Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    26

Xin cách set cặp MC Xavi và Iniesta!!!

Hiện tại em chưa tìm được cách set cặp MC Xavi và Iniesta sao cho hiệu quả nhất. Mong các bác chỉ giáo. hiện em đang set theo sơ đồ của Barca theo y hệt như trên tactic của Barca trong mục những Tactic nổi tiếng. em set Xavi và Iniesta là "Advanced Playmaker-Support". nhưng thường thì chỉ có Xavi choi hiệu quả, điểm luôn trên 7.5, còn Iniesta toàn 6 thoi.hjc. mong các bác chỉ em cách set sao cho Xavi bên phải kiến thiết bóng.Inesta bên trái sáng tạo và có thể xâm nhập vòng cấm khi cần ,( nói chung là dâng cao hơn Xavi). Hoặc có cách set nào hiệu quả hơn thi các bác chỉ giáo em! thank các bác!!!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    72
    Bác nào hay chơi Barca thì tư vấn giúp tí! Tui chơi nhưng cũng chưa hiệu quả lắm.

Số bài viết
    1

re. Xavi va Iniesta

Tui chơi barca thường sử dụng 2 sơ đồ sau : 4-2-4 và 4-5-1 :
    - ở 4-2-4 : tôi thường sử dụng Xavi và Iniesta thay phiên nhau và đá Advance playmaker support
    - ở 4-5-1 : tôi sử dụng Xavi ( Advance playmaker support) - Iniesta (center midfield - attack

Nhưng ở bản 10 này Iniesta nó chấm điểm kì lắm, ít khi được 7 lắm nhưng vẫn đá hiệu quả.

Chúc bạn may mắn, có gi trao đổi thêm

Số bài viết
    623
    Mặc dù Barca của tôi chơi vẫn rất hiệu quả, mùa đầu La Liga ghi 125/25 bàn nhưng Iniesta cứ 6.9x mãi . Ko bik set nó sao, nh` lúc nản muốn bán . Đến C1 mùa đầu tiên còn phải tung e Verratti 16t vào đá C1 :-SS.

Số bài viết
    179
    Bác để duty của nó là attack, cho nó cut inside v.v.. là no nhào vào thôi mà ^^

Send me my angel

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới