Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn hãy cảm nhận về Tac này :

Người đã bình chọn
53. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Rất Hay

7 13.21%
  • Bình Thường

28 52.83%
  • Quá Tệ

18 33.96%
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 30
    Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tyty512 Bài viết
    kết quả thử ở trên là ko có đóng góp của bug corner mà,sao bạn ko set thằng cánh trái đá giống cánh phải giúp tăng sức công phá hơn
    Nhưng hình như phóng ngự tac nay hơi củ chuối tý,gặp đôi phọ phẹt cũng thinh thoảng bị thủng lưới
    thằng cánh trái của mình nó ghi 15 bàn / 23trận. cánh phải 17 bàn/ 23 trận đó. hậu vệ thì mình thấy ổn mà. bạn cheat lại ông hậu vệ xem, nhưng thường thì Tac tấn công tổng lực thì hậu vệ phải hơi kém 1 tí. Lấy tấn công làm phòng ngư mà , Kiểu BarCa ấy^^

Số bài viết
    107
    àh tac này mình xài từ khi FM 10 mới ra tới h.. thỉnh thoảng cho DRL lên thành WBRL gia tăng tấn công (khi đó thì cho 1 chú MC lùi xuống DMC or set MC-deep lying)
    cách set của b cũng gần gần giống t nên nchung là great tac

http://www.facebook.com/Toon.Hoangvans

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toonkool Bài viết
    àh tac này mình xài từ khi FM 10 mới ra tới h.. thỉnh thoảng cho DRL lên thành WBRL gia tăng tấn công (khi đó thì cho 1 chú MC lùi xuống DMC or set MC-deep lying)
    cách set của b cũng gần gần giống t nên nchung là great tac
    cho hậu vệ cánh thành WB chỉ khi đang bị dẫn trước, sang h2 thì mới cho nó lên. chứ dân lên sớm hỡ sường nó đâm đấy. bạn test và đóng bỏ phiếu nhé. thank !!

Số bài viết
    465
    Có lẽ do mình ko có 2 winger đúng nghĩa,do đá tac 3AMC nên thành tích còn hạn chế,nhưng nhin chung là ổn,tac này bạn đá với thằng chelsea kết quả ra sao,vì chỉ với 2 MC mỏng cơm như vậy e rằng gặp hàng khủng thằng chelsea dễ dính đạn

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tyty512 Bài viết
    Có lẽ do mình ko có 2 winger đúng nghĩa,do đá tac 3AMC nên thành tích còn hạn chế,nhưng nhin chung là ổn,tac này bạn đá với thằng chelsea kết quả ra sao,vì chỉ với 2 MC mỏng cơm như vậy e rằng gặp hàng khủng thằng chelsea dễ dính đạn
    mình chưa từng thua chelsea, MC cho A.song vào thì cứng lắm, nó cũng trâu kinh. Tại mình thích Ramsey vì nó tấn công giỏi. hj

Số bài viết
    107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thanhduc Bài viết
    cho hậu vệ cánh thành WB chỉ khi đang bị dẫn trước, sang h2 thì mới cho nó lên. chứ dân lên sớm hỡ sường nó đâm đấy. bạn test và đóng bỏ phiếu nhé. thank !!
    cũng chả sợ việc hở sườn lắm nếu lùi hẳn MC về làm DMC còn WBRL automatic.. đương nhiên đey vẫn là trò mạo hiểm r mà có thể áp dụng vs trận cầu nhỏ or trận cầu quyết định số phận :">

http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...3&postcount=13
    kq này từ hồi mới chơi mà cứ post vào.. h lười chụp kq quá

http://www.facebook.com/Toon.Hoangvans

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toonkool Bài viết
    cũng chả sợ việc hở sườn lắm nếu lùi hẳn MC về làm DMC còn WBRL automatic.. đương nhiên đey vẫn là trò mạo hiểm r mà có thể áp dụng vs trận cầu nhỏ or trận cầu quyết định số phận :">

http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...3&postcount=13
    kq này từ hồi mới chơi mà cứ post vào.. h lười chụp kq quá
    mùa vừa rồi mình Winwr NGoại Hạng trước 6 vòng đấu, Để cố gắng lặp lại mình post lên. hj,,,

Số bài viết
    33
    Ấy dà! Anh cũng bày đặt làm tac à để em tét thử có gì báo lại kết quả cho anh sau

Số bài viết
    33
    Link hư rùi, đề nghị up cái khác >.<

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dzom97 Bài viết
    Link hư rùi, đề nghị up cái khác >.<
    vẫn down dc BT mà em ^^, e down lại xem

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới