Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 9 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 89
    Số bài viết
    465

4-3-2-1 Tấn công tốt,thủ không tồi

Đang sử dụng cho Everton,không mua bán bất cứ ai,dẫn đầu ngoại hạng anh sau 20 vòng,lọt vào bán kết League cup,vượt qua vòng đấu loại europa league với số bạn thằng tuyet vời

Bảng xếp hạng tạm thời

Mot số kết quả

Thành tích của cầu thủ

Lối đá:đá trung lộ,2 thằng MC ở ngoài có nhiệm vụ duy nhất là đưa bóng lên tuyến trên,thằng Mc ở giữa cùng 2AMC và FC có nhiệ vụ phối hợp đan bóng nhanh ngắn.Neu có thằng Mc và Amc tốt thì thành tích ghi bàn của bọn này rất đáng nể.Banj có thể nhìn thành tích của cahill và fellani của mình.Everton thằng tiền đạo hơi cùi nên thành tích chưa ấn tương:Saha chân gỗ(với PPM sẵn có shot with power),thằng ngon nhất yakubu thì chấn thương mấy tháng đầu.Arteta mình chưa dùng nên chưa kiểm chứng đuọc.

Set overload nên khi dẫn 2,3 bàn rồi có thể kéo xuống.Mình set PI nên dùng TI ko có tác dụng mấy.Mình ko sử dụng OI,set phạt góc far corner thôi,từ đầu mùa ăn mới tầm 7,8 bàn

Mình sẽ up kết quả khi mùa giải kết thúc
    AE test thử cho ý kiến nhé

Còn đây là link

http://www.mediafire.com/?ew1j9etqtwusg33

Lần sửa bài viết gần nhất bởi tyty512 : 28-08-2010 vào lúc 06:14 PM

Số bài viết
    465
    Hic,sao ế ẩm quá vậy.

Khoe thanh tích tiền thể vậy,ăn league cup và EPL mùa đầu,thua sevilla ơ europa league vì chơi đội hinh 2(do xen giưac 2 trận phải gặp Liverpool và Man nên dồn sức cho EPL),thua nottingham ở Fa cup với lý do ăn 2-0 kéo về defend và chơi cậu h nên bị bật lại.Không sử dụng OI trước trận đấu.

Khong transfer,có swap thằng veratti vì hâm mộ em nó(PA 180,mình trả giá cao hơn thằng Parlemo mà nó ko chịu về),định cho đá cup nhưng đá được dăm trận thì thằng cầu thủ kia bị thanh lý nên e nó cũng hết hợp đồng,nên AC hỏi mua mình bán luôn

Số bạn từ phạt góc

Vua phá lưới EPL:Tim cahill

Lần sửa bài viết gần nhất bởi tyty512 : 28-08-2010 vào lúc 01:42 PM

Số bài viết
    3,560
    Sắp có giải FM By Night chỉ dùng các đội tầm trung ở Premier League & không chuyển nhượng mùa đầu đấy, bác vác chiến thuật này vào thi đấu đi cho vui.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    465
    Đá buổi nào thế bạn,mình đá không được thường xuyên lắm,vì tối 2 4 6 phải đi học,để vào xem lịch rồi đăng kí cai!!!! Chiến thôi,bạn cho xin cái topic đăng kí cái,mình thấy bị closed rồi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi tyty512 : 28-08-2010 vào lúc 01:59 PM

Số bài viết
    55
    Haha, cái chiến thuật này trước mình hay dùng. Tuy nhiên nếu dùng 4-3-2-1 thì hai hv biên phải cực tốt.

Số bài viết
    465
    Đá Everton mình cho baines và heitinga đá FB,chỉ cần cuối trận condition xuống 70 thì thay nó ra

Số bài viết
    1,426
    không thấy ảnh Tactic đâu

Số bài viết
    465
    Đá giống sơ đồ AC:hình cây thông

Số bài viết
    55
    Cái này bạn thử set 2 thằng AMC ấy, cho 1 đứa Playmaker còn đứa kia chạy dạt cánh thử xem. Đá 2 AMC có dẫm chân nhau không.

Số bài viết
    465
    Mình ko thấy có hiên tượng dẫm chân nhau ví set CF:10,wide:move in to channel nên 2 thằng có nhiệm vụ đục vào 2 khe giữa hậu vệ biên và trung vệ.Bạn thấy thành tích của Cahill thì thấy.Mình thấy tac này nếu thằng AMC mà có PPM:get forward whenever possible như thằng Cahill thì đá rất ảo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới