Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 92
    Số bài viết
    457
    Làm việc theo kiểu của Perez đây mà

Ký gì mà ký

Số bài viết
    125
    nói như bạn thì ngoài đời cứ CLB nào thay HLV thì hầu như tất cả cầu thủ cũ của CLB bị bán cả àh Nếu ko bán thì mang tiếng tiếp quản của HLV tiền nhiệm

Số bài viết
    465
    Mỗi nguoi 1 cách chơi,miễn sao thi đấu tốt và đoạt dược nhiều danh hiệu là được

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    nói như bạn thì ngoài đời cứ CLB nào thay HLV thì hầu như tất cả cầu thủ cũ của CLB bị bán cả àh Nếu ko bán thì mang tiếng tiếp quản của HLV tiền nhiệm
    Không hẳn là như thế, mà mình có thay toàn bộ đội đâu, mùa 1 chỉ có 4 bản hợp đồng mới. Mỗi hlv đều thích một số cầu thủ, như mourinho chẳng hạn, thời điểm mới dẫn dắt inter chả nằng nặc đòi mua bằng được lampard và drogba nhưng k được, mình hơn mou ở điểm là mua được cầu thủ mình ưng ý vì chỉ là chơi game thôi mà nhưng cũng là hơn.

Chelsea mùa hè này cũng đang xúc tiến mua pato, tiền đạo mà carlo rát thích còn j. Mình ưng ý với đội hình hiện tại của MU và đang cố phấn đấu để trở thành Sir Alex thứ 2

Số bài viết
    22
    Một điểm nữa là mình k thích dùng các pm kiểu như để xác định PA, xem lực của cầu thủ đó tới đâu vì như vậy k thực tế lắm. Lắm ông save load đến khi nào PA thật cao mới đá, kiểu j sau này nó chả lên hàng khủng, như thế mới k hay...

Mình cũng chả bao h save load game để được kết quả như ý, chơi thế chả khác kiểu j cũng thắng.

Số bài viết
    896
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bigbabol Bài viết
    Một điểm nữa là mình k thích dùng các pm kiểu như để xác định PA, xem lực của cầu thủ đó tới đâu vì như vậy k thực tế lắm. Lắm ông save load đến khi nào PA thật cao mới đá, kiểu j sau này nó chả lên hàng khủng, như thế mới k hay...

Mình cũng chả bao h save load game để được kết quả như ý, chơi thế chả khác kiểu j cũng thắng.
    xe pháo tớ cái tac dc hem
    mới cài lại FM và chọn Rùa đỏ lun:a25:

Số bài viết
    22
    Thêm 1 kỷ lục nữa nhưng k phải của MU của mình mà của máy: Chelsea chả hiểu nó đá thế nào mà đến đầu tháng 2 rồi mới để thủng 5 bàn và 1 trận thua

Ngôi vua đang lung lay rồi, vấn đề là bây h mình k có quyền tự quyết nữa mà ngồi đợi nó xảy chân. hic hic

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bigbabol Bài viết
    Làm gì mà chỉ trích kinh thế, bán Rio mình đã có kế hoạch tậu Pique về thay thế rồi còn gì. Với lại tui muốn xây dựng Mu theo cách của riêng mình, thích Mu k phải nhất thiết giữ lại hầu hết các trụ cột, nếu thế chỉ là tiếp quản MU của Alex Ferguson mà thôi, mình phải có phong cách của riêng mình chứ

Còn về first team coach, lúc đầu mình cũng chỉ sign coach thôi nhwng vì các clb khác nhảy vào ve vãn nên mình offer first team coach, chỉ là cách giữ chân các coach khủng thôi. Chả có vấn đề gì cả
    Đầu tiên, mình ko có ý chỉ trích gi cà. Nhưng thấy bán chê bai Ferdinand dữ wa nên mình hơi bức xức. Mình nói rõ như thế

Nói cách bạn giữ chân staff thì mình nghĩ cách làm của bạn hơi tiêu cực và lãng phí tài nguyên clb. First team coach ko train cho tui trẻ chắc bạn biết đều đó chứ mà lại lãng phí số lượng coach trong đội. Trong khi lớp trẻ sau này là tương lai của đội và nguồn thu nhập trong tương lai. Bạn không nghi tới thử cảm giác đào tạo 1 vài e từ đội trè và nhìn tụi nó trưởng thành dưới sự dìu dắt của bạn sao? Hay bạn thích di mua cầu thủ hơn? Nếu chỉ chú tâm vào mua sắm thì bạn đã vô tình bỏ qua 1 phần rất thú vị cua FM. Còn về giữ chân coach. Theo minh có 3 yêu tô đê giữ chân tụi nó: thành tích clb, tiền lương và thời hạn hợp đồng. Cũng giống như cầu thủ, đừng bao giờ để còn 1 năm hợp đồng rồi mới gia hạn. Con 2 nam là nên gia hạn lai và thời hạn lấy tối đa. clb nào muốn ký, nhìn vào tiền bồi thường hợp đồng là nản. Chú nào tiền lương thấp wa thì tăng lương và gia hạn lai. Thâm chi Real & Bar cũng đừng mơ kéo staff của MU mình. Và chịu khó để ý cái News để xem có ai mê staff của mình không hay chúng nó muốn bỏ di. Chúng muốn đi vì tiền lương thấp và sắp hết hạn hợp đồng.

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết
    xe pháo tớ cái tac dc hem
    mới cài lại FM và chọn Rùa đỏ lun:a25:
    Oánh ông giờ . Dám gọi MU là Rùa đỏ ah

Số bài viết
    896
    Sr nha:a25:
    Chủ thớt xe pháo lẹ nha
    vừa newgame xong

Qui định gửi bài