Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 36 trong tổng số 36
    Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của markrun Bài viết
    Hả??? Thằng Dzeko ai cũng nói nó khủng thế? Cụ thể thì BAO GIỜ nó mới khủng? Tui đá 2 mùa rồi mà thấy nó chả bằng ai cả.
    đây là thành tích của dzeko tuy chưa bằng ai nhưng cũng chẳng thua thằng nào
    ku này set target cho đá cặp với complete fw torres hoặc kun hoặc kramaric
    mùa 2011 mới tậu dc chú kalinic của blackburn mới xuống hạng dzeko ver2

P/S em cũng khoe khoang một tí nhưng mong các các chém em nhẹ thôi.đừng nói lời cay độc

Lần sửa bài viết gần nhất bởi smileangel : 17-08-2010 vào lúc 02:54 PM

Số bài viết
    125
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của smileangel Bài viết
    đây là thành tích của dzeko tuy chưa bằng ai nhưng cũng chẳng thua thằng nào
    ku này set target cho đá cặp với complete fw torres hoặc kun hoặc kramaric
    mùa 2011 mới tậu dc chú kalinic của blackburn mới xuống hạng dzeko ver2

P/S em cũng khoe khoang một tí nhưng mong các các chém em nhẹ thôi.đừng nói lời cay độc
    thú thật mình giống bạn trước, chắc ko biết set ku này nên nó chỉ ghi bàn nhiều ở giải C1 thôi, còn giải trong nước thì kém lắm, cần hơn 150p mới ghi dc 1 bàn (set đủ kểu cho đá với R10)

Số bài viết
    2,470
    lão trên vớ vẩn . nhìn tên topic và nội dung khoe thành tích có liên quan đến nhau ko ? chém đi các mod . finish

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    13
    thế rooney complete thì đá attack hay support
    Dzeko target thì attack hay support

Số bài viết
    44
    Đồng ý với bro. Mình đá AC, săn mãi mấy mùa mới được chú Dzeko (lại còn được Bosman free) nhưng được 2 mùa thất vọng tràn trề, đội mình đá vẫn tốt, mọi cầu thủ trong đội đều good form, định cho Dzeko làm máy làm bàn cho đội nhưng mùa nhiều nhất được 15 bàn, form average khoảng 7. Mình set cho chú này ở Complete - Attack.

A week is a long time in football... :a41:

Số bài viết
    44
    Bạn đỉnh để làm mũi nhọn săn bàn thì để attack (nếu cặp với kiểu như Tevez, Aguero...) Nếu cặp với goalscorer khác (Torres, Villa, Higuain...) thì để support. Mình từng huấn luyện đội Anh trong cả FM 10 với FM 11 thấy cặp Agbonlahor (Advanced Forward) với Rooney (Complete-Attack) là khá chuẩn. Kết quả là 1 lần vô địch WCup ở FM 10, 1 lần á quân ở FM 11 chủ yếu dựa vào cặp này - mỗi trận cặp này phải làm 2 bàn kể cả big match như gặp Brazil. Agbon có vẻ khá là bị đánh giá thấp trong 2 phiên bản, k bao giờ đội lớn nào mua - pace với acceleration gần 20, finishing với technique khá.

A week is a long time in football... :a41:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới