    Mình đá với Wolves sợ thằng thủ môn của nó Hennessey thì phải . Thằng này chẳng hiểu sao hay lên thần khi đá với mình :daudau:

...Legend...

Số bài viết
    3,560
    Bên AFC 4rum có cái thread Hội quán Football Manager đấy (trong box Games), mình post bài rủ hội chơi FM Online mà ko có ai rep, topic chìm xuồng rồi

//edit - có người reply rồi nhưng mà ko có ai muốn đá online

Lần sửa bài viết gần nhất bởi johnnytran : 21-09-2010 vào lúc 06:03 PM
    Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    420
    F*cking Defenders

Số bài viết
    13
    fan Ars báo danh nào

Thiên hạ nhất phẩm - Khổng Minh Gia Cát

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của design41u Bài viết
    Wolves có Trung Vệ Mancienne hay lên cắn trộm lắm ! Mình bị dính mấy bàn thua của thằng này rồi !
    Phương pháp điều trị là xếp Senderos - Gallas để chống đánh đầu. Trong vòng 15 phút đầu nên đá Overload, sau khi ghi đc bàn thì nên chuyển sang Control để giữ nhịp thế trận. Về cuối trận nên đá Counter để tận dụng những sơ hở hàng phòng ngự khi đội bạn mải mê tấn công.

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    {Mr}.Special là Găn nờ ta đây chứ ai . À nếu nói về Arsenal thì sang box thể thao nhé Còn về chiến thuật thì đây Arsenal đá mùa đầu cần 1 DM, 1 DC, 1 AML. Ý kiến riêng của mình là đì chết Denl, Diaby Tac: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=19943 By Pi nô http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=19902 By Găn nờ http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=18210 By Bánh bao
    Chia sẻ với anh em một chút. Vì mình cũng là fan của Arsenal. Mình thấy Denilson và Diaby đá rất tốt đó chứ ! Đặc biệt kết hợp sử dụng Fabregas (Advanded) với Denilson (Deep Lying) hoặc Diaby (Box to box) hoặc Song (Ball winning) => có cặp tiền vệ trung tâm khá ổn. Nên mùa đầu tiên tiền vệ trung tâm mình không phải mua thêm thằng nào cả. Đấy là còn chưa kể Ramsey ở tuyến trẻ và Rosicky hồi phục chấn thương. Mình mua thêm Di Maria bố sung cho khả năng đánh biên, vì Ars có mỗi Arshavin và Walcott. Nasri chấn thương dài còn Wilshere vẫn còn phát triển nhiều. Một điểm nữa là cánh phải của Arsenal khá yếu. đôi khi mình phải xếp Van Persie vào AMR để cải thiện cánh phải. Còn hàng hậu vệ thì có tậu thêm Mathias Jorgensen (CB) để backup cho Gallas mùa sau. Thế là ổn ! Hiện tại đang xếp thứ 2 tại PRL kém thằng thiếu gia MC 1 điểm. Thằng ôn dịch này đá ghê vãi chưởng ! Nhất là ku Tevez, lập hat-trick trong trận hòa 3-3 với Arsenal khi mà Eduardo, Van Persie liên tiếp lập công trc đó. Thủ môn mình mới mua đc Lung jr (Romania) khá rẻ - 400k để backup cho Fabianski. Nói chung mình thấy đội hình của Arsenal lực lượng có thể xoay vòng tốt vì có tuyến trẻ chất lượng khá. Với lại mình muốn sử dụng giống với lực lượng ngoài thực tế, chi tiêu hợp lý và tính toán cẩn thận, không cần phải bổ sung nhiều cầu thủ trong cùng 1 vị trí để tranh hùng với các đại gia và giành Cup. hehe..

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới