Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 45
    Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282

Icon4

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zidane_vn Bài viết
    link die rui pac oi cho kai khac di
    Mình mới download lại thử xem vẫn thấy bình thưởng mà bác !

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    2
    đúng là giải Đức và giải Anh bị dấu chấm than ko chọn dc đê chơi mình ko hiểu vì sao luôn

Số bài viết
    303
    o biết mấy bác sao chứ mình xài rất tốt o bị lỗi gì. nguon ở đây . Cái across the world v7 (gần 6000)người down đấy http://www.fm-base.co.uk/forum/downl...p?do=cat&id=74

Số bài viết
    4
    LINK vẫn tốt anh em ơi....chỉ số cầu thủ ko có j thay đổi, có mấy talent mới điểm quan trọng khá tốt....
    Mình NEWGAME vẫn tốt..tương thích FM 10.3...bạn nào gặp sự cố j cứ PM..........Chúc mọi người chơi vui

Số bài viết
    303
    mình hay down update từ bên uk. Kái across the world cua lfc marshall này là ỗn nhất

Số bài viết
    72
    Bác cho em cái đường dẫn em down cái! Thanks

Số bài viết
    303
    thì chủ thớt đưa rồi đó bạn . ở trang 1

Số bài viết
    238
    Lưu ý : bạn nên xoá hết những file transfer Update cũ trước khi cài file mới vào, khuyến cáo chỉ nên để một file transfer Update trong thư mục Editor Data, hoặc bạn chỉ cho game chạy duy nhất file Transfer Update mà bạn muốn nhất thôi. Vì nếu không, game sẽ tự động tải và xử lý nhiều file Transfer Update gây lỗi game (có thể gây lỗi có dấu chấm than màu vàng ở chỗ chọn giải đấu và không chọn giải đấu đó được).
    Ngoài ra, nếu vẫn gặp lỗi bạn thử xoá luôn cả các file Editor data khác. kể cả các file Injures.xml, . . .

Theo mình nên chờ đến ngày 1/9 hãy tải Update, vì lúc đó bên FM BASE UK sẽ làm bản mới. Cũng chỉ còn mấy ngày nữa thôi.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi haitacden869 : 24-08-2010 vào lúc 07:28 PM
    Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Số bài viết
    4
    THANKS mọi người...tốt nhất là đợi tới 1/9 đi. như bác này nói đúng đấy.
    Mọi lỗi game tại các bác chưa bik cách thôi chứ bản UP của họ ko có vấn đề j đâu. Hy vọng FM2011 nhiều chuyển biến về đồ hoạ cũng như auto update để anh em đỡ phải lần mò mất công/. ^^

Số bài viết
    119
    vài ngày lại tằng ra bản update mới thế này newgame sao kịp

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới