Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16

Chủ đề: Hỏi về Edin Dzeko

Số bài viết
    2,107

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangkeu80 Bài viết
    Mình đang đá Barca mùa thứ 02, vừa mua được thằng này với 18M.Nhưng chưa biết sử dụng nó như nào vì mình còn thằng Ibra nữa (mìn đá 01 tiền đạo mà ;D ) Mong các bác chỉ giáo giúp em nó với! Thanks cả nhà
    Dzeko là dạng đá chính chứ không phải dự bị đâu bác ạ,bác mua thằng nào vừa phải thôi

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Dzeko là dạng đá chính chứ không phải dự bị đâu bác ạ,bác mua thằng nào vừa phải thôi
    Thế ý bác sao? tôi có nên chuyển Tactics sang 02 tiền đạo không nhỉ???

Số bài viết
    2,107

Icon10

Thế ý bác sao? tôi có nên chuyển Tactics sang 02 tiền đạo không nhỉ???
    Thôi bác,theo em thì bác nên xây dựng Tactic dựa trên cái gốc rễ.

Thế này nhé,Barca là 1 đội mạnh cả trong FM lẫn ngoài đời,các cầu thủ chơi với nhau lâu năm,ăn ý với nhau rồi,chiến thuật 4-3-3 (hay 4-5-1 cũng là thế) này dùng đã lâu,sự ăn ý rát cao ,giờ bác mua 1 ST về bắt cả đội thay đổi theo nó có nên ko ,sợ sẽ gây xáo trộn

Dzeko đã là hàng khủng Target Man,bác đã mua về thì cứ để đấy xoay vòng với Ibra,bác xem thằng nầo đá khủng hơn thì cho đá chính,chứ 2 thằng này đều là mẫu Target man cả,cặp với nhau.. ,thêm 1 ST thì lại phải bớt đi 1 vị trí,đội nó đã thế,thay đổi chưa chắc đã hay

Em nghĩ tay Dzeko ghi bàn kinh dị hơn cả Ibra nhiều đấy,có người chơi FM nhận xét thằng này là quái vật chứ không phải người
    Barca thế bác mua Cardozo về dự bị cho Ibra nghe hợp lí hơn

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    404
    2 tiền đạo luôn là cơ sở tấn công nhiều hướng nếu không muốn chỉ thấy 1 lối đá cắm tẻ nhạt , nhưng nếu đằng sau có hàng ngon hậu thuẫn hoặc đằng sau mới là tiền đạo ẩn thì tac có lẽ cũng tốt tùy người sử dụng mà

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hv3585 Bài viết
    Không phải fan Đức thì hỏi chúng nó làm gì thế?
    Là vì muốn biết những ng Real Madrid này có liệu khả năng làm cho hàng tiền vệ của mình khá hơn ko, nhân tiện nói luôn, tui là fan của Espana nhưng mà tiền vệ của họ thì.....(hiểu rồi chứ?) có bán cả lũ Deustcher kia cũng ko rớ tới đâu.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi markrun : 21-08-2010 vào lúc 12:16 AM

Số bài viết
    9
    Mình đang đá Barca mùa thứ 02, vừa mua được thằng này với 18M.Nhưng chưa biết sử dụng nó như nào vì mình còn thằng Ibra nữa (mìn đá 01 tiền đạo mà ;D ) Mong các bác chỉ giáo giúp em nó với! Thanks cả nhà
    Em set nó lúc thì target, lúc set advance forward ( em mới chơi, ko hiểu cách set ) để cho đá cặp thử với Ibra kết quả là sau 1 mùa giải thằng Ibra 40 trận 21 bàn và 14 pha kiến tạo. Thấy thấp quá ai chỉ cho em cách set với. Còn Dzeko chắc ngon hơn, 41 trận 33 bàn 8 kiến tạo. Em đá Barca.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới