Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    26

The save game could not load

Mình đang control MU/England.Vừa rồi vì cheat thêm manager để mua cầu thủ trẻ MU với giá cao lấy ngân sách mua hàng hiệu nhưng sau khi add manager xong mình save game tắt máy.Sau khi mở lại thì load game nó báo The save game could not load.Ngay cả Load last save cũng k dc /

Chỉ mình với!!!Đừng bảo New Game!!!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,202
    Rất tiếc là lỗi này ko sửa đc chỉ có new game thôi. Mình bị nhiều rồi cứ đang save game máy lại reset nên lúc nào cũng chuẩn bị 2 file save

...Legend...

Số bài viết
    26
    Hix...nhưng mà Genie Scout vẫn load được cái í / Vậy có phải lỗi tạm thời k nhỉ?...

Số bài viết
    344
    ko phải đâu
    file save bị phá huỷ,thông tin thì vẫn xem dc
    bạn thử vào properties của ổ bạn để game,chọn tool rồi check error,chọn cả 2 dòng,rồi ấn ok
    nó sẽ hỏi bạn là sẽ check sau khi restart máy
    chọn yes,rồi restart
    sau khi nó check xong mà vào file save game ko dc thì chắc chắn là file save đã bị hỏng

sáng nay đang ngồi nhà chơi thì mất điện,lúc có điện bật lên thì tất cả 4 file save từ trước đến nay đều ko load dc
    check error thì may quá,1 file save vẫn back up dc
    nhưng đến tồi đang ngồi chơi,chuẩn bị gặp chel trong final ECC thì lại bị cắt điện,lúc sau bật máy lên thì ko thể load dc,check error xong,file save từ 70Kb tụt xuống còn 20Kb,và tất cả đã lên chầu diêm vương,buồn ơi là buồn

Số bài viết
    1,180
    Tóm lại chân lý rút ra ở đây là gì?
    Chơi cheat tất có hậu quả xấu
    Bạn nên chơi lại đi và mình cũng nói thật, cheat nhanh chán vô cùng. Đương cử trường hợp của mình, chỉ cheat chấn thương thôi, cuối mùa làm cú ăn 3 xong là del game chơi lại vì thấy hết cái mà phấn đấu, danh hiệu có cả thì lấy cái gì mà đá nữa

Số bài viết
    26
    Haha...chỉ cheat để lấy cầu thủ và thêm tiền cho ngân sách thôi Chứ mình vẫn chưa cheat rành đến mức ấy...nhưng tiếc cho cái năm 2022

Số bài viết
    26
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tan3 Bài viết
    ko phải đâu
    file save bị phá huỷ,thông tin thì vẫn xem dc
    bạn thử vào properties của ổ bạn để game,chọn tool rồi check error,chọn cả 2 dòng,rồi ấn ok
    nó sẽ hỏi bạn là sẽ check sau khi restart máy
    chọn yes,rồi restart
    sau khi nó check xong mà vào file save game ko dc thì chắc chắn là file save đã bị hỏng

sáng nay đang ngồi nhà chơi thì mất điện,lúc có điện bật lên thì tất cả 4 file save từ trước đến nay đều ko load dc
    check error thì may quá,1 file save vẫn back up dc
    nhưng đến tồi đang ngồi chơi,chuẩn bị gặp chel trong final ECC thì lại bị cắt điện,lúc sau bật máy lên thì ko thể load dc,check error xong,file save từ 70Kb tụt xuống còn 20Kb,và tất cả đã lên chầu diêm vương,buồn ơi là buồn

À..vậy nếu mình dùng mấy soft khôi phục dữ liệu đã xóa để kiếm lại mấy file game trước thì còn xài được k nhỉ?Tại mình tiếc mấy cầu thủ chăm đến độ chín rồi mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới