Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 22
    Số bài viết
    439
    HIz bản mình sao thằng Ribery làm mình làm mẩy sao scout thì hô có ~20M thôi nhưng mà lúc đó đội hình mình ngon rồi nên ko thèm
    Hậu vệ biên chỉ số đều là đá ngon ko cần chỉ số to quá.
    Bale và Fabio(ManU) đá DL cũng ngon mà

Số bài viết
    51
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Diego Buonnotte - Đính chính là Buonanotte

DL đã bảo Vargas hay mà nếu nó ko ưng thì ông đá tac 3DC luôn đi, chẳng có DL nào qua đc nó đâu
    Rồi sẽ cố mua Vargas, tiện thể bạn biết cách nào hạ nhiệt thương lượng không chứ như Bayer nó tưởng mình in tiền hay sao ấy, điên hết mức, có mấy tên ngon ở đó mà ko mua đươc

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T2_2112 Bài viết
    Cập nhật mới

* Diego Buonnotte - Không thấy chắc do không chọn đúng data
    * Divid Silva - Man City hô tao còn nhiều tiền hơn mày, không bán.
    * Franck Ribery - Đám Bayer làm tình làm tội quá, Badstuber hô 51M giờ tên này, không thèm bán
    * Evra - Man U nhiều tiền nên không bán

Thảm hoạ lớn, mình hay chơi cánh nên thiếu AML, DL giờ nghiêm trọng rồi
    luka modric, wagner, downing. Thế nào. DL thì Bale, Baines:a41::a41::a41::a41::a41:

Nhok" Le0

Số bài viết
    51
    Vừa có trận thủng lưới nhiều nhất từ đầu mùa giải, cặp đôi ST Benzema, Higuain chứng tỏ không có chỗ cho Raul với Rating 9.9 9.6 . Nhưng hàng thủ cũng cho thấy yếu điểm, cả Albiol và Garay đều hụt hơi trước tiền đạo đối phương, để thủng lưới nhiều nhất từ đầu mùa giải, 2 bàn = 50% số bàn thua trong 5 tháng qua, chết mất. Cần thêm hậu vệ ổn định mà chưa sign được chán quá. Đồng thời có lẽ Van Der vaart chắc cũng phải như ngoài đời, không có chỗ trong đội hình chính thức quá, và Guti quá già yếu đá thế chân mà cũng hụt hơi tý xỉu

Số bài viết
    439
    Đá như thế thì go on holiday cho khoẻ . Đá đấm làm gì

Số bài viết
    51
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hero of chaos Bài viết
    Đá như thế thì go on holiday cho khoẻ . Đá đấm làm gì
    Nghĩa là sao bro, đá đấm kém lắm hả, mình mới chơi đừng chê cười

Số bài viết
    439
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T2_2112 Bài viết
    Nghĩa là sao bro, đá đấm kém lắm hả, mình mới chơi đừng chê cười
    Thắng như chẻ tre thế kia. Cứ đi du lịch nói thằng trợ lý dùng đội hình đang có . Khoẻ re. Mà bác giành nhiều thành tích mà chưa chán à

Số bài viết
    51
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hero of chaos Bài viết
    Thắng như chẻ tre thế kia. Cứ đi du lịch nói thằng trợ lý dùng đội hình đang có . Khoẻ re. Mà bác giành nhiều thành tích mà chưa chán à
    Từ ngày biết chơi FM chưa biết đi du lịch lần nào, đang tập trung nghiên cứu lại đội hình vì đá hay bị thủng lưới từ rất sớm với đội yếu ( chắc do chủ quan hoặc do bản 10.3 củ chuối này )

Số bài viết
    179
    Đấy là do cái bản này nó mất dạy thế đấy ( mà *** hiểu sao bản FM nào cũng vậy, Cầm CLB nào, Tac nào cũng thế )! Vargas mình cầm cho đá DL đá cứ thế nào ấy, mình Recommend bạn thằng Criscito ^^. Còn bạn muốn nó xoạc, thì cho học Dive into tackles là được mà.

Còn AML thì FM này hiếm lắm, nhất là nếu bạn thích thằng nào natural và đá kiểu AML cổ điển.Chắc may ra có Luka Modric là được ( dù nó either nhưng vẫn thuận chân phải hơn ).Jovetic cũng khá ổn, nhưng thằng này đá chân phải, và có ppm Shoots from distance nên nếu thích kiểu thuần cánh thì cầm nó khá khó chịu. Nếu thích hàng TBN thì train thử Diego Capel xem ^^

Đá thắng nhiều quá cũng chán, mà thua hoặc hoà thì lại ức chế

PS : Ai recommend cho mình anh nào có PPM : Place shot from distance with Power với, mấy anh đội mình sut xa sut gần đều như sh!t ấy !!!!!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi elnino1512 : 02-08-2010 vào lúc 12:36 AM
    Send me my angel

Số bài viết
    51
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino1512 Bài viết
    Đấy là do cái bản này nó mất dạy thế đấy ( mà *** hiểu sao bản FM nào cũng vậy, Cầm CLB nào, Tac nào cũng thế )! Vargas mình cầm cho đá DL đá cứ thế nào ấy, mình Recommend bạn thằng Criscito ^^. Còn bạn muốn nó xoạc, thì cho học Dive into tackles là được mà.

Còn AML thì FM này hiếm lắm, nhất là nếu bạn thích thằng nào natural và đá kiểu AML cổ điển.Chắc may ra có Luka Modric là được ( dù nó either nhưng vẫn thuận chân phải hơn ).Jovetic cũng khá ổn, nhưng thằng này đá chân phải, và có ppm Shoots from distance nên nếu thích kiểu thuần cánh thì cầm nó khá khó chịu. Nếu thích hàng TBN thì train thử Diego Capel xem ^^

Đá thắng nhiều quá cũng chán, mà thua hoặc hoà thì lại ức chế

PS : Ai recommend cho mình anh nào có PPM : Place shot from distance with Power với, mấy anh đội mình sut xa sut gần đều như sh!t ấy !!!!!
    Chỉ có hàng Random là tạm ổn thôi, Nicola Komazec, Serbia. Chỉ số Long shot, Cross, Penalty, Free kicks lúc nào cũng tầm 17+ hết, có Places shot, Tries Long range Free kicks + passs. Tóm lại thằng này cái gì cũng dài cả chỉ có điều 1 chân yếu. Vậy thôi còn giá rẻ thôi rồi cho làm Backup team chứ chưa lên Rotation được do chỉ số khác chỉ ở mức 10+ nhưng sút thì ko thằng thủ môn nào bắt dính được mà sút xa cứ ầm ầm thôi rồi. Nhưng có thể game bác khác chút, muốn kiếm hàng ngon hẳn xài 257.000 cầu thủ ấy, chọn vô tư chỉ sợ máy không chạy nổi thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới