Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 47
    Số bài viết
    4
    Neu thich tre, khoe hay thi to chi cho mot thang. Nhung thang nay nen mua tu mua thu hai tro di va trainning hop ly thi chi so len kinh khung do la Cerrajero. nam 2006 no moi co 15t. Minh quan ly rat nhieu doi roi. Moi dau mua no khong chiu sang ma trong chi so rat xau nhung 2 mua sau ngo lai no thay cac chi so khiep luon. Chac chan cac ban se thich

Số bài viết
    218
    Công nhận bác okaka giới thiệu thằng Cerrajero kinh thiệt . Năm nó 21t chỉ số nó thế này
    Stamin: 15
    Strength:18
    Balance:16
    Jump:16
    Position:16
    Teamwork:15
    Creativity:18
    Aggression:20
    Tackling:17
    Pass:19
    Mark: 18
    ....
    Kinh thật

Số bài viết
    218
    E xin đề cử thằng galloway, DM

Số bài viết
    17
    ủa ko ai nhắc đến thằng Prieto nhỉ lực cực to đá DM hết xảy giá khoảng 17M

Số bài viết
    211
    thì đá đến năm thằng Richard lên 22 tuổi chả là 3 năm..3 năm lên 40 triệu ko bán là đúng rồi.DM hả...mua thằng nao đá tuyến giữa khủng là dc...rồi..đào tạo lài sang vị trí mới là DM(nếu ban đầu ko phải) cách này hay phết.vè sau vứt đâu nó cũng đá được.
    Tui hay đá 3 AMC nên ko có DM nào hết.Khi tấn công tất cả đều lên...khi phòng ngự cắm 2 đúa 1FC 1AMC còn dâu về tất.Ko cần dùng DM.hehe
    Mà sau 3 năm bác dừng mua Richard mà mua Hữu Thắng hoạc Quốc Vượng.Lúc này là 2011-2012 chứ gì.Lúc này Huy Hoang lên form đẹp mà Quốc Vượng lại mới ra tù.Vớ dc 2 ku này xem như bác gặp may đó.Thiếu tiền đạo thỉ Asking thằng Quốc Vượng về 1 vị trí mới mà nó muốn có trong dội hình.Thế là nó giới thiệu cho bác Văn Quyến .Lúc này hết hạn treo giầy.Đá cực khủng Form toàn 9-10 trong tuyển ngôi sao thế giới.Chúc bác may mắn

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Mà sau 3 năm bác dừng mua Richard mà mua Hữu Thắng hoạc Quốc Vượng.Lúc này là 2011-2012 chứ gì.Lúc này Huy Hoang lên form đẹp mà Quốc Vượng lại mới ra tù.Vớ dc 2 ku này xem như bác gặp may đó.Thiếu tiền đạo thỉ Asking thằng Quốc Vượng về 1 vị trí mới mà nó muốn có trong dội hình.Thế là nó giới thiệu cho bác Văn Quyến .Lúc này hết hạn treo giầy.Đá cực khủng Form toàn 9-10 trong tuyển ngôi sao thế giới.Chúc bác may mắn
    Không biết bác đã MUA ĐƯỢC 2 thằng đấy chưa? Nếu mua được rùi thì cho tui xin file savegame của bác đi, hoặc post hình chỉ số 2 thằng đấy trong game của bác lên cũng được, hahahahahahahah!!!!!!!!!!!!!

Số bài viết
    16
    Fernando Gago!Mua ngay mùa đầu tiên là 8,5M!Mấy mùa sau tầm 15M>>20M là nó bán!Thằng này thì clb đồng ý bán là nó đi!Boca!
    Ngoài ra có thể tìm mua Marco Russ,Younes Kaboul 2 thằng này giá rẻ nhưng đá chắc chắn lắm!
    AMC thì theo thiển ý của em không ai hay bằng Aguero!

Số bài viết
    41
    Sivok trẻ rẻ mà ngon nữa, phạt góc tham gia tấn công hay ghi bàn, sút xa tốt, tốc độ khá nên closing down càng quét trước khung thành cực kỳ hiệu quả. Khi cần marking bắt chết playmaker của đối phương cũng hiệu quả. DMC trước giờ mình chỉ khoái cao, vì thủ môn đội bạn phát bóng lên thì hay rơi ở vị tri này, nếu thấp quá khó phòng thủ.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi rhapsody : 13-08-2007 vào lúc 02:09 PM

Số bài viết
    15
    Trần Hữu Quốc Đạt là ai vậy ? chưa nghe bao h đá ở đâu hả vậy ?

Số bài viết
    119
    @rhapsody:Sivok 23, 24 tuổi rồi còn đâu mà trẻ nữa .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới