Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    35

PPM nào hợp với cầu thủ nào?

Theo các bạn thì cầu thủ như thế nào thì nên cho học PPM nào? Mình nghiên cứu kĩ mà vẫn chưa hiểu
    Ví dụ như tiền đạo,có shoot power và place shoot.tiền đạo như nào thì nên cho học power,như nào thì nên cho học place...Lúc đầu thì mình nghĩ thằng nào kĩ thuật(technique) cao thì học place,nhưng ngay cả rooney technique 17 vẫn power shoot.....
    Về sút phạt,khi nào thì nên cho cầu thủ đá phạt hay của mình học free kick with power??

Số bài viết
    309
    thẳng rooney cứng đầu lắm! cái j` nó cũng ko chịu chứ đâu phải riêng cái đó!!!

Số bài viết
    456
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnyuk Bài viết
    thẳng rooney cứng đầu lắm! cái j` nó cũng ko chịu chứ đâu phải riêng cái đó!!!
    ngưỜi ta nÓi 1 đưỜng trả lời 1 nẻo ?
    @bachhieptonnam : tham khảo thêm nhé http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=14964

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    3,560
    Mình chỉ biết Gourcuff về cái là bắt học Tries killer ball, Paloschi học Beat offside trap, Zapata học Mark opponent tightly và Dzeko học shot with power thôi :">
    Đảm bảo sẽ thu được thành công rực rỡ.

Nhân tiện hỏi xem có bác nào dạy đc cầu thủ mình cái Plays with back to goal chưa? Cái này mình rất bồ kết mà tìm mãi ko ông nào học đc :-<

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    128
    @Johnny: Minh đã bảo được Eugene Seleznyov học ^^
    Minh thấy tuỳ vào lối đá của cầu thủ mà cho học thứ phù hợp. Như 1 poacher trùm mà bắt nó shot with power thì khe hẹp nó cũng mắm môi mắm lợi mệt lắm. Còn tiền đạo kỹ thuật với finishing cùi bắp mà bắt nó place shot thi khổ nó ra

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới