Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 48
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết
    bác có link down fm06 ko
    em mới chơi fm08>>> 2010 thui à
    link thì ko, có đĩa thôi, hôm nào rảnh mình up cho, Fm5 với Fm6 chơi vui lắm, ko quá nhiều chức năng như bây h, đơn giản hơn nhiều, nhiều bàn thắng kiểu qua vài thằng hơn, ghi bàn ầm ầm, giá cả cầu thủ tăng vùn vụt nhưng có cái mốc 65M là coi như tịt, value cầu thủ ko quá được 65M, may ra có đợt nó đá lên thần 5,6 trận liên tục 10 thì mới lên được 66,67M, nói chung đá vui, ko mang quá nặng tính chiến thuật như bây h

Số bài viết
    896
    khi nào rảnh bác gắng up nha
    thanks bác trc

Số bài viết
    215
    Nói chung WC 2010 có lẽ là 1 WC chưa thành công dù chưa kết thúc!

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    link thì ko, có đĩa thôi, hôm nào rảnh mình up cho, Fm5 với Fm6 chơi vui lắm, ko quá nhiều chức năng như bây h, đơn giản hơn nhiều, nhiều bàn thắng kiểu qua vài thằng hơn, ghi bàn ầm ầm, giá cả cầu thủ tăng vùn vụt nhưng có cái mốc 65M là coi như tịt, value cầu thủ ko quá được 65M, may ra có đợt nó đá lên thần 5,6 trận liên tục 10 thì mới lên được 66,67M, nói chung đá vui, ko mang quá nặng tính chiến thuật như bây h
    Bác ơi, em nhớ là hồi đó có anh Ro vẩy cũng vela lắm với cả có thể sign cầu thủ free tương đối dễ nữa, cỡ torres với robinho em sign free ầm ầm, sau nó có cái chỉ số gì xuống có 1 thôi (chơi bẩn) À lên hơn 65tr được,thằng torres em lên được 80tr mà (USD)

Trong tim tôi là Roma, trong tim Roma là anh => Francesco Totti - số 10 bất tử

Số bài viết
    456
    Người ngoài hành tinh hồi FM5 rồi FM6 đá sướng vãi,chỉ số lúc đỉnh điểm thì cứ phải 15-20 con đạt 20, cho vào sân anh quẩy qua 3,4 thằng như bỡn, đùa chứ nháy mắt lại thấy Ronaldo beat 3 man với 4 man, sút xa sút gần các kiểu đều ok, có anh trên sân đệch sợ thằng nào luôn

giỜ Real cũng cÓ Ronaldo cũng value lắm ấy :"> khũng hƠn cả Ro béo :-" Cristiano Ronaldo nO.1
    (đang nÓi về đỘ khũng nhé :">)

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    230
    mình vẫn còn đĩa FM6, nhưng h lap hỏng, desktop thì , bảo cài lại để xem thì cũng phiền, mang máng là finish, dribbling, first touch,technique, flair,off the ball,decesion,composure,penalty taking đều 20, passing, freekick, longshot,creativity cũng đều đạt tầm 16,17, pace vs acceleration phải 18,19, vela lắm, chỉ phải tội injury proness của anh ấy cũng phải 15-20
    Bác đùa chơi mình phải ko ??? thằng này chân phải 20 chân trái 15 làm sao chỉ số Kinh hoàng như thế dc ???

Số bài viết
    230
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sk8rboi Bài viết

giỜ Real cũng cÓ Ronaldo cũng value lắm ấy :"> khũng hƠn cả Ro béo :-" Cristiano Ronaldo nO.1
    Đúng là đồ thiển cận!!! chắc you chưa xem mấy cái clip ghi bàn của Ronaldo thời đỉnh cao rồi. Phải nói là khi xem xong chỉ biết há hốc mồm và thốt lên:"thật tuyệt vời" mà thôi gần như thuận 2 chân kỹ thuật ko rườm rà như Ro đú, ko có động tác thừa chỉ 1 hoặc 2 nhịp là qua cầu thủ đối phương rồi. Chân phải chân trái toàn diện ghi 47 bàn trong màu áo barca khi chỉ mới 19-20 tuổi (1996-1997) Messi với Ro đú nhìn vào chỉ có thẹn đỏ mặt mà thôi. Mình đã từng dẫn qua Rô đú rồi.Thằng này chơi bóng công bằng mà nói hơi thiên về cơ bắp mấy trận đấu lớn cũng ko có ấn tượng nhiều còn Messi dường như chỉ "Thiêng" ở barca thôi đã từng đem nó qua MU hồi chơi FM 09 ghi bàn quá chán lại hay chấn thương nữa. Nói có sách mách có chứng bạn cứ lên youtube gõ "ronaldo super goals" file này 32mb sẽ thấy khả năng trên hẳn 2 thằng kia 1 chân. Mình nghĩ nếu bê vào fm chắc chỉ số cứ gọi là lấp lánh lấp lánh, chỉ tiếc là bây giờ chắc ko còn vụ chỉ số khủng hoảng như thế nữa rồi do có cái vụ chỉ số bị ảnh hưởng bởi chân thuận mà mình nghỉ cái vụ này ko hợp lý tí nào, khả năng chơi tốt cả 2 chân thì ảnh hưởng gì đến các các chỉ số của cả 3 cột. mà một cầu thủ tấn công thì chỉ số cột technical là quan trọng nhất vậy nếu 2 chân 15 20 như Ronaldo(béo) cộng thêm tốc độ kinh hoàng của anh ta lúc còn đỉnh thì cột technical và mental chắc ko còn bao nhiêu. Thấy bất công cái vụ này quá!!!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi cristianro7 : 07-07-2010 vào lúc 12:01 AM

Số bài viết
    14
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sk8rboi Bài viết

Trình CR7 nhằm nhò gì so với Ro béo

Số bài viết
    465
    Nghĩ đến vc Ro Béo sắp bị Câu h vượt mặt về số bàn thắng ở ƯC mà thấy bất công cho anh
    Chắc fm sẽ ko bao h có 1 cầu thủ như anh nữa

Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristianro7 Bài viết
    Nhìn mấy cảnh hỏng ăn đó mà nhớ lại người ngoài hành tinh Ronaldo(béo) trước kia, không biết có bác nào từng "dẫn dắt" Ronaldo béo thời ký đỉnh cao chưa chứ mình vừa lên youtube down mấy cái clip bàn thắng thấy kinh hoàng quá! ước gì mình cũng có 1 TĐ như thế trong đội hình.
    -> u đang nÓi trOng game đÓ - và t cũng đề cập về FM

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristianro7 Bài viết
    Đúng là đồ thiển cận!!! chắc you chưa xem mấy cái clip ghi bàn của Ronaldo thời đỉnh cao rồi. Phải nói là khi xem xong chỉ biết há hốc mồm và thốt lên:"thật tuyệt vời" mà thôi gần như thuận 2 chân kỹ thuật ko rườm rà như Ro đú, ko có động tác thừa chỉ 1 hoặc 2 nhịp là qua cầu thủ đối phương rồi. Chân phải chân trái toàn diện ghi 47 bàn trong màu áo barca khi chỉ mới 19-20 tuổi (1996-1997) Messi với Ro đú nhìn vào chỉ có thẹn đỏ mặt mà thôi. Mình đã từng dẫn qua Rô đú rồi.Thằng này chơi bóng công bằng mà nói hơi thiên về cơ bắp mấy trận đấu lớn cũng ko có ấn tượng nhiều còn Messi dường như chỉ "Thiêng" ở barca thôi đã từng đem nó qua MU hồi chơi FM 09 ghi bàn quá chán lại hay chấn thương nữa. Nói có sách mách có chứng bạn cứ lên youtube gõ "ronaldo super goals" file này 32mb sẽ thấy khả năng trên hẳn 2 thằng kia 1 chân. Mình nghĩ nếu bê vào fm chắc chỉ số cứ gọi là lấp lánh lấp lánh, chỉ tiếc là bây giờ chắc ko còn vụ chỉ số khủng hoảng như thế nữa rồi do có cái vụ chỉ số bị ảnh hưởng bởi chân thuận mà mình nghỉ cái vụ này ko hợp lý tí nào, khả năng chơi tốt cả 2 chân thì ảnh hưởng gì đến các các chỉ số của cả 3 cột. mà một cầu thủ tấn công thì chỉ số cột technical là quan trọng nhất vậy nếu 2 chân 15 20 như Ronaldo(béo) cộng thêm tốc độ kinh hoàng của anh ta lúc còn đỉnh thì cột technical và mental chắc ko còn bao nhiêu. Thấy bất công cái vụ này quá!!!
    -> thử xem trOng game C.Ronaldo cÓ khủng ko mà Ronaldo ko thuận 2 chân thì
    Ôi ! cái thể loại như vậy cái thứ như u sỐng chi chật trái đất

Cristiano Ronaldo !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới