Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 57
    Số bài viết
    4
    • mong game nhẹ hơn
    • có thêm đời tư của HLV như mua nhà,mua xe,cưới V :">
    • có thêm 1 vài tình huống ngoài sân cỏ như cầu thủ gây tai nạn đi hộp đêm .... (giống ngoài đời thật ý)
    • chuyển nhượng đừng hét giá cao qá =.=

Spam nữa đi

Số bài viết
    1
    mình tuy là thành viên mới nhưng mình đã chơi fm lâu rùi. mình ghét mấy phiên bản fm ở chỗ có nhiều bàn thắng nhảm vô cùng. nhiều lúc cầu thủ sút bóng nhẹ hều mà thủ môn cứ chạy theo ngó trái banh để banh vào lưới. hy vọng fm 11 sẽ khắc phục được lỗi này.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FrancesFabregasSolder Bài viết
    mình tuy là thành viên mới nhưng mình đã chơi fm lâu rùi. mình ghét mấy phiên bản fm ở chỗ có nhiều bàn thắng nhảm vô cùng. nhiều lúc cầu thủ sút bóng nhẹ hều mà thủ môn cứ chạy theo ngó trái banh để banh vào lưới. hy vọng fm 11 sẽ khắc phục được lỗi này.
    Nhìn thế nào mà biết banh nhẹ hều, bóng mà đã đi nhẹ chỉ có thủ môn lỡ trớn mới để lọt lưới thôi, nhìn trong FM tốc độ trận đấu cao hơn bt nhiều, trông có vẻ nhẹ mà nếu thực tế thì cũng ko nhẹ đâu.

Fm11 tốt nhất là có thêm phần sử dụng tiền cho HLV, ai đời mình có hơn 500M trong tay mà chẳng làm được vẹo gì, dùng được tự mua CLB làm chủ tịch chơi

Số bài viết
    439
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FrancesFabregasSolder Bài viết
    Xem trái Scholes đá (bóng đập chân) vào lưới AC mùa trước ko bạn. Trái đó đi nhẹ nhưng Dida vẫn bó tay đó thôi
    chuyển nhượng đừng hét giá cao qá =.=
    Thì ngoài đời cũng hét giá cao đó thôi. Nhưng mà mong là có cách đàm phán thế nào cho phù hợp. Hét là 1 chuyện mà mua là chuyện khác .

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hopeless ® Bài viết
    • mong game nhẹ hơn
    • có thêm đời tư của HLV như mua nhà,mua xe,cưới V :">
    • có thêm 1 vài tình huống ngoài sân cỏ như cầu thủ gây tai nạn đi hộp đêm .... (giống ngoài đời thật ý)
    • chuyển nhượng đừng hét giá cao qá =.=
    Thế thì bôi bác cầu thủ qá ...

Số bài viết
    176
    Chơi FM 10 này ức chế nhất là phần trái banh sút ra sau khung thành bị dội lại ra xa, thủ môn phải lê đi lượm banh hoặc phạt góc cũng vậy đá trái banh ra ko bao giờ đến chân thằng đá phạt góc, nó phải đi lượm. Rồi vụ này nữa, nhiều khi đội mình đang thắng, mình tấn công bị việt vị hay phạm lỗi gì đấy, mấy thằng bên đội thua ko đi nhặt banh để đá tiếp thì thôi mắc mớ gì cầu thủ của mình phải nhặt banh giùm. Nói tóm lại tất cả các vấn đề trên là mong SE tăng cường số lượng bóng trong mỗi trận lên, trái này ra thì quăng quả khác vào .

Số bài viết
    162
    Em mong nhất là FM 11 có tiếng Việt 100% để em khỏi phải khổ sở
    Mong nữa là có đội bóng nữ, cầu thủ nữ, chưa cho quản lý thì cập nhật kết quả cũng được, thỉnh thoảng mua một chị về giống như Palermo ngày xưa định làm.
    Cuối cùng là mong Compaq V3000 Dual Core, Ram 1Gb chạy mướt. hii

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của daicanhieutien Bài viết
    Cấu hình nhẹ, bug tuyển đức và nhật được sửa ngay từ đầu. Có thêm V-league.
    cái cậu bảo k phải là bug mà SI k thỏa thuận đc bản quyền gì đó với 2 đội này nên k có thôi đó cũng là điều đáng tiếc khi ng chơi luôn muốn game phong phú hơn

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Amauri Bài viết
    Em mong nhất là FM 11 có tiếng Việt 100% để em khỏi phải khổ sở
    Mong nữa là có đội bóng nữ, cầu thủ nữ, chưa cho quản lý thì cập nhật kết quả cũng được, thỉnh thoảng mua một chị về giống như Palermo ngày xưa định làm.
    Cuối cùng là mong Compaq V3000 Dual Core, Ram 1Gb chạy mướt. hii
    trời :daudau: máy cậu còn ngon hơn máy tớ mà

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    162
    Hix máy em như thế, 2010 chỉ dám chơi nắp chai chứ có dám cho nó hiện 3D đâu, chậm lắm.
    À mong một cái nữa là đánh giá đúng năng lực của các cầu thủ trẻ. Lukaku ngoài đời ko có gì thì trong FM rất ghê gớm, trong khi Thomas Muller giỏi như thế thì trong Games lại cùi bắp, còn nhiều lắm............... em cứ ví dụ thế.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Lukaku mà ngoài đời ko có gì nổi bật, Drog3 mới mà bảo ko có gì nổi bật

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới