Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    546

Lịch thi đấu quá dày?!

.

Trong 10 ngày mà cho đá đến 8 trận thì có phải lich đấu tệ quá không các bạn?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hv3585 : 13-06-2010 vào lúc 10:05 PM

Số bài viết
    29
    Không phải quá dày đâu.Mà chỉ là hành xác cầu thủ thôi.Kiểu tra tấn ý.Hêhee

Số bài viết
    1,783
    bug à
    mình đá chưa bao h gặp trò đó , kể cả là hack thử đá 1 mùa tận 69 trận liền.
    38 trận ở EPL , 13 trận C1 , 4 trận đá cúp vặt , 13 trận League cup và FA + 1 trận đá bù là 14.

nhưng chả có lúc nào đá dồn dập như thế cả.

Số bài viết
    546
    Tui cầm Leeds mùa 2. Thật là vậy đó. Nhìn thấy lague mình bọn nó đá hơn mình đến 9 trận.

Số bài viết
    896
    1 cuộc hành xác bắt đầu

Số bài viết
    726
    vào tù ở 10 ngày chắc sướng hơn

Số bài viết
    2,202
    1 ngày 1 trận Bình thường đá EPL gần đến hết năm mới có lịch 2 ngày 1 trận nhưng được 3 trận rồi thôi chứ thế này thì

Số bài viết
    106
    Hình như giải hạng nhất có tới 24 đội nên chuyện đó cũng có thể lắm chứ.

Số bài viết
    50
    Hình bị lỗi nên mình không xem được, nhưng theo mình thì hiện tượng đó cũng có thể xảy ra lắm mà, đó là do các trận đấu bi delay do rơi vào khoảng các trận đấu quốc tế, đội của bận bận đá các trận cup (có thể là cả đá lại và lượt về) .. dẫn tới việc đến cuối mùa thì dồn toa cả đống vào như thế. nhưng 10 ngày mà 8 trận thì chưa gặp bao giờ, trừ lúc đầu mùa mình set giao hữu cho chúng nó đã túi bụi thôi.
    Thông thường, khi có các trận đấu quốc tế diễn ra thì cầu thủ của mình về thi đấu cho ĐTQG nên các trận đấu ở giải vô địch sẽ bị hoãn lại. Trước đây mình đá ở các giải dưới thì tuyd vào số cầu thủ của 2 đội bận nghĩa vụ quốc gia (thường là không nhiều) mà máy nó có cho đá hay hoãn. Nhưng hôm qua gặp phải vụ hơi oái oăm luôn các bác ạ, cả đội Int với vả Trv hết, chỉ còn có hai chú măng non thôi, thế mà vẫn bắt đá bán kết lượt về Italia Cup với AC mới đau em chứ. Lại phải lôi hơn chục em bé ngoan ở U lên để chiến đấu cảm tử, kết quả thua 0-1. Nhờ trận thắng lượt đi 2-1 trên sân khách nên may mắn lách qua khe cửa hẹp để vào chung kết. Mặc dù thua trân nhưng vẫn khen ngợi tụi nhỏ hết lời, may mà ko thua vỡ mặt... hix, BTC chơi ác quá!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới