Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 26
    Số bài viết
    184
    Chấn thương 3 đến 4 tháng chủ yếu là do Physio cùi bắp thôi bạn à . Nanni bản này không còn phong độ như xưa nữa . Bạn thử search xem , mình thấy có nhiều thằng Physio chỉ số ngon hơn Nanni , đội mình hầu như chỉ bi chấn thương có vài tuần thôi . Do mấy thằng Physio này chỉ số không ổn định nên mình không nêu tên

Số bài viết
    39
    tình hình là 10.3 chấn thương khiếp ,mình chơi Chelsea 1 mùa 4-5 cầu thủ chủ lực nằm chơi vài tuần,lâu lâu gặp mấy đội bóng nhỏ ăn đậm thì nó đạp cầu thủ mình đi luôn :a42:,đá qua mùa 3 đội 1 chấn thương hết 7 ko đỡ dc nặng nhất là Hazard dâng phong độ cao mà nằm 4 tháng

Số bài viết
    546
    Cầm MU bản này là khổ vì đầu mùa trụ cột chấn thương hết. Nhưng sau không thấy chấn thương nhiều nữa, mới đầu vào tập Tug ra đi 1 loạt, sau chắc quen nên ngon lành rồi.

Số bài viết
    4
    gourcuff : 7-8 months
    destro : 4 months
    crisetig : 7-8 months
    neijder : 3-4 months

Số bài viết
    242
    8 month là chấn thương ji? Physic mình 5 tháng với gãy chân + 6 tháng với chấn thương đĩa đệm đầu gối ji đó là hết rồi chắc do physic cậu cùi thôi

Games don't make students fail the exams but they sure help

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của azkaban17 Bài viết
    8 month là chấn thương ji? Physic mình 5 tháng với gãy chân + 6 tháng với chấn thương đĩa đệm đầu gối ji đó là hết rồi chắc do physic cậu cùi thôi
    cậu mới , nhớ eduardo chấn thương bao lâu ko, nhớ Ronaldo brazil hồi ở inter hay ac chấn thương bao lâu ko, nhớ de la red đau tim ko hẹn ngày trở lại ko???, thiếu quái gì trường hợp chấn thương 11,12 tháng chứ đừng nói là 8 tháng

Số bài viết
    403
    Chấn thương lâu thì liên quan gì đến Physic .

Số bài viết
    668
    ^thế nếu bạn bị đau tim thì muốn bác sĩ làng hay bác sĩ quốc tế mổ hơn

Số bài viết
    380
    chấn thương là điều bình thường như Đan Trường đi hát cải lương thui mà MInh có lúc lấy hậu vệ lên làm tiền vệ nưa mà Bẩn 10.1, 10.2, 10.3 j thấy trình trạng chấn thương cũng như nhau hết, đặc biệt hơi ở ngoại hang Anh thì thường xuyên dích chấn thường là chuyện thường, cầu thủ ở đây chơi rắn vãi làng

Số bài viết
    3,560
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    cậu mới , nhớ eduardo chấn thương bao lâu ko, nhớ Ronaldo brazil hồi ở inter hay ac chấn thương bao lâu ko, nhớ de la red đau tim ko hẹn ngày trở lại ko???, thiếu quái gì trường hợp chấn thương 11,12 tháng chứ đừng nói là 8 tháng
    À ý ông ấy là trong game có chấn thương nào lên tới 8 tháng?
    Chứ thực tế thì ko chỉ chấn thương mà đang đá lăn ra chết còn có nữa cơ mà

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới