Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 31
    Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    viết.. ==> hay
    cơ mà đừng có nói trước kết quả trận đấu, đọc ko hồi hộp
    Cảm ơn ý kiến của bạn mình sẽ ghi nhớ

Số bài viết
    242
    Cho xin cái bảng F12 để bít số giờ chơi cũng như số lần save >"<

Games don't make students fail the exams but they sure help

Số bài viết
    3,560
    Mình lại cứ nghĩ cầm đội yếu mùa đầu lệt bệt một tí, đến các mùa sau đạt chút thành tựu nó mới thú chứ nhỉ?
    Gặp khó mà new game luôn thì câu chuyện cũng chẳng đáng 1 xu, đọc đoạn đầu rõ hay đến đoạn thất bại rồi new game thôi chán chả buồn chết.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    242
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Mình lại cứ nghĩ cầm đội yếu mùa đầu lệt bệt một tí, đến các mùa sau đạt chút thành tựu nó mới thú chứ nhỉ?
    Gặp khó mà new game luôn thì câu chuyện cũng chẳng đáng 1 xu, đọc đoạn đầu rõ hay đến đoạn thất bại rồi new game thôi chán chả buồn chết.
    Đồng ý
    The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Đầu tiên cảm ơn bạn đã nói rất đúng. Regame là hàn động thiếu tính chuyên nghiệp và như đã nói trước là mình đã thừa nhận thất bại lần đầu tiên câm Birmingham. Mình không bình luận gì thêm.

Mình chỉ có ý kiến là bạn đã bỏ qua rất nhiều chi tiết quan trọng mà chỉ quan tâm tới chữ " regame " rồi đưa ra nhận đinh cá nhân.

Đầu tiên về bản thân hlv, kinh nghiệm mình mặc định là " Sunday Fooballer Exp" , nó chắc tương đương với nghiệp dư ( được như vậy mình cũng mừng, mình nghĩ nó còn tệ hơng nghiệp dư). Với exp đó bản có đãm bảo là sau khi bi sa thải bạn có clb nào can đảm dám mướn bạn về không. Mình dám cá với bạn là không bất cứ clb nào ở bất cứ quốc gia từ giải hạng 1 tới hạng 2 dám mướn bạn. Ví dụ ở Anh, giải hạng 1 là giải Ngoai hang, hạng 2 là Coca Cola Championship. Hoạ may nếu dadabase của bạn có mở giải hạng 3 thì mới co clb hỏi thăm tới. Rất tiếc mình ko mở giải hạng 3 và mình đã từng thử chơi với exp như vậy và vời tình trạng thất nghiệp đi xin việc làm suốt 3 mùa giải liên tuc nhưng cha clb nào thèm mướn. Mình ngồi xơi nước suốt 3 mùa

Kế tiếp là chỉ tiêu đầu tiên đặt ra với clb hồ đâù mùa là Vô địch. Trong khi đó đã trải qua suốt nửa mùa giải đội toàn hoà và thua ngược do câu thủ mắc qua nhiêu sai lầm. Trầm trọng nhất là khâu phòng thủ. Ban đầu chủ trương sử dùng "cây nhà lá vườn" nên mình không mạnh tay thanh trừng. Chỉ mua 2 hậu vê trẻ về để bổ sung lực lương. Ai dè cây thúi từ trong rể mà minh không biết. Qua nửa mùa mà hạng 8 chưa với nỗi chử mơ gì tới vô đich và đang có nguy cơ bị đuổi việc vào kì chuyển nhượng mùa đông. Nếu bi sa thải cái tình cảnh ngồi chơi xơi nước 3 mùa sẽ lại tái diễn. Bld đã hăm he và báo chí thì tính tửng ngày mình còn ngồi yên tren ghế hlv. Tình cảnh đó phải gọi là trên đe dưới búa, Mình giống thịt bị kẹp giữa 2 lát banh mì, thế là hôm nay bà con có bánh mì kẹp thịt ăn nha

Mình thiết nghĩ không ai mà không thất bại bao giờ, chủ yếu nhận ra thất bại ở đâu thì đứng lên ở đó. 1 điều nũa, dù bạn có là hlv tài năng giỏi tới đâu mà không ai biết bạn, không ai mướn bạn dẫn dắt clb của họ thì tài năng của bạn chỉ vô dụng. Như ông bà ta nói: " Nhân tài phải gặp minh chúa thì mới hữu dụng. Chiến mã thì phải tặng anh hùng". Cũng giông nhu mình, mình có hoài bão và thao lược cỡ nào mà bị thất nghiệp thì làm sao thi triễn ra cho thiên hạ biết được. Chỉ có chết già ở 1 xó nào đó thôi

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của azkaban17 Bài viết
    Đồng ý
    The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.
    Ông kiu có đọc qua chưa mà nhí nhố thế :a45: . Đúng là gió chiếu nào theo chiều này.

Tính ăn gian ah. Bài bình luan không hợp lệ kia.

Số bài viết
    242
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kevintrinh Bài viết
    Ông kiu có đọc qua chưa mà nhí nhố thế :a45: . Đúng là gió chiếu nào theo chiều này.

Tính ăn gian ah. Bài bình luan không hợp lệ kia.
    Cái đó là do lỗi của bạn, Bir mùa đầu đặt mục tiêu vô địch? Mơ à? Ko sack cũng phí. Mà mỗi lần đem gì lên thì đề nghị cho cái screen F12 + cái file save cho anh chị em tiện tham khảo

Số bài viết
    242
    Àh mình ko biết sorry nhé
    The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của azkaban17 Bài viết
    Cái đó là do lỗi của bạn, Bir mùa đầu đặt mục tiêu vô địch? Mơ à? Ko sack cũng phí. Mà mỗi lần đem gì lên thì đề nghị cho cái screen F12 + cái file save cho anh chị em tiện tham khảo
    Bạn cần số lần số lần save để làm và thời gian chơi để làm gi? Minh ko hiểu lắm. Giai thich dùm di.

Còn vấn đề thứ 2, ai cầm đội bóng mới mà không muốn có nhiều tiền chuyển nhượng chứ. Ai cũng muốn mang về clb những cầu thủ mình thích.

Số bài viết
    242
    ok cái này là truyện thôi dẹp cái thời gian + save đi, còn việc chuyển nhượng thì phải thực tế tí chứ, ko thì cầm lun TOT đi cho nhiều tiền hơn mà mục tiêu cũng ko cần phải vô địch

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới