Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 39
    Số bài viết
    425

Giúp thằng neymar với

Các bạn set giùm mình thằng neymar với
    Nên cho nó đá 1 mình hay đá cặp,đá ở vị trí nao vậy
    Mình set hoài đủ các kiểu mà nó chỉ dc 5 điểm ?????
    Các bạn cho mình hỏi luôn Cut inside và move into chan nó khác nhau như nào vậy
    Mình muốn set cầu thủ đá cánh chạy thẳng xuổng cuối đường biên rồi lao vào trong chứ không tạt cánh thì set thế nào
    Thấy mấy bạn kêu phai cho cut inside và ít tạt cánh nhưng mình thấy sau khi chỉnh thế nó vẫn tạt như thường,chỉ có cái là nó tạt sệt,miình muón nó chạy xổng thẳng vào vòng cấm cơ
    Thanks

Chủ đề tương tự:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    cút inside thì thường dùng cho các cầu thủ chạy cánh, chạy cắt mặt vào trong (rô đú). bớt tạt cánh thì chỉ cross của nó là rarely

còn move into channel thì những thằng có PPM có xu hướng di chuyển vào khoảng trống giữ 2 trung vệ (mình nghĩ AMC cần cái này hơn là ST)

còn thằng Neymar thì mình thấy set cái gì cũng hay trừ Target Man ra

Số bài viết
    832
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của P.Q.Anh Bài viết
    Mình muốn set cầu thủ đá cánh chạy thẳng xuổng cuối đường biên rồi lao vào trong chứ không tạt cánh thì set thế nào
    Thấy mấy bạn kêu phai cho cut inside và ít tạt cánh nhưng mình thấy sau khi chỉnh thế nó vẫn tạt như thường,chỉ có cái là nó tạt sệt,miình muón nó chạy xổng thẳng vào vòng cấm cơ
    Thanks
    cut inside ; run with ball ; run from deep max ; cho nó đá trái vị trí chân thuận ; ví dụ nani cko đá cánh trái sẽ ýt tạt hơn.....
    neymar nên để poacher , đá cặp với 1 target ; có thể là dzeko hoặc selezniov

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mình có 1 ku random chỉ số y hệt ronaldo, cho đá AMR, để cross normal đôi khi là often luôn mà nó vẫn nã đạn đều đều (mùa tr'c 32 trận 35 bàn), để ý thì thấy hình như AMRL mún ghi bàn nhiều thì ngoài cut inside còn phải có "Gets into opposition area" gì gì nữa (cái này ko train đc, chỉ tut đc thôi). Cả Messi & CR9 đều có PPM này

Số bài viết
    4,029
    ko chỉ ẢMRL mà cả AMC muốn săn bàn tốt thì đều cần cái đó, đó là 1 PPM hêt sức tuyệt vời mà ít tiền vệ có đc lắm hiếm hơn cả dictates tempo

Số bài viết
    697
    Mình tưởng move into chanel là di chuyển vào khoảng trống giữa 2 hậu vệ chứ( giữa trung vệ và hv cánh cũng dc ):daudau:

Số bài viết
    210
    move into channel hình như là di chuyển đến nơi thuận lợi, tức là có khoảng trống thì tới đó, chớp thời cơ

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của P.Q.Anh Bài viết
    Thanks
    thì bạn phải set cut inside, và cho nó học PPM cut inside, để crossing là rarely là dc.

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    4,029
    move into channel là di chuyển vào nách trung lộ, là khoảng giữa biên và trung lộ, tức là giữa Full back và DC có nghĩa là cầu thủ có PPM này sẽ tích cực di chuyển ko bóng vào khu vực đó để kiếm khoảng trống
    còn cut inside tức là rê dắt từ biên vào trung lộ, có nghĩa chỉ phát huy tác dụng khi có bóng dùng cái này nên để crossing rarely, run with ball normal/max để đạt hiệu quả

neymar thì tui thấy nên đá deep lying support kiểu robinho thì ổn vì thằng này cũng ko phải là dạng săn bàn

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NK1 Bài viết
    move into channel hình như là di chuyển đến nơi thuận lợi, tức là có khoảng trống thì tới đó, chớp thời cơ
    MIC là di chuyển vô khe giữa trung vệ và hậu vệ cánh .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới