Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 678910 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 92
    Số bài viết
    439
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của manutd Bài viết
    đội hình ngon vậy mà bạn bị Lyon loại khỏi Champion League hả
    Mờ mắt mà? Người ta thắng tổng tỉ số 2 lượt là 31 mà nói bị loại

Số bài viết
    58
    ông này chuẩn bị viết tiểu thuyết về huyền thoại ở Old Trafford

tiền không phải là thứ j cả nhưng rất tiếc 1 điều rằng tiền lại mua được rất nhiều thứ.....!

Số bài viết
    92
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hero of chaos Bài viết
    Mờ mắt mà? Người ta thắng tổng tỉ số 2 lượt là 31 mà nói bị loại
    Xem kỹ lại đi cu thua 1 - 3 kia kìa

Số bài viết
    3
    Hix. ko biết các bác chơi quản lý kiểu gì. Mua một đống cầu thủ khủng về chơi. Sao ko mua cầu thủ trẻ rẻ về đào tạo. Mình mới chưi Fm10 lần đầu tiên, cũng lần đầu tiên chơi thể loại game này thấy cũng hay. Đội hình mình lúc nào cugnx trên 50 cầu thủ> toàn là loại giá rẻ mua về train. Hix thấy chơi cung không khó lắm. Mu perfect và những kỷ lục
    Chơi quản lý mà mua hàng khủng về đá còn đi khoe. Haizz...

Số bài viết
    3
    Thấy Mu perfect và những kỷ lục buồn cười quá. Nên pải đăng kí nick vò nói mấy câu khoa môi múa mép. Có động chạm đến ai nữa thì thông cảm nha các ban.

Số bài viết
    272
    Tactic công làm thủ phá hay sao mà ghi bàn dữ vậy

Số bài viết
    120
    Đồng ý là chủ topic bán đi một số công thần của MU là ko hẳn tốt nhưng mà dù sao FM chủ yếu vẫn là chơi offline thôi và đặc biệt chỉ là game giải trí .bạn ấy thích cầu thủ nào và thấy cần cho clb thì bạn ấy mua .mua về vô địch ai chẳng sướng .BLĐ và CĐV của bạn ấy mình thấy giống ngoài đời đều cảm thấy happy .Tại sao cứ phải cá trê người ta bán thằng lọ mua thằng chai .Ví dụ bạn cầm Real bạn ghét Barca ~~> ghet cả BHL ,CĐV và cả cầu thủ của Barca ,nhưng nếu bạn có thể mua được Messi bạn có mua ko .Có thể ném gạch nhưng mà cũng ko nên ném cả cái lò gạch die đấy
    GL ALL

Số bài viết
    11
    Mình cũng cầm MU và là fan của MU ,thấy bạn cầm MU như vậy mình rất vui .Mùa đầu tiên mình cũng bị barca loại ở bán kết ,mùa 2 mình bị Real loại ở chung kết ,vẫn chưa vvoo địch CL ,akay quá.....Nhưng mình vẫn thích sài hàng nội hơn....

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    Vớ vẩn thiệt.Cầm MU mà năm nào cũng mua 1 đống saoĐội như thế k thắng đc mới là lạ.Cầm MU mà k quan tâm đến tài chính CLB j cả.Cứ thế này chắc phá sản sớm

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    rồi, viết rồi, chắc nãy viết để PR tr'c

nhưng mà viết story để khoe "chuyển nhượng khủng" thì cầm MC đi, cầm MU làm gì
    bị điên mất rồi. Nani phải 45M mà chưa chắc đồng ý ák. Nani còn pro hơn CR9 nữa set AML vãi lều

Nhok" Le0

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới