Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    3

Icon9 Trọng tài bán độ???

:B69:Cái luật này em mới thấy lần đầu>hôm qua đá bán kết Champion Leage với Real,chỉ cần hòa là :B20:.Phút 88 rồi,được hưởng quả phạt trực tiếp trước vòng 16m50.Cu tí Ronaldo thực hiện đá phạt nhanh,Mr Macus Merk tự dưng phạt nó thẻ vàng,ổng nói là ko chờ còi ổng mà dám đá(cái này tiếng Việt hẳn hoi nhé,em update bản tiếng Việt rồi).Rồi ổng cho Real đá phạt ngược lại,ac ac,lúc đó cả đội hình dồn lên mất rồi,thế là thằng pepe nó chuyền 1 phát cho ông VanNistenroy đang lờ vờ ở giữa sân:B47:Hậu quả là 1:0 cho Real ngay phút cuối.Nhìn mà há hốc miệng luôn,tức ơi là tức,làm gì có luật cho đá phạt ngược lại chứ?Đâu phải nép biên sai luật đâu.Pó tay.:B20:

Số bài viết
    383
    Giá mà FM 08 có trò này, tôi đem tiền ra mua hết trọng tài . Fm đã rất thật tốt nhất nên có thêm mấy trò "thật" hơn nữa :->

Số bài viết
    115
    Cái nì chắc là do lỗi game thôi. Còn trọng tài thì đố cãi được đấy. ông ấy là papa và mama đấy. Ngoài đời nhiều khi còn chả đỡ được quyết định của mấy ổng nữa là trong game. Thế mới biết FM cũng có nhiều cái treo ngoe giống ngoài đời

Số bài viết
    82
    Bác có cái phần save xem lại trận đấy ko.
    Post lên cho em xem với xem như thế nào

Số bài viết
    289
    Chuyện này lạ à nghen!Hồi trước tới giờ chưa ai gặp trường hợp như thế cả.He
    Chắc do máy của ông có vấn đề.

Số bài viết
    3
    Hic hic,lúc đó em chỉ bít trợn tròn con mắt lên thôi chứ có kịp PrtScr đâu.À mà lạ thật,tụi nhà báo nó phỏng vấn em,em trả lời 1 đằng mà nó đăng tin một nẻo.Hình như nó ko cho mình lựa chọn câu trả lời khác hay sao ý.Ghét quá im luôn cho rồi.Trả lời vớ vẩn thì mấy ông cầu thủ lại nổi cáu với mình.Pó tay.

Số bài viết
    103
    --- Mình xin đảm bảo không có chuyện trả lời 1 đằng mà nó đăng tin một nẻo Cái này đã có rất nhiều người thắc mắc nhưng thực ra là do không để ý thôi, sau khi nhấn chọn các bạn cứ xem lại comment của mình xem, vẫn như mình chọn thôi.
    --- Vấn đề phạt ngược lại như của tinhgiomay đúng là chưa gặp bao giờ. Không biết ngoài đời có cái luật này không ^^

Số bài viết
    3
    Ngoài đời có chứ sao không...Ném biên sai luật phạt cho đội bạn ném...đá phạt sai luật phạt ngược lại cho đội bạn đá...ĐÚng quá còn gì...

Số bài viết
    24
    nếu điều này xảy ra thì thằng ku Henry chắc phải nhận thẻ xanh quá.hehehe. ku Henry là chuyên gia vụ này mà (cả ở clb lẩn tuyển QG)

Số bài viết
    300
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sealight Bài viết
    Ngoài đời có chứ sao không...Ném biên sai luật phạt cho đội bạn ném...đá phạt sai luật phạt ngược lại cho đội bạn đá...ĐÚng quá còn gì...
    Ý đầu thì đúng
    Ý sau thì .... thử ví dụ cái ngoài đời xem đúng ở đâu nào

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới