Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    11

deep lying forward đội hình 4-5-1..... có nên để hold up hok may bac

tình hình nguy cấp là thằng tevez và aguero của em đa1 mình trên tiền đạo phong độ lúc lên lúc xuống, có nên để mặc định là "hold up" ball hok hay nên bỏ đi..???? mà hold up có bác nào để ý thấy nó có tác dụng ra sao zay? mà có nên cho nó" roam position "ko? chán tevez với aguero quá em đang đó kiểu barca mà 2 thằng này cứ tịt nòng điẻm 5,6 hoài chán

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    11
    toàn để ribery, ozil, ronaldinho bên trái bo vào trong ghi bàn. cứ như là tevez để thu hút đối phương vậy chán

Số bài viết
    2,202
    Mình thường Hold up ball cho playmaker chứ tiền đạo thì chưa dùng bao giờ :daudau:

Mà đá cắm 1 tiền đạo mà set deep lying forward à mình nghĩ phải để complete hay Adv chứ nhỉ Set Deep là khi mình dùng 2 tiền đạo chứ nhỉ

Deep lying Forward là tiền đạo lùi mà nếu đá cắm mà lùi sâu quá cũng ko hay bạn thử set Advanced Forward hoặc Complete Forward xem sao

...Legend...

Số bài viết
    11
    báo cáo các bác là em đã cho thằng tevez của em đá xích sang bên phải chứ ko đứng giữa 2 thằng trung vệ nữa tình hình bây giờ là ảnh sut chéo góc rất tốt tight mảking NO roam YES hold up NO bây giờ có thể an tâm ko bị bọn hậu vệ đánh hội đồng tevez nữa rùi khakha

Số bài viết
    11
    thank bac gunner mới chỉnh qua complete đá mấy trận thấy hiệu quả hơn, để mặc định luôn khỏi chỉnh lâu nay toàn cho nó auto asign role...

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Mình thường Hold up ball cho playmaker chứ tiền đạo thì chưa dùng bao giờ :daudau:

Mà đá cắm 1 tiền đạo mà set deep lying forward à mình nghĩ phải để complete hay Adv chứ nhỉ Set Deep là khi mình dùng 2 tiền đạo chứ nhỉ

Deep lying Forward là tiền đạo lùi mà nếu đá cắm mà lùi sâu quá cũng ko hay bạn thử set Advanced Forward hoặc Complete Forward xem sao
    1 tiền đạo mà deep-lying thì giống van persie đó Găn Nờ

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    1 tiền đạo mà deep-lying thì giống van persie đó Găn Nờ
    Rvp đá Deep lying khi đá cặp cùng Ade chứ khi sang tác 4-4-3 thì sang Advanced Forward rồi

...Legend...

Số bài viết
    11

Từ: deep lying forward đội hình 4-5-1..... có nên để hold up hok may bac

đã text thủ, kiểm soát bóng tốt, nhưng cần một chú BBX hoặc BMD ngon ( cao to tranh chấp trên không tốt), bị chel giã cho 1 trái những pút cui trận mới đâu, mọi chỉ số đều ăn đứt lại thua

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới