Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 10 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 92
    Số bài viết
    22

Mu perfect và những kỷ lục

Mình đang đá MU bản 10.3 đến năm thứ ba và đã đạt được những thành tích nhất định, post lên mọi người cùng xem và tiện thể khoe hàng lun

Ngồi vào chiếc ghế nóng tại Old Trafford, rất nhiều sức ép và áp lực để đưa clb bước vào thời kỳ vinh quang mới, mình đem đến cho clb lối đá tấn công quyến rũ kiểu barca và arsenal, k tiếc tiền để đem vể cho clb những bản hợp đồng bom tấn kiểu như aguerro, adler, jovetic.. mùa 1

sissoko, asamouh ... mủa 2

tổng chi cho chuyển nhượng 2 mùa đã phá kỷ lục chuyển nhượng của clb, đặc biệt mùa 1 mình ném vào đó những 111M bảng anh
    Rất may là thành tích đã làm vửa lòng BHL cũng như cổ động viên, mình vô địch PL và champions league 2 năm liền

với số bàn thắng ghi được lần lượt là 114 và 119 bàn tại 2 mùa đầu tiên. Tuy MU của mình có để thủng lưới nhiều nhưng mình chấp nhận lối đá lấy công bù thủ đó, trận nào hầu như cũng có rất nhiều bàn thắng của đội mình và đội bạn do đó xem rất hứng thú. tiện thể mình up luôn một số các trận đấu ghi bàn nhiều và liên tục trong thời gian dài của MU của mình

Trận đấu nào hầu hết các chân sút của mình cũng nã vào lưới đội bạn 3 đến 4 bàn , có trận sung lên nã cho đội bạn 7 8 quả là chuyện thường.

Đó là thành tích của toàn đội, còn nếu xét về thành tích cá nhân thì 2 tiền đạo rooney và aguerro, mình đều set poacher này thay phiên nhau đạt các danh hiệu cao quý nhất là quả bóng vàng châu âu và thế giới trong 3 năm trở lại đây.

thủ môn adler giành được danh hiệu goolkeeper của năm 2 năm liền

riêng rooney, lần đầu tiên mình set poacher, các lần new game trước toàn set advance, đã có thành tích ghi bàn đáng nể, hơn cả rooney ngoài đời với 2 năm ghi lần lượt 39 bà 50 bàn trong 1 mùa giải, aguerro thì đến đầu tháng 1 năm nay đã nổ súng 27 lần, hy vọng sẽ vượt qua rooney để lập lên kỷ lục mới

rooney ẵm luôn giải golden boot của châu âu với 29 bàn ở PL mùa thứ 2

Sau 2 mùa vô cùng thành công, mùa thứ 3 mình tiếp tục bổ sung lực lượng với bản hợp đồng ribery chuyển nhượng tự do từ bayer sang và người cũ của MU, siêu trung vệ gerard pique, cầu thủ mình đã phải mất 2 năm liên tục chèo kéo và thương lượng đến năm thứ 3 nó mới chịu về với mức phí kỷ lục cho 1 hậu vệ 43.5M bảng Anh.

Với nhân sự như vậy, mình đang hy vọng sẽ tạo nên thời kỳ thịnh vượng mới của MU sau alex ferguson và còn thịnh vượng hơn vì MU của mình lần đầu tiên 2 năm liền vô địch champions leaque, điều mà chưa từng có clb nào làm được.

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi bigbabol : 19-05-2010 vào lúc 01:55 PM

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Is that all ?

Nani 7.5 M to Lazio Mình cầm MC mún mua Nani còn ko đc vậy mà ...

Số bài viết
    15
    chả hỉu nó muốn khoe j nữa ????:a40:

Số bài viết
    896
    thi đấu ra sao , viết nốt đi

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    rồi, viết rồi, chắc nãy viết để PR tr'c

nhưng mà viết story để khoe "chuyển nhượng khủng" thì cầm MC đi, cầm MU làm gì

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Is that all ?

Nani 7.5 M to Lazio Mình cầm MC mún mua Nani còn ko đc vậy mà ...
    Nani mình đã đá nó nhiều lần, k phải nó đá chán mà mình muốn thay đổi một chút, nghe nói jovetic wonderkid của serbia nên mua về nên nani ra đi cũng là tất yếu

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    Nani đá được 2 cánh mà bạn Jovetic đá hay nhưng đột biến chưa bằng Nani dươcd đâu

Số bài viết
    726
    chang? hiểu sao mùa hai cầm Tot Mu offer Nani 7 m (Euro hẳn hoi) + Not needed by club => Mua nhưng mùa ba mới đưa về bởi vì đang thừa Winger

Số bài viết
    29
    ông này chơi thứ quản lý j vậy,mới đến Old Trafford mà cho ra đi gần như hết cầu thủ,và mùa về toàn hàng khủng.Tôi ko nói chính sách của bạn có j sai nhưng chơi thế ko hay.Mình 2 năm liên tiếp vô địch Seri A với Juve mà có thêm mỗi Lukaku còn lại đều giữ nguyên,rùi mùa thứ 2 bị BHL bán Melo,bù lại mùa 3 tui có kaka,chơi phải kiểu thay thế dần dần có kế hoạch,bán các cầu thủ vẫn đá tốt nhưng tuổi tác cao thì ko đc giá mà thấy tội nghiệp lắm

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kienbkhn2611 Bài viết
    ông này chơi thứ quản lý j vậy,mới đến Old Trafford mà cho ra đi gần như hết cầu thủ,và mùa về toàn hàng khủng.Tôi ko nói chính sách của bạn có j sai nhưng chơi thế ko hay.Mình 2 năm liên tiếp vô địch Seri A với Juve mà có thêm mỗi Lukaku còn lại đều giữ nguyên,rùi mùa thứ 2 bị BHL bán Melo,bù lại mùa 3 tui có kaka,chơi phải kiểu thay thế dần dần có kế hoạch,bán các cầu thủ vẫn đá tốt nhưng tuổi tác cao thì ko đc giá mà thấy tội nghiệp lắm
    Có lẽ áp lực để giành champions league quá lớn nên mình phải tậu về những ngôi sao đó. Bạn chơi chắc cũng biết, để vô địch PL với những cầu thủ nguyên bản của MU có lẽ vẫn giành được, nhưng để vô địch CL cần phải những siêu sao gây đột biến mới qua mặt được Real và Barca. Bạn biết k, trận chung kết C1 mùa đầu gặp Real, mình đã phải đá contain ngay từ giữa hiệp 1, do vidic bi thẻ đỏ sớm, kéo Hagreves đá tiền vệ trụ + player even safer, talking hard, kèm chặt ronaldo....mới giành được chiến thắng may mắn trong loạt sút luân lưu. Sau trận đó, mình nghĩ MU vẫn chưa đủ lực thống trị châu Âu nên tiếp tục tăng cường. Mỗi người một kiểu mà, nhưng mình nghĩ với đầu tư như vậy là không lãng phí

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới