Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 34
    Số bài viết
    148

Ai quản lý Inter Milan vào cho em hỏi cái mấy anh ơi

Em đang quản lý Inter, em lại thik đá tấn công 2 bên cánh, mà Inter theo em thj` ko co' thang` mô chay cánh dạng khủng như Roanaldo nên em mua vê` 2 thằng là Ribery và T.Walcott đá cũng khá ổn các anh ạ
    Em chả hiểu em quản lý kiểu j` ma` tiên` tháng nao` cũng lỗ 5-7 triệu , mà nói thế nào để thằng chủ tịch cho n` n` tiên` mua cầu thủ cả
    Làm sao để đưa cầu thủ vào danh sách rao bán nhỉ
    Trong game em đang chơi bọn AC mua toan` hang` khung ,, Gera, Alonso, Tony, em bán thắng Stankovic cho AC ja' 40M có rẻ wa' ko ạ
    Mong mấy anh chỉ jao' ạ

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    tháng nào cũng lỗ 5-7M thì chắc là quỹ lương của bạn< số tiền dùng để trả luơng cho cầu thủ rồi, bạn có thể vào board room, chọn make board request, chon make extra funds for wage available(được hay ko do ban lãnh đạo quyết định) hoặc chọn board room/budget adjustment để chuyển từ quỹ chuyển nhượng sang trả lương. Để đưa cầu thủ vào danh sách rao bán bạn kick chuột phải vào cầu thủ, chọn transfer status/ set transfer status/ transfer listed là được ( nếu cần thiết thì bạn nên kick chuột phải vào cầu thủ, chọn set squad status/ not needed by club)
    Mình chưa đá inter bao giờ nên cũng ko biết stankovic bán vậy là đắt hay rẻ, nhưng với độ tuổi 28-29 của nó thì có lẽ bán 40M cũng ko đến nỗi nào
    Muốn biết chi tiết hơn bạn có thể vào http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4486 để down tài liệu hướng dẫn chơi FM08

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 07-02-2008 vào lúc 01:22 PM

Số bài viết
    148
    Em cảm ơn anh n`n` ạ
    Ai mà quản lý Inter mà đá dc vài mùa rùi thj` vào với em luôn dj ạ
    Em mới 16, chơi FM chưa n`nhung quản lý Inter 2 mùa rùi, mùa nào cũng dành hết chức vô dịch các cúp(Ko hề nổ ạ)Inter quản lý sướng mà dễ mua cầu thủ cục ạ

Số bài viết
    254
    inter với đội hình siêu khủng,nên thắng dễ dàng cũng không là gì.Giống như trong pes ấy...........

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangbkuno Bài viết
    Em cảm ơn anh n`n` ạ
    Ai mà quản lý Inter mà đá dc vài mùa rùi thj` vào với em luôn dj ạ
    Em mới 16, chơi FM chưa n`nhung quản lý Inter 2 mùa rùi, mùa nào cũng dành hết chức vô dịch các cúp(Ko hề nổ ạ)Inter quản lý sướng mà dễ mua cầu thủ cục ạ
    Mình mới chơi Inter mùa thứ 3 trong game nhưng là mùa đầu tiên mình quản lý . Tiền thì nhiều vô kể tậu được mấy thằng như Walcott rùi Frank nói chung đá cũng ổn .

Số bài viết
    148
    Em tau nguyen ca C.Ronaldo voi' Villa luon, Ronaldo thj` doi cho Man lay' Adriano + 57M USD, Villa mua 66M USD, hai thnag` khug cuc, Walcott mua` dau` da' ko noi lem, tu` mua` thu' 2 thj` da' cuc hay, cho chay canh' thj` ko = cho d'a tien` đạo, hắn đá dạng như Tevez a',nhỏ con mà cuc nhanh,
    Em quản lý ở mùa thứ 03,lỗ gần 40M USD, dag gạ bán P.Viera mà ko ạ chịu mua ạ, Làm reg cho tiền lên đây các anh ơi,bày em cách kiếm tiền với

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangbkuno Bài viết
    Em tau nguyen ca C.Ronaldo voi' Villa luon, Ronaldo thj` doi cho Man lay' Adriano + 57M USD, Villa mua 66M USD, hai thnag` khug cuc, Walcott mua` dau` da' ko noi lem, tu` mua` thu' 2 thj` da' cuc hay, cho chay canh' thj` ko = cho d'a tien` đạo, hắn đá dạng như Tevez a',nhỏ con mà cuc nhanh,
    Em quản lý ở mùa thứ 03,lỗ gần 40M USD, dag gạ bán P.Viera mà ko ạ chịu mua ạ, Làm reg cho tiền lên đây các anh ơi,bày em cách kiếm tiền với
    Dùng FMM thì tiền vô như núi ! Không thì bán bớt cầu thủ đi . Tui đang đá mùa thứ 3 đến vòng 30 roài , hơn Roma đứng nhì 4 điểm . 8->

Số bài viết
    1,696
    Inter thì chả cần FMM mùa 2 cũng mua được Ronaldo, mùa đầu cứ vô địch vài cúp là cho cả đống tiền, tiền đạo kéo Balotelli lên, thanh lý bớt vài thằng già đi là lại dư tiền ngay thui, mà bạn nhớ viết có dấu nhá, chúc vui, !

retired ... !!

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kamelot88 Bài viết
    Inter thì chả cần FMM mùa 2 cũng mua được Ronaldo, mùa đầu cứ vô địch vài cúp là cho cả đống tiền, tiền đạo kéo Balotelli lên, thanh lý bớt vài thằng già đi là lại dư tiền ngay thui, mà bạn nhớ viết có dấu nhá, chúc vui, !
    Cần gì Inter , tui Arsenal chơi được mùa đầu xong mùa 2 đã mua được Ronaldo rùi đó , 100M bảng .

Số bài viết
    24
    Không biết mấy bác có xài "máy in tiền" FMM không đó ?!? Mình muốn bán bớt cầu thủ, mới hét giá sơ sơ có vài triệu bảng Anh là mấy clb khác (máy) đều rút lui ráo. Mức giá trị thực sự của cầu thủ, máy đều quản lý và đoán định giá hết rồi, các clb (máy) đâu có điên tiền tới mức giá nào cũng mua đâu nhỉ ?!?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới