Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 41
    Số bài viết
    371
    Một số món hàng phải vơ ngay:
    Oscar Ustari : sign free, không mua thì phí
    Zapata, Fazio: giá không quá cao (tầm 10~25M tuỳ game)
    Bocchetti: 20M
    Bale: 16M
    Rafinha:12~15M
    Pjanic: 30~50M (phải mua, đá cặp với Pirlo ở vị trí MC hết ý)
    Paloschi: phải đưa về bằng mọi giá (thực ra tầm 10M)
    Keko: giá chỉ 1M, đá rất ảo diệu
    Zigoni, Baretta phải giữ lại, 2 quái vật đấy!!!!
    Astori, Albertazzi đưa về cũng được.

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    3,560
    Thủ môn thì phải bạo chi vào, tầm 23-25 triệu cho Adler hoặc Akinfeev để 10 mùa nữa ko phải lo lắng về vị trí thủ môn :>
    Non-EU rẻ và bắt cực hay có Victor, anh này mình cảm giác còn an toàn hơn cả 2 bác Ler với Feev, nhưng là non-EU thì tất nhiên có vướng mắc rồi.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    179
    Ở FM2010, Mùa đầu mình thường thành công : vô địch Serie A, ít nhất vào tới BK cup Italy, còn CL thì ... hên xui ^^, có lúc vào tới chung kết, có khi bị loại từ tứ kết. Nhưng vấn đề luôn xuất hiện ở mùa 2, với Inter đá cực điên >.< , trong khi Milan ko còn là điểm đến trong mơ của các siêu sao nữa rồi ( Tsb Berlusconi, Tsb Sigames ), và luôn bị ép giá khủng khiếp trong chuyển nhượng

Theo mình bạn nên bổ sung 1 số vị trí sau :
    + 1 DMC hoặc MC : Mousa Sissoko, Jack Rodwell, Sandro, Palombo, D'agostino, Inler, Veloso, Moutinho, Toulalan v.v.... Dùng hàng thật dù sao cũng đã hơn chứ ^^
    + 1 AMC khủng để đá chính : Antonio Cassano, Luka Modric, Miralem Pjanic, Joann Gourcuff, Eden Hazard, Javier Pastore
    + 1 Tiền đạo : Recommend Alberto Paloschi ( hàng Ý, truyền nhân của Pippo- còn chờ gì mà ko hốt ), nếu ko có thể vác về Dzeko, Aguero, nhân tiện thanh lý thằng Boriello hoặc Hunterlaar đi cũng được, hoặc có thể vác về Lisandro Lopez - 1 tiền đạo toàn diện. Bí quá thì mua tạm anh Liedson ( mình rất khoái dùng thằng này )
    + Hàng hậu vệ thế là tạm ổn rồi, vì còn có cả Danielle Bonera ( truyền nhân k bao h lớn của Nesta ) đá được cả DC và DR.

Tổng hợp tình hình thì theo mình khả dĩ nhất là Paloschi ( tầm 13,14 m E), Aguero hoặc Cassano ( 2 thằng này natural cả AMC và FC, rất hợp với đội hình này ), và Sissoko hoặc Rodwell ...

Theo mình thì lối đá 4-3-1-2 này ko hợp để chinh phục Châu Âu, ( ít nhất là các bản trước, vì ở bản này, sau thành công của Inter Mou và Chelsea Ance, có vẻ chiến thuật này đã được ... buff >.< ) và mỗi khi cầm Milan, mình luôn cố gắng xây dựng đội hình 4-4-2, kết hợp với đội hình này,

Vì vậy, Pirlo luôn bị thanh lý đầu tiên ( dù rất đau lòng ), tiếp theo là Ronaldinho - hưởng lương cao, đá thì Bt. Theo chân 2 anh trên là Kaladze - chuyên mắc sai lầm, Boriello ( mình ghét thằng nào shoots with Power ) , Seedorf- trong game k thể hiện được sự xuất sắc ngoài đời. Beckham luôn qua về LA Galaxy vào ngày 15-6 ( start game theo giải Đức ). Jankulovsky- quá yếu trong phòng thủ mà ham lên tấn công.

Kết quả là bao h cũng dư ra tới 5,60m E và 900k/month để xây dựng đội hình. Kaka' bao hcũng được train thành FC ( natural đàng hoàng ), và hồi đó, mình còn hay sử dụng 4-3-1-2 hoặc 4-3-2-1 .......

Ôi Milan , ôi Azzurri của tôi ............................

P.S : Quên mất vị trí thủ môn, Abbiati bắt cũng tạm, nếu muốn hàng khủng thì nên mua Adler hoặc Akinfeev, còn ko thì cứ Vilar, Ustari, Joe Hart cũng được .........

Lần sửa bài viết gần nhất bởi elnino1512 : 24-07-2010 vào lúc 08:26 AM
    Send me my angel

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Forsia Bài viết
    Một số món hàng phải vơ ngay:
    Oscar Ustari : sign free, không mua thì phí
    Zapata, Fazio: giá không quá cao (tầm 10~25M tuỳ game)
    Bocchetti: 20M
    Bale: 16M
    Rafinha:12~15M
    Pjanic: 30~50M (phải mua, đá cặp với Pirlo ở vị trí MC hết ý)
    Paloschi: phải đưa về bằng mọi giá (thực ra tầm 10M)
    Keko: giá chỉ 1M, đá rất ảo diệu
    Zigoni, Baretta phải giữ lại, 2 quái vật đấy!!!!
    Astori, Albertazzi đưa về cũng được.
    Keko của At Marid hả bác, thằng Bocchetti nó ko chịu ký hợp đồng với mình và bay qua Chel mất rồi

Số bài viết
    106
    Thủ môn mua Lloris, tiền vệ mua M.Sissoko và Kroos. Tiền đạo mua Hulk.

Số bài viết
    371
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Roberto.Baggio Bài viết
    Keko của At Marid hả bác, thằng Bocchetti nó ko chịu ký hợp đồng với mình và bay qua Chel mất rồi
    AM có 2 thằng cu là Keko-AMC và Koke-DM, cẩn thận nhầm sang nhau nhé

Số bài viết
    777
    ST:Kun Kun Kun Kun Kun Kun Kun +Paloschi trên hàng công giày vải nam
    MC:K.Asamoah (cho Gattuso tur thì chẹp chẹp ..)
    DC. Criscito- L.Araudio -Sakho - otalmendi...
    AMC : T. Kroos - A.Ramsey

Mấy con hàng này đã qua kiểm nghiệm

Còn thích nuôi trẻ thì vô đây ngắm nghĩa chút
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=14867

Lần sửa bài viết gần nhất bởi quamuop1 : 13-03-2015 vào lúc 02:28 AM
    quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    82
    Lúc em chơi tới mùa thứ 3, làm 1 cú đột phá, sign Gourcuff và Defour free ( sau này bán sang Real được 18 triệu). Hàng Đức trong game này xài cũng được. Mình có Podolski ( lười chạy bà cố) và Badstuber ( sao ko ai nhắc tới thằng này nhỉ, tất cả các chỉ số cần thiết đều >=16).
    GK : Amelia ( mình múc thằng này mùa 2 với giá 5M bảng, Delac,Ustari ( 2 thằng này free hết)
    Hàng gốc của Milan nên để lại Barreta,Zigoni, Astori. Bonera đá cũng được lắm, để vài mùa đá bán vẫn ko lỗ.

Số bài viết
    23
    Mình với mới sign đc Gourcuff 20M, giá này ngon phải không các bạn?

Số bài viết
    371
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Roberto.Baggio Bài viết
    Mình với mới sign đc Gourcuff 20M, giá này ngon phải không các bạn?
    thế là vừa, Gourcuff đa năng và mạnh mẽ phết mà.
    Tại sao các bạn lại không dùng Borriello nhỉ, mình rất thích gã này, toàn cho làm Target men trong sơ đồ 4-3-1-2

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới