Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 32
    Số bài viết
    207

Icon8 Cần giúp đỡ hoàn thiện bộ tứ hàng hậu vệ

Tình hình là tôi đang cầm Sunderland, gần kết thúc mùa giải 2009 - 10. Nói chung các vị trí khác thì ổn nhưng hàng hậu vệ quá là cùi.

Các cầu thủ hiện tại là :
    Otamendi (DC) thằng này giữ lại
    Paul Da Silva (DC) tống tiễn
    Angton Ferdinand (DC) tống tiễn - đang loan ở MS
    Michael Turner (DC) tống tiễn
    Bradsley (DR) cũng kết ku này
    Alan Hutton (DR) hết hạn mượn
    Mc Carthney (DL) bán nốt
    Killiagon (DL) chắc chưa bán được.

Tôi đã ra tay hốt thằng Gary Cahill (Bolton) và Phillip Senderos (Arsenal) nhưng vẫn thiếu nhiều. Mấy pro vào cho ý kiến cái. Mùa này vô địch rồi nên hàng VIP chắc nó về.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
      179
      DC mùa 2 bạn thử Otamendi PA khiếp lắm , mùa 2 chắc tầm 20M , giàu hơn thì Chiellini ( ku này riêng mùa 1 đã 33M , mùa 2 chắc ko có giá đó )
      DL/R : rafinha , renan , badstuber , criscito ...

We Are The Champion!

Số bài viết
      403
      Đội bóng ko lớn lắm Nên thử Sakho với Cesar Azpilicueta.Giá thì có thể hơi cao nhưng hợp với những đội bóng có tham vọng vô địch.
      Sakho đá DC với Otamedi. Cesar đá DR wing back set automatic/Còn đủ nhiên liệu thì mua criscito của juve với genoa Mỗi đội trả 10 đến 13 m bảng mùa 2 thì họ bán. criscito có thể đá DL full back Auto Hoặc DC play

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
      549
      -Trung vệ bạn có thể thử Zapata - 1 siêu trung vệ , nói thật chấp mọi tiền đạo. hoặc xài Bocchetti cũng good
      -cánh trái có thể dùng Cheik M'Bengué - thằng này tấn công tốt, thủ cũng tốt..nói chung khá toàn diện. Criscito cũng ngon k kém
      - cánh phải xài Azpilicueta, hoặc Opare ( thằng này phải train nhiều)

Còn nếu mà thích xài hàng Anh thì có Nathanial Clyne

FIFA12

Số bài viết
      4,029
      DL : danny wilson
      DR : azpilicueta

-Trung vệ bạn có thể thử Zapata - 1 siêu trung vệ , nói thật chấp mọi tiền đạo. hoặc xài Bocchetti cũng good
      tiền........??? và bocchetti thì đội nhỏ nó ko về đâu

Số bài viết
      3,560
      Trùng hợp thật, mình cũng đá Sunderland cả tuần nay
      Đến mùa 2013 còn lại mỗi Anton Ferdinand vì anh này train in nation (đá cũng chỉ đc <10 trận/mùa )
      Mùa đầu cố sống cố chết mua Otamendi, nhưng anh này đá kiểu quái gì toàn mắc lỗi, rating thấp nên mùa 3 mình đem biếu Sevilla luôn (giá tượng trưng... 8m bảng).

Bộ tứ đang dùng (rất ngon, PL lọt lưới <20bàn/mùa):
      Dodô - Fazio - Alex - Micah Richard
      Alex với Micah mua đc do bọn Chel, MC mua vớ vẩn bị thừa cầu thủ, mình hớp đc giá ngon. Thêm cả bức tường Akinfeev phía dưới và tiền vệ trụ Sandro càn quét phía trên bộ tứ này nữa.

Dự bị có Gibbs (trận hay trận dở), Juhásk (chậm rề=.=), O'Shea (MU cũng rao bán nên nhặt luôn) và một em trung vệ random nữa.

Đá 10.3 sướng nhất cái đoạn các ông lắm tiền mua cầu thủ vô tội vạ, những đội bóng nhỏ chỉ việc kiếm tiền rồi ngồi chờ nó rao bán là nhảy vào mua sớm

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
      207
      bé lên 3: Otamendi em có rồi mà bác. Chiellini ko dám mơ tới Sunderland rafinha nó hét giá cao quá; renan bị Juve cuỗm rồi, badstuber ko chịu về, criscito để thử xem sao.
      Zapata đúng là nó ko chịu về như bác nguyenma nói.:"> Mấy bác lựa giúp thêm mấy thằng DC nữa, em muốn thay máu hàng hậu vệ. Tuổi băm cũng OK, em thích giống thực tế 1 chút, ko phải lúc nào cũng cầu thủ trẻ mà phang.

johnnytran: Otamendi của em ko mắc lỗi nhiều, chỉ tội cái lùn, bị mấy thằng target men đè chết bỏ

Số bài viết
      3,560
      Thì đấy, cái điểm yếu của Otamendi là lùn quá, đá ở giải khác thì ko biết chứ ở Anh tiền đạo ông nào cũng lừng lững như núi, ko thì cũng khỏe như trâu (Drog3, Crouch, Adebayor...) -> Otamendi mất điện bán phần
      Nếu có tiền nên tậu Fazio (tầm 9m bảng), Mexes, Mertesacker (anh này 19m lúc nào cũng mua đc). Đc thêm cả kinh nghiệm chơi C1 luôn.

À cả thủ môn cũng thay nốt, ông Gordon nhìn có vẻ ngon nhưng để lọt lưới nhiều quá, thay thủ môn đi phát sẽ thấy khác hẳn ngay.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
      207
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
      Thì đấy, cái điểm yếu của Otamendi là lùn quá, đá ở giải khác thì ko biết chứ ở Anh tiền đạo ông nào cũng lừng lững như núi, ko thì cũng khỏe như trâu (Drog3, Crouch, Adebayor...) -> Otamendi mất điện bán phần
      Nếu có tiền nên tậu Fazio (tầm 9m bảng), Mexes, Mertesacker (anh này 19m lúc nào cũng mua đc). Đc thêm cả kinh nghiệm chơi C1 luôn.

À cả thủ môn cũng thay nốt, ông Gordon nhìn có vẻ ngon nhưng để lọt lưới nhiều quá, thay thủ môn đi phát sẽ thấy khác hẳn ngay.
      Gordon em tiễn nó sang Palermo từ khuya rồi bác tậu ngay thằng Kanemi cao to hôi đen chuẩn không cần chỉnh

Số bài viết
      2,107

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
      Trùng hợp thật, mình cũng đá Sunderland cả tuần nay
      Đến mùa 2013 còn lại mỗi Anton Ferdinand vì anh này train in nation (đá cũng chỉ đc <10 trận/mùa )
      Mùa đầu cố sống cố chết mua Otamendi, nhưng anh này đá kiểu quái gì toàn mắc lỗi, rating thấp nên mùa 3 mình đem biếu Sevilla luôn (giá tượng trưng... 8m bảng).

Bộ tứ đang dùng (rất ngon, PL lọt lưới <20bàn/mùa):
      Dodô - Fazio - Alex - Micah Richard
      Alex với Micah mua đc do bọn Chel, MC mua vớ vẩn bị thừa cầu thủ, mình hớp đc giá ngon. Thêm cả bức tường Akinfeev phía dưới và tiền vệ trụ Sandro càn quét phía trên bộ tứ này nữa.

Dự bị có Gibbs (trận hay trận dở), Juhásk (chậm rề=.=), O'Shea (MU cũng rao bán nên nhặt luôn) và một em trung vệ random nữa.

Đá 10.3 sướng nhất cái đoạn các ông lắm tiền mua cầu thủ vô tội vạ, những đội bóng nhỏ chỉ việc kiếm tiền rồi ngồi chờ nó rao bán là nhảy vào mua sớm
      Otamendi em chưa dùng lâu nên chưa biết,nhưng mua về đá mùa đầu toàn lỗi thôi,toàn ngớ ngẩn dẫn đến bàn thua,chỉ số thì...

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
      LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
      CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới