Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 52
    Số bài viết
    152
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tao đi Bài viết
    Code teen làm biến dạng tiếng việt ngứa mắt vãi hà vào topic không ném đá thấy có lỗi với VN quá
    hay là nup no1 4rum

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Khắc Cường Bài viết
    hay là nup no1 4rum
    số 3 thôi số 1 lê gô số 2 khắc cường

Số bài viết
    5,684
    Lần đầu tiên thấy lego đi chém người khác noob
    p/s: chơi CLB lớn ko mua chịu thì dễ chứ CLB nhỏ nhỏ bảo ko mua chịu cũng khó phết đấy, 1 đằng mua chịu thành công đến ngay, 1 đằng cắn răng ko mua chịu và phải chờ vài mùa mới có thành công,con người lòng tham vô đáy có mua chịu cũng ko đáng trách lắm, ko save/load fmrte là ok rồi

Số bài viết
    832
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Lần đầu tiên thấy lego đi chém người khác noob
    p/s: chơi CLB lớn ko mua chịu thì dễ chứ CLB nhỏ nhỏ bảo ko mua chịu cũng khó phết đấy, 1 đằng mua chịu thành công đến ngay, 1 đằng cắn răng ko mua chịu và phải chờ vài mùa mới có thành công,con người lòng tham vô đáy có mua chịu cũng ko đáng trách lắm, ko save/load fmrte là ok rồi
    mua chịu thỳ club tầm tầm kiểu wh sang năm 2 thành trùm luôn rồi ; chán lắm

Số bài viết
    896
    Vãi Khắc Cường
    thi thoảng a lại xuất hiện ]
    @ chủ top : đc :daudau: tưởng ngoan cố điền tên Gerrard vào

Số bài viết
    1,783
    Về chữ : teen vãi ra mà còn bảo không teen .
    Về topic : mới bị ném 1 2 hòn đã loạn cả lên không teen nông nổi thì lớn với ai .
    Mong là bạn cố sửa cách viết : viết đúng hoặc chỉ viết tắt tên cầu thủ , 2 là viết tắt cũng chỉ nên viết tắt trong tầm tiếng Việt đơn giản chứ như mình nhìn thoáng qua ... đã muốn ném thêm cho mấy hòn đá rồi.
    Trót hứa r`
    1 trog nhữg lò
    tăng cườg quĩ CN
    bị tốg sang
    chỉ có là buồn tè ,gà gô...
    Về chất lượng team thế là tạm ổn ... tầm mới chơi đc 2 3 năm , hiểu đc cách chơi , mua bán chứ chưa nắm hết được ngóc ngách chưa nắm hết đc tiềm năng và tính năng của tac lẫn cầu thủ ... tốt nhất là nên biết sức mình post lên anh em có góp ý chứ anh em trên này các cao nhân chưa vào đây đâu...

Ví dụ : Parker mà không đá đc MC thì mình cũng chịu không rõ bạn suy nghĩ ra sao ...
    ít tiền clb nhỏ mà có 1 ball winning tốt như Parker thì đã là thèm nhỏ dãi ra rồi bạn nói ngắn gọn là
    parker thỳ flair và cre thấp đá MC sao nổi
    1 đội bóng như Westham thì có chơi tấn công tổng lực đâu mà yêu cầu tiền vệ phải sáng tạo ???

Mua Gago về lại để cho Gago đá đúng vị trí DMC của giải EPL cũng là tự sát , strength thì không cao , tack bóng cũng không phải cao thì tranh bóng với Modric cũng không xong chứ đừng nói phải gặp cỡ Gerrard nó tì đè ...

Còn nhiều lắm nhưng thôi đi xem phim đã

Số bài viết
    832
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    Về chữ : teen vãi ra mà còn bảo không teen .
    Về topic : mới bị ném 1 2 hòn đã loạn cả lên không teen nông nổi thì lớn với ai .
    Mong là bạn cố sửa cách viết : viết đúng hoặc chỉ viết tắt tên cầu thủ , 2 là viết tắt cũng chỉ nên viết tắt trong tầm tiếng Việt đơn giản chứ như mình nhìn thoáng qua ... đã muốn ném thêm cho mấy hòn đá rồi.

Về chất lượng team thế là tạm ổn ... tầm mới chơi đc 2 3 năm , hiểu đc cách chơi , mua bán chứ chưa nắm hết được ngóc ngách chưa nắm hết đc tiềm năng và tính năng của tac lẫn cầu thủ ... tốt nhất là nên biết sức mình post lên anh em có góp ý chứ anh em trên này các cao nhân chưa vào đây đâu...

Ví dụ : Parker mà không đá đc MC thì mình cũng chịu không rõ bạn suy nghĩ ra sao ...
    ít tiền clb nhỏ mà có 1 ball winning tốt như Parker thì đã là thèm nhỏ dãi ra rồi bạn nói ngắn gọn là

1 đội bóng như Westham thì có chơi tấn công tổng lực đâu mà yêu cầu tiền vệ phải sáng tạo ???

Mua Gago về lại để cho Gago đá đúng vị trí DMC của giải EPL cũng là tự sát , strength thì không cao , tack bóng cũng không phải cao thì tranh bóng với Modric cũng không xong chứ đừng nói phải gặp cỡ Gerrard nó tì đè ...

Còn nhiều lắm nhưng thôi đi xem phim đã
    nhưg mà tớ thíck tấn công nên sẽ để attack ; bí bthì over
    và như thế thỳ parke cùg lắm là kéo về DMC chứ MC cái nỗi gì ; mà cho dù MC cũg ko ra hồn ; tớ chơi WH rất nhiều nên hiểu mà
    thằg gago thỳ về train lên đá MC ; DMC rồi sẽ có gustavo . Tùy theo từg đối thủ mà dùg gustavo hay gago ; đâu phải trận nào cũg như trận nào
    gago chủ yếu đá 1 năm xog lại bán đi lấy $ mà
    còn bạn bảo wh không cần tiền vệ sáng tạo á ; biết ngày truớc WH còn bena ; etherington ; bowyer thỳ đá đẹp và hoa mĩ đến như thế nào ko
    còn nhiều lắm nhưg thôi vào game cày tiếp đã .
    A nhân tiện nói luôn tuổi nghề FM của tớ được khỏag 1 tháng 10 ngày rồi nhé
    ko đến 2-3 năm như bạn nói đâu

Lần sửa bài viết gần nhất bởi gackiem7391 : 31-08-2010 vào lúc 05:20 PM

Số bài viết
    1,783
    Tấn công thích mà đc sao
    Mà tôi bảo
    chứ đâu có bảo là Westham cằn cỗi mà phải ba hoa ...
    biết ngày truớc WH còn bena ; etherington ; bowyer thỳ đá đẹp và hoa mĩ đến như thế nào ko
    Parker bạn éo biết xài thì thôi ngậm lại đi. Đừng bảo với mình thêm 1 câu thứ 2 là Parker không đá đc MC ... ( kẻo có thêm vài người nữa cười cho vào mặt )

Westham nếu biết 1 tí thì việc có mặt ở top dự cúp châu âu không phải là khó , chỉ dưới tầm 7 clb là có tứ đại gia ( cũ ) , Mancity , Tottenham và Aston Villa . ( tức là thứ 8 ở giải EPL ) Dưới tầm gặp HLV tốt thì lọt vô top 7 là chuyện đơn giản trong FM...

thôi tôi kệ cậu , ở đó mà hứng đá. Có lẽ kinh nghiệm chơi Pes/fifa sẽ giúp bạn chơi Fm ...

Ps : ăn nói lịch sự không nghe bạn muốn thì nhận đá thôi.

Số bài viết
    285
    A nhân tiện nói luôn tuổi nghề FM của tớ được khỏag 1 tháng 10 ngày rồi nhé
    ko đến 2-3 năm như bạn nói đâu

Số bài viết
    697
    Toàn măng non giá bèo thế này

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới