Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 25 trong tổng số 25
    Số bài viết
    36
    cung dc do,train khoang 2 mua co the da chinh duoc

Số bài viết
    57
    Này thì thủ môn random, khuyến mại 2 chú luôn.

Số bài viết
    4,029
    @MrMilan: agility.............
    ko đọc comment của các anh em forum trong topic sao hả cẩn thận kẻo bị ném da'
    1 thằng cao 1m82, còn 1 thằng reflexes 15........

Số bài viết
    1,783
    sak toàn thủ môn

thủ môn tốt không phải là 1 thủ môn có chỉ số cao mà là 1 thủ môn có chỉ số đều.

Từ việc ít lập dị là 1 , phản xạ + nhanh nhạy + bắt bóng + cản bóng ( reflexes , agility , handling , kicking )là 2 , jumping + aerial ability + positioning và chiều cao là 3 , command of area + communication + rushing out + one on ones là 4 . Còn lại các chỉ số tinh thần và phụ vặt như first touch , throwing ... là 5
    Ít nhất là 5 nhóm trên phải có 3 nhóm cao và 2 nhóm đồng đều thì mới trở thành 1 thủ môn đẳng cấp.

Con hàng của bác chủ thớt còn non nhưng nhìn đã thấy là trong 5 nhóm thì có nhóm 1 2 5 là tốt , nhóm 3 và 4 còn non có đào tạo lên cũng không khá lên là bao... Tương lai sáng bằng Given là tốt lắm rồi....

Con hàng của bác Milan đỡ hơn vì già hơn. Nhưng cũng chỉ đạt 3/5 yếu tố như con hàng bác chủ thớt. không khá hơn là bao. Thậm chí con hàng của bác chủ thớt train bằng tuổi có khi còn khá hơn.

Số bài viết
    4,029
    xin lỗi 1 tí thôi nhưng kicking là khả năng dùng chân đá bóng chứ có phải là cản bóng đấu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới