Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    team mình vỏn vẹn có mười mấy 20 thằng mà thằng nào ko best in the world (theo genie) thì cũng thứ 2-3 so với có team này thì
    Haha nếu tính random thì đừng khoe, cái này là đầu mùa 3 chưa có nhiều random nên đừng so sánh thế. nếu là cầu thủ trẻ thì mình chấp nhận được, nhưng mà tội cái là mấy thằng trẻ nổi tiếng game mình PA thấp quá không muốn mua.

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duythanh1501 Bài viết
    hack $
    Có tiền + hack FMRTE ( cho hết hợp đồng) => sign
    nói như bạn mình hack nhiều thằng khủng hơn, chứ cần gì vậy, cái này sign là bỏ tiền đàng hoàng. đầu mùa 3 vừa sign nóng thằng Fab với Kun hết gần 180M$

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhutquangn Bài viết
    tiền đâu mà mua lắm thế bạn ?
    tiền của CLB chứ tiền đâu mà nhiều, bạn bán bớt đi mấy em già là dc rùi( bán nhưng em nào home grown thì giữ lại, bán em nào không phải home grown thôi)

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282

Icon13

hack $

Chơi vậy thì chơi với ai trời ?

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    210
    hack $
    chơi vậy thì về chơi với dế là được òy! . chơi vậy vui gì nữa, chơi game là cũng để giải trí thôi mà!

Số bài viết
    546
    Top vớ vẩn, không mang lại lợi ích gì. Khoe mấy thằng đấy ai cũng làm đc. 10p Add manager thì có đến 40 thằng ngon nhất nhì FM. Close/

Số bài viết
    439
    CÓ gì đâu nà. Cần gì hack mới mua đc Mình mùa 4 đội hình cũng ngang ngửa như trên. Chỉ giữ lại Rooney, anh em nhà Silva thôi. . 2 anh em 1 trái 1 phải đc Genie đánh giá là xuất sắc nhất thế giới

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hv3585 Bài viết
    Top vớ vẩn, không mang lại lợi ích gì. Khoe mấy thằng đấy ai cũng làm đc. 10p Add manager thì có đến 40 thằng ngon nhất nhì FM. Close/
    làm vậy thì khác gì hack, game thì pải trong sạch. Cái này là tự nhiên của game không tác động gì thêm, chưa hề dùng 1 tool nào để chơi gian lận vậy, còn trò add manager thì mình cũng không rảnh làm vậy đâu, chắc chỉ có bạn rảnh đến mức vậy làm thôi

Số bài viết
    404
    Nếu khoe đội hình thì cầm MC 3 mùa thì khủng hơn nhiều so với đội hình của bạn chủ topic

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lê gô lát 890 Bài viết
    Nếu khoe đội hình thì cầm MC 3 mùa thì khủng hơn nhiều so với đội hình của bạn chủ topic
    cầm MU trả nợ mua được mới hay Mancity thì nói gì nữa, áp lực tiền nợ ngân hàng 1 tháng 10M mà vẫn mua được vậy thì hay lắm rùi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới