Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 48 trong tổng số 48
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristianro7 Bài viết
    tiện đây bác Mou cho hỏi là cái "Closing down" cụ thể nó là cái gì thế ??? từ hồi chơi FM tới giờ mình cứ lờ mờ về cái này.
    là áp sát thôi, có 3 mức rarely, mixed, often cho cả team và từng player, để often thì sẽ như paraguay đá với TBN hôm trước ấy

Số bài viết
    230
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    là áp sát thôi, có 3 mức rarely, mixed, often cho cả team và từng player, để often thì sẽ như paraguay đá với TBN hôm trước ấy
    thế còn "Run from deep" theo ngữ nghĩa mà mình hiễu thì là chạy từ phần sân nhà phải ko ?? nếu sai mong bác Mou cho 1 lời giải thích. Còn trong closing down có cái gọi là "Whole pitch" và "Own half" có nghĩa là gì thế ???

Số bài viết
    4,029
    thế còn "Run from deep" theo ngữ nghĩa mà mình hiễu thì là chạy từ phần sân nhà phải ko ?? nếu sai mong bác Mou cho 1 lời giải thích. Còn trong closing down có cái gọi là "Whole pitch" và "Own half" có nghĩa là gì thế ???
    run from deep dịch 1 cách ngu si thì là chạy từ phía sâu lên trên, tức là xu hướng lao lên trên của nó (kể cả có bóng hay ko có bóng). nếu để max tức là cầu thủ đó thường xuyên lao lên, min thì nó sẽ ítchạy từ phía dưới lên trên

closing down : whole pitch tức là chạy nhảy điên rồ, hoạt động rộng khắp sân, own half tức là chỉ ở cái phần sân mình phụ trách, còn 1 mức nữa là own area tức là chỉ loanh quanh ở cái chỗ mà nó đc bố trí thôi

Số bài viết
    230
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    run from deep dịch 1 cách ngu si thì là chạy từ phía sâu lên trên, tức là xu hướng lao lên trên của nó (kể cả có bóng hay ko có bóng). nếu để max tức là cầu thủ đó thường xuyên lao lên, min thì nó sẽ ítchạy từ phía dưới lên trên

closing down : whole pitch tức là chạy nhảy điên rồ, hoạt động rộng khắp sân, own half tức là chỉ ở cái phần sân mình phụ trách, còn 1 mức nữa là own area tức là chỉ loanh quanh ở cái chỗ mà nó đc bố trí thôi
    thường xuyên lao lên trên, vậy nếu mình chỉnh dưới mức often thì nó chỉ đứng ở phần sân của đối phương đợi bóng đúng ko ???

Số bài viết
    5,684
    thường xuyên lao lên trên, vậy nếu mình chỉnh dưới mức often thì nó chỉ đứng ở phần sân của đối phương đợi bóng đúng ko ???
    đúng nếu vị trí mặc định của ku đó là ở trên phần sân đối phương, chứ nó là trung vệ với hậu vệ hay tiền vệ trụ thì vẫn cứ sân ta ta đứng thôi. Run from deep của FM10 cũng như forward run của FM9 và mũi tên kéo lên của FM5,6,7,8

Số bài viết
    412
    Cảm thấy khó so sánh quá thì so Rô béo với Rô đú và mốc xì ở PES10 đi Rô béo trong PES10 đá ảo tung cả váy đi chứ

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết
    bác có link down fm06 ko
    em mới chơi fm08>>> 2010 thui à
    Link FM6 đây http://fm-vn.com/diendan/showthread....357#post230357

Số bài viết
    1,047
    có khi phải close topic này thôi, bắt đầu lan man rồi !
    gà vào làm việc đi !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới