Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 25
    Số bài viết
    7
    Ngon thì ngon thật nhưng chỉ nên so sánh với Hồng Sơn thôi chứ so sánh với Buffon khập khiễng quá

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    Thằng này Eccentricity cao,đã thấp mà Jupming với Agility thấp thế thì cũng không phải giỏi đâu,được cái chọn vị trí tốt,đối mặt ổn.Tóm lại mất cái này bù cái kia,không có cái gì tuyệt hay cả,bác thử xem max PA nó được rating bao nhiêu %.
    Bực mình wa mới cài GScout 3.0 vô check hàng . E này được đánh giá 199. Vậy là cao hay thấp?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kevintrinh Bài viết
    Vậy Ochoa có 1m79 thì ông gọi là gi ???

Trong team MU tui đang có 2 GK cưc ổn là Van Der Sar và Ochoa còn Fitness và GK coach đều 5 sao mà khôn train nổi lên top gk sao. Ông hơi khinh người quá đó. Con người ta mới 18 tuổi mà muốn chỉ số nào cũng đòi good hết thì chơi làm đếch gì. Ông tự tao cầu thủ và edit chỉ số để tự sướng 1 mình đi.

1vs1 dùng trong những pha chụp penalty không được sao.
    Ochoa lùn nhưng mà jumping nó còn được 16, thủ môn 1m84 là lùn rồi, phải tầm 1m9 mới ổn, cứ nhìn cassilas ngoài đời đấy, đứng trong khung thành trông lùn tịt mà cũng đến 1m85 rồi. Dù 18t, dù PA199 thì nói luôn agility là 1 chỉ số cực kì khó train, cả đời chỉ tăng được 1,2 điểm là dừng, ko tăng nổi nữa, gần như là bẩm sinh rồi

Số bài viết
    431
    PA 199 nhưng điểm agi train ko dc nhiêu thì xung dự bị cho kúc giắc thôi .Thêm cái 1m84 nữa thì ngồi ghế dự bị lun

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    thiếu éo gì thằng random PA 200 mà đá chả ra gì
    GK kiểu này trong game mình mới mùa 2 thôi đã có tới 3 thằng
    Agility có 11, train max tôi bảo 14 là hết, đòi so với Buffon àh

Số bài viết
    3,560
    Gớm kiếm đc con hàng tầm trung hí hửng khoe, tưởng đc khen ai dè ăn toàn tạ, khổ chưa. Lập topic mà ko chịu đón nhận comment từ 2 chiều thì lập làm gì
    Thôi các bác quăng tạ rồi em cố khen lấy 1 câu vậy: Thằng GK này tương lai ăn đứt những Ochoa, Kameni... đc chưa chủ topic?

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    4,029
    vào genie scout và ấn max chỉ số đem cho mọi người thưởng lãm coi

Số bài viết
    697
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kevintrinh Bài viết
    Vậy Ochoa có 1m79 thì ông gọi là gi ???

Trong team MU tui đang có 2 GK cưc ổn là Van Der Sar và Ochoa còn Fitness và GK coach đều 5 sao mà khôn train nổi lên top gk sao. Ông hơi khinh người quá đó. Con người ta mới 18 tuổi mà muốn chỉ số nào cũng đòi good hết thì chơi làm đếch gì. Ông tự tao cầu thủ và edit chỉ số để tự sướng 1 mình đi.

1vs1 dùng trong những pha chụp penalty không được sao.
    Thằng này lùn, ochoa cũng lùn, gọi là gì?
    Không phải tôi khinh nó mà là tôi thấy tức cười cái câu tương lai sáng chói thôi, CA ít ra cũng gần bằng PA rồi mà tỏ vẻ coach 5* train lên cao lắm, giỏi thì train tăng PA thì tôi mới lạy.
    Được một mớ của tự hào, người khác góp ý thì phản bác lại, bác quý con hàng này quá rồi chăng?

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    đợt mình gặp 2 con random, 1 con từ kicking, throw, reflex, 1-1, handling đều >18 mà agi có 7 éo thèm mua lấy con kia chỉ số mấy cái đó toàn 16 mà agi 17 còn hơn (random cả)

Số bài viết
    726
    nhìn quả Agi thấy hết muốn bàn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới