Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 32
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    cuối tháng 10 đứng thứ 8, holiday cho assist cầm xém bị sack, h đang đứng thứ 11 board cấp thêm tí tiền, lại mua thiếu
    In
    DC: Zapata 20M
    DL: Filipe 10M + Flavio Roma
    DR: Andreas Beck 11M
    AMC: Van der Vaart - Borriello (đổi ngang, RM nó interested )
    Out:
    Ambrosini 10.5M to Fiorentina
    Antonini 5.75M to ...

đá 4-2-3-1
    Benaglio
    Beck - Zapata - Silva - Filipe
    Pirlo - Gattuso
    Pato - Vaart - Turan (thất vọng tràn trề , đang chuẩn bị tậu Barnetta, mùa sau có C.Rodriguez)
    Hunterlaar

team vầy đã ok chưa hy vọng cuối mùa chui vào lại đc top4 chắc phải giở quẻ save/load thôi

Số bài viết
    179
    Theo mình Milan cho đá cánh ko hợp đâu, vì bản này ít cầu thủ đá cánh hay, chưa kể Milan khó mua được siêu sao. Có 1 điểm nên tận dụng, đó là bạn có Pato- 1 siêu Poacher, chưa kể các DMC, MC cũng thuộc loại khủng, vì vậy tội gì ta ko đá 4-3-1-2 hoặc 4-3-2-1 rồi biến thể 4-1-2-1-2 và 4-1-2-2-1 tuỳ theo tình hình. Hunter mình chỉ mong nó biến đi ...... Ngoai ra, khả năng không chiến và chống tình huống cố định của hàng thủ Milan rất yếu, nên bạn cũng cần giải quyết vấn đề này nữa ....

Send me my angel

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Hunter mà biến đang là cây ghi bàn chủ lực của đội, đóng góp ~ 65% số bàn thắng

Baay h đang đứng thứ 6, kém Napoli 4th 6 điểm nữa, hy vọng đuổi kịp

Mới bổ sung 1 mớ hàng khủng: Di Maria, Defour, Barnetta.

Điên nhất là thằng assist nó bảo yếu DL kêu mua Filipe, mua về nó vẫn báo yếu đòi mua thằng khác Nhưng thấy Filipe đá ổn rồi nên thôi.

ddang trên đà lấy lại phong độ thì bị Catania múc 3-1 Bây h đã vào đc CK Tim Cup gặp Inter, vòng loại trực tiếp 1/16 C1 gặp Barca mới vãi đạn chứ

Số bài viết
    338
    Huntelaar có thể không tệ, nhưng chưa đủ quái vật để đội bạn có thể dựa dẫm đâu. Ở AC có sẵn Pato khá khủng rồi (hơn Huntelaar nhiều). Dù anh đá AMR khá tốt nhưng mình kiến nghị nên cho Pato đá FC, ghi bàn luôn luôn là quan trọng nhất.
    Bán Ambrosini là dở rồi, mình quên không nói lúc trước là nếu thiếu hậu vệ thì cho anh này về đá. Khả năng không chiến và tranh chấp tốt nên Ambro rất hợp với vị trí tiền vệ trụ hoặc trung vệ, mình bảo đảm là Ambro đá trung vệ hay hơn Otamendi hay kể cả Thiago Silva.

Số bài viết
    2,079
    Sao ko hốt luôn Paloschi hay Acqua đi sao phải chờ đến mùa 2 dùng hàng trong nc vẫn có lợi thế hơn chứ. Hunter bản này đá cũng tạm thôi, Pato mà sub thì phí quá

Số bài viết
    179
    Có ai đá MIlan mà mua được Criscito ko? Cầm tuyển Ý nó đá điên quá, mà từ hồi Fm 10.0.1 đến h chưa bao h mua được thằng này.

Bạn đá đội hình vậy đương nhiên thằng tiền đạo duy nhất phải ghi nhiều bàn rồi ^^. Vấn đề là nó đá như nào ấy chứ. Ambros đá trung vệ thì lãng phí quá ^^, ngay mùa đầu cứ cho Danny Wilson đá cặp với Thiago Silva được rồi. Trận quan trọng thì hãy cho Nesta vào đá. Còn đã có cả Zapata rồi cơ mà. Barnetta, Turan, Vaart đều là hàng trung bình khá, rất khó để xưng bá Châu Âu T_T

Send me my angel

Số bài viết
    896
    nên mua 1 thằng thay Gattuso.
    DC thì thấy lởm quá
    yêu cầu sign Skrtel

Số bài viết
    82
    Bạn này mua toàn hàng khó xài. Milan đá cánh thì ko thực sự hiệu quả. Pato đá FC (poacher hoặc Adv Forward) tốt hơn hẳn so với đá Winger vì có chiêu dẫn banh chạy chạy rồi ghi bàn, hoặc kéo nguyên dàn hậu vệ đối phương sang 1 bên. Huntelaar đá phải có người chia lửa, chứ đá 1 mình cũng ko đáng tin cậy. Dàn phòng ngự giữa sân của bạn mỏng cơm quá (chỉ mỗi Gattuso là giỏi phòng ngự). Nói túm lại là đá dễ mất thế trận. Vị trí DC nên có 1 thằng dạng Leader đá chung với Silva thì hay hơn ( hàng Ý nữa càng tuyệt, em yêu hàng nội địa). Nói chung là gặp mình là mình vứt Vaart với Turan đi, mấy anh ấy sụt sùi lắm.

Số bài viết
    51
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino1512 Bài viết
    Ở lượt đi trên sân Santiago Bernabeu, Milan đã có 1 KQ khá tốt với tỉ số 1-1, và nếu Casillas ko quá xuất sắc, họ còn có thể có 1 tỷ số thuận lợi hơn cho trận lượt về tại San Siro
    Lượt về, Milan hoàn toàn làm chủ trận đấu, nhung vẫn lại là Casillas, 1 mình anh chống đỡ tất cả các đợt tấn công của Milan, để rồi Kaka ghi bàn 1 cho Real bằng 1 pha đệm lòng cận thành sau quả tạt trúng người Oddo của Higuain ....

Cả 2 hiệp phụ, Galaticos 2.0 co cụm về phòng ngự và chỉ có những cú sút xa cầu may của Kaka', Ronaldo. Ngôi sao sáng nhất trong giai đoạn này vẫn là Casillas ( dm nhà anh!) với các pha bay nhảy chỉ có trong "Đội Bóng Thiếu Lâm ".

Một thất bại ko thể nuốt trôi với HLV elnino1512, nhưng anh sẽ Bounce back soon >.<, để tiếp tục chiến đấu với bản game khốn nạn này x-( x-(
    Banr 10.3 này, nếu đá sân nhà dù đội yếu như sên, cầu thủ giỏi nhất cũng chỉ 1 sao, nhưng không thể hiểu được chúng thủ như trâu, thủ môn bay như chim, chứ đừng nói thánh Iker Tiếc là sắp có bản FM 2011 nên sẽ có có bản vá 10.4 nữa chấp nhận sự xuất thần của đối phương ở sân của họ thôi

Số bài viết
    1,235
    Paloschi bị vứt xó à sao trong đội hình không có Paloschi nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới