Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 24
    Số bài viết
    210

Đội hình Dream Team MU

đây là đội hình của em đầu mùa thứ 3. Học hỏi 1 số chính sách của Chủ tịch R.M Perez nên đội hình em mới như vậy đây. Và gần như là perfect nhất Thế giới, đồng đều về các tuyến.

Chủ đề tương tự:
    Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    404
    Hợp với chữ ký đấy

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lê gô lát 890 Bài viết
    Hợp với chữ ký đấy
    sao hợp nhìn team đi hem phải hả?. . Team vậy có giống CLB của perez không?

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    21
    Dream team mà hv cánh phải lại là Rafael , Đúng là Dream team của Mu, so với G.Neville hay O'Shea thì đúng là Rafael là dream team thật .
    Muốn học Perez hãy bỏ tiền ra mua Maicon tầm 50m thôi :-".
    Còn nữa muốn làm Dream team kiểu Perez thì dự bị cũng phải hàng khủng bỏ 2 chú Anderson với Berba đi thay bằng mấy còn khác ngon hơn, đủ tiền để Gourcuff với Adler dự bị thì chắc cũng đủ tiền để sắm nhiều nữa nhỉ .

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282

Icon7

tiền đâu mà mua lắm thế bạn ?

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282

Icon7

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NK1 Bài viết
    đây là đội hình của em đầu mùa thứ 3. Học hỏi 1 số chính sách của Chủ tịch R.M Perez nên đội hình em mới như vậy đây. Và gần như là perfect nhất Thế giới, đồng đều về các tuyến.

tiền đâu mà mua lắm cầu thủ thế bạn ?

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    team mình vỏn vẹn có mười mấy 20 thằng mà thằng nào ko best in the world (theo genie) thì cũng thứ 2-3 so với có team này thì

Số bài viết
    404
    Thích thì mình chỉnh cả Maradona dậy đá luôn chứ cần gì đi so team

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Why_Not Bài viết
    Dream team mà hv cánh phải lại là Rafael , Đúng là Dream team của Mu, so với G.Neville hay O'Shea thì đúng là Rafael là dream team thật .
    Muốn học Perez hãy bỏ tiền ra mua Maicon tầm 50m thôi :-".
    Còn nữa muốn làm Dream team kiểu Perez thì dự bị cũng phải hàng khủng bỏ 2 chú Anderson với Berba đi thay bằng mấy còn khác ngon hơn, đủ tiền để Gourcuff với Adler dự bị thì chắc cũng đủ tiền để sắm nhiều nữa nhỉ .
    Hậu vệ Rafael là good rùi chú này PA 179, hết mùa 3 thôi là full PA thôi. Chú này hàng trẻ cực ngon rùi, Maicon 50m về đá được 1 mùa nữa à mình chỉ mua nhưng player trẻ khỏe, nổi tiếng thôi . Minh mua về để làm tài chính, thu lợi nhuận từ tiền bán áo,tiền truyền hình nữa nhờ vậy mà đang nằm trong top 3 đội giàu nhất TG với tài khoản trên 1B rùi. còn Anderson,Berbatov thì cũng là vip rùi nhé (Ca>170 mà bảo cùi thì mình chịu).

Số bài viết
    111
    hack $
    Có tiền + hack FMRTE ( cho hết hợp đồng) => sign

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới