Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 52
    Số bài viết
    832
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết

Mượn danh tiếng của Gerrard để PR cho 2pic hả
    sửa đi
    để t kiểm tra lại
    ckả nkẽ mình hồ đồ r` sao

Số bài viết
    120
    WH mà mua Otamedi ,Sissoko với Ozil thì nếu có về được nửa mùa nó lại chê clb nhỏ ko đủ tầm với chúng nó ,rồi đòi qua clb lớn hơn cho xem

Số bài viết
    832
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thuongvtvt Bài viết
    WH mà mua Otamedi ,Sissoko với Ozil thì nếu có về được nửa mùa nó lại chê clb nhỏ ko đủ tầm với chúng nó ,rồi đòi qua clb lớn hơn cho xem
    trog 3 thằg ôn đấy chỉ đủ tiền mua ota ; nếu có tiền cũg mua 2 thằg kia rồi ; game trước tớ cũg cầm WH , mua chịu 2 thăgf này mà có thấy ho he gì đâu

Số bài viết
    404
    Topic cùi mía quá
    Mua hết cả đội hình mới thế kia có gì đáng post , ông gì viết bài chơi 10 năm mới lên worldwide ấy phải tham khảo ông ấy mới đáng post

Số bài viết
    896
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lê gô lát 890 Bài viết
    Topic cùi mía quá
    Mua hết cả đội hình mới thế kia có gì đáng post , ông gì viết bài chơi 10 năm mới lên worldwide ấy phải tham khảo ông ấy mới đáng post
    Ý bạn nói về 2pic của mình
    @ chủ thớt: sửa G8 chưa

Số bài viết
    832
    Topic cùi mía quá

cả đội hình
    bạn chỉ giả vờ thôi hay thiểu năng thật vậy
    chỗ đó chủ yếu đầu tư cho tương lai ; chỉ có là buồn tè ,gà gô và ochoa tớ cko đá chính ngay ;còn lại đều back up hết
    noob đừg phát biểu liều nhé

Lần sửa bài viết gần nhất bởi gackiem7391 : 31-08-2010 vào lúc 03:15 PM

Số bài viết
    404
    Otamendi cầm đội nào dù cùi hay khủng sau vài trận nó không bị đôn lên đá chính thì không biết chủ topic noob hay otamendi noob
    Ngon thì cầm đội gốc và 13m mua thêm 1 2 cầu thủ rồi thành công rực rỡ mùa 2 cầm đống tiền đi mua thì hẵng post , bán hết mie tinh hoa đội thật thì fan club nhìn thấy nó chửi cho

Số bài viết
    832
    Otamendi cầm đội nào dù cùi hay khủng sau vài trận nó không bị đôn lên đá chính thì không biết chủ topic noob hay otamendi noob
    Ngon thì cầm đội gốc và 13m mua thêm 1 2 cầu thủ rồi thành công rực rỡ mùa 2 cầm đống tiền đi mua thì hẵng post , bán hết mie tinh hoa đội thật thì fan club nhìn thấy nó chửi cho
    tớ hỏi bạn robert xanh là tinh hoa à ; dyer ; stanislas ko hợp với tac thỳ giữ lại làm gì ? gabbidon trung vệ cao chưa đến mét 8 thỳ giữ lại làm gì ? parker thỳ flair và cre thấp đá MC sao nổi ; hơn nữa nhữg thằg này trừ robert xanh là công thần lâu năm ra còn lại đều mới gia nhập clb ; có đáng gọi là tinh hoa ko noob ?
    khi nào 1 người cầm WH mà vứt upson ; C.cole , noble đi thỳ mới có chuyện để nói nhé
    WH là clb t iêu thíck chẳng nhẽ ko rõ mấy chuyện này bàng hạng noob như cậu sao
    ota được vào sân ở mấy trận gặp đội để lấy kinh nghiệm thôi
    tính ra thỳ vẫn chưa thể chắc bằng kovac hay dacosta được ; upson thỳ là đội trưởg rồi

Số bài viết
    404
    Thứ nhất : Như bài post trước bạn chấp nhận nghe ý kiến quăng tạ cơ mà nhỉ
    Thứ 1,5 : Không phải tinh hoa thì sang svđ của WH cầm cái biển : xxxx cùi mía bán hết đi coi fan nó có đấm vào mồm không
    Thứ 2 : Sài tac đó là đủ hiểu bạn chơi FM ra sao , chẳng cần hơn ai mình chỉ cần chơi tốt hơn bạn là đủ rồi nhỉ , bạn coi lại bài của bạn có tý hâ4p dẫn nào không mà nói éo thèm nghe
    noob:
    Thứ 3 : Ngôn ngữ code teen của bạn thật là ngứa mắt
    Góp ý trân thành , cũng éo vào topic nữa

Số bài viết
    832
    Thứ nhất : Như bài post trước bạn chấp nhận nghe ý kiến quăng tạ cơ mà nhỉ
    Thứ 1,5 : Không phải tinh hoa thì sang svđ của WH cầm cái biển : xxxx cùi mía bán hết đi coi fan nó có đấm vào mồm không
    Thứ 2 : Sài tac đó là đủ hiểu bạn chơi FM ra sao , chẳng cần hơn ai mình chỉ cần chơi tốt hơn bạn là đủ rồi nhỉ , bạn coi lại bài của bạn có tý hâ4p dẫn nào không mà nói éo thèm nghe
    noob:
    Thứ 3 : Ngôn ngữ code teen của bạn thật là ngứa mắt
    Góp ý trân thành , cũng éo vào topic nữa
    có giỏi thỳ vào đây ; cái loại ko bào h` biết đánh răng ~
    chấp nhận quăng tạ góp ý đúg
    còn cái loại đ' biết gì mà muốn tỏ ra ta đây hơn người vào làm thối 2pic thỳ ko ai mời ; nhé.
    đã thiểu còn ngáo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới