Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    8

Bàn về Đội tuyển VN của chúng ta

Tớ yêu ĐTQG VN, và rất muốn những gì BDVN làm đc trog game của tớ sẽ xảy ra ngòi đời (dù vẫn biết những mơ ước mãi chỉ là...những ươc mơ)

Tớ bắt đầu chơi trò này cách đây 3-4 năm gì đó, cũng có chút ít kinh nguyệt, ý lộn kinh nghiệm trò này, xin được chia sẻ anh em, nhất là những ai cũng yêu BD Việt. Bây giờ tớ đang xài FM09, tháng 6 năm 2013, sau đây tớ sẽ giới thiệu chút ít thành tích có đc với ĐT Việt Nam (kg tính CLB ManCity yêu dấu), rồi sau đó nêu cách làm, các bạn quan tâm tham khảo và góp ý nha

Tính tới thời điểm trong game của tớ, ĐTVN của chúng ta đã có vé dự WorladCup 2014 tại Brasil, với những ''danh thủ'':''bộ não'' Bùi Duy Quang, ''ngôi sao'' Trần Thanh-Tân (cái tên này chắc nhiều bạn đã biết), ''hàng khủng'' Bùi Sinh, ''siêu tiền vệ'' Nguyễn Thanh Tùng, wonderkid Phạm Đăng Bình, cặp tiền vệ ''không phổi'' ở trung tâm: Nguyễn Tuấn Vũ Lê Trung Kiên, ''siêu dự bị'' Johnny Nguyễn, wonderkid Trương Minh Nhựt..., tất cả đều đag chơi bóng tại Châu Âu và nhiều cầu thủ đã đạt đến đẳng cấp Continental-Châu Âu; (riêng Bùi Duy QuangBùi Sinh chuẩn bị lên Worldwide nây mai).

1. MY TEAM:

2. BỘ NÃO:

3. NGÔI SAO:

4. HÀNG KHỦNG:

5. SIÊU TIỀN VỆ:

6. 2 KHÔNG PHỔI:

7. SIÊU DỰ BỊ:

8. 2 WONDERKIDS:

Dù chỉ là trong game, nhưng tớ vẫn thấy rất vui và chút chút tự hãnh diện vì thành tích này, ngoài tấm vé quí hơn vàg đi WCup2014, ''các học trò'' của tớ còn ôm đc vài cái cup nhỏ mà quý như: Asian National Cup 2011, Á quân U20 WCup 2011, HCV Olympic Game 2012, VĐ [B]U20 Asian National Cup/B] 2011...

ASIAN CUP 2011

U20 WORLD CUP 2011

OLYMPIC GAME 2012

[B]U20 Asian National Cup 2011/B]

Thành tích Vòng loại WCup

Chủ đề tương tự:

thomasmueller Guest
    khâm phục bạn 1 chữ nhẫn, luyện ra ngần ấy anh tài người Việt, good good good

Số bài viết
    8
    đã chơi trò này mà kg nhẫn thì đừng chơi, tốt nhất chơi trò Mario ấy..

Số bài viết
    1,426
    FM09 , toàn hàng random

Số bài viết
    83
    Vẫn biết random nhưng mà vẫn choáng. CHỉ biết nói 1 câu: VKL. EM cầm Bayern, rất tích cực mang các cháu VN sang mà mãi mới được vài e kha khá, cũng vào được Asian Cup 2015 rồi, giải U20 thế giới vào tứ kết. Thế là quá tuyệt vời rồi. Ngoài được được vậy đã là mơ ước lớn

Số bài viết
    8
    VKL là gì vậy bạn??? kg hiểu? vì hàng VN mà kg random thì ở mô roa...keke...chơi đến năm 2020 đi, cũng toàn random mà thui... lúc đó Torres, Rooney chắc cũng sắp có cháu nội roài...

Số bài viết
    1,235
    mấy thằng random thì không biết nhưng nhìn vào 2 thằng Ludovic Urai và Johnny Nguyễn là biết có sự sắp xếp rồi 2 thằng này không bao giờ đủ trình để đến mức mà Man Utd và Portsmouth phải mua nó về mà giá của nó thì không thể nào lên đến mil như thế kia riêng thằng Urai thì chỉ số siêu thấp trình độ chỉ đủ để đá hạng 6 của giải Anh thôi

Dù sao thìa đây là Việt Nam nên có làm gì đi nữa thì cũng chả sao miễn là khoong để việt nam tụt lùi so với đội khác là được

Số bài viết
    8

chắc chắn là kg thua mấy thằng Châu Á khác rùi

Số bài viết
    8

Icon6

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hot_dog Bài viết
    mấy thằng random thì không biết nhưng nhìn vào 2 thằng Ludovic Urai và Johnny Nguyễn là biết có sự sắp xếp rồi 2 thằng này không bao giờ đủ trình để đến mức mà Man Utd và Portsmouth phải mua nó về mà giá của nó thì không thể nào lên đến mil như thế kia riêng thằng Urai thì chỉ số siêu thấp trình độ chỉ đủ để đá hạng 6 của giải Anh thôi

Dù sao thìa đây là Việt Nam nên có làm gì đi nữa thì cũng chả sao miễn là khoong để việt nam tụt lùi so với đội khác là được
    Bạn tự so sánh nha, dưới này là lực của Johnny Nguyen, và 1 cu người Hà Lan (cùng CLB Portsmouth, cùng vị trí) giá CN tươg đươg, + 1 cu người Anh (cũng AMC, từng đc gọi vào u21 QG) thế nào nha!!

Tại mình hay có thói quen đánh giá thấp Việt nam mình thuiii

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới